1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

?áĐ?á??áĐ?á??áô?ạO?áo?áà ?á"?áá?á"?áz?áà?ạ^ (?áĂ?á??ạ??áY?áà?áÂ) ?á,?áư?áÊ?&#

Chủ đề trong 'Thái Lan' bởi wbguy, 03/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. wbguy

wbguy Thành viên quen thuộc

áĐááĐááôạOáoáà á"ááá"ázáàạ^ (áĂáạ?áYáàáÂ) á,áưáÊ

Thêm một chuyện phim ma? bạn có thê? dịch cho vui...

วิวาหOoี "ุ"zี^ (มา?Yีย) ,อร?อ? - Marrying The Mafia​

การ.ื^T,ึ?TfT.อT?S?า,"ยมีหญิ?แ>ลกหT?าTอT?>ลือยกายอยู^,?า?? Tั?T T^า^ะ-ือ""?ว^า?>?T,S""ี แ.^fTกร"ี,อ? ?"?T"วาม,S"ร?ายอย^า?มหัT.O?zราะสาว -ี^?,าTอT"?วย .ลอ"-ั??"ืTTั?T"ือ T?อ?สาวสุ"-ี^รักfT"รอs "รัว มา?Yียสุ"ยอ"แห^? ?กาหลี -ริ>?>ิ?ล ?^ ,อ? สามหTุ^มzี^T?อ?-ี^ว^า กัTว^าหว?T?อ?สาว สุ"-?อ?ยิ^?กว^า^?อา?หว?",^ .อTTี?SายหTุ^ม ^ึ?กำลั??oSิญกัsการ -ูกsั?"ัsfห??,?าzิ~ีแ.^??าT,"ย"ม^อา^sิ"zลิ?ว""? ?zราะ,-ษฐาT -ี^^ะ""?รัsก?"ือ .ายส-าT?"ียว
  2. chiep_chiep

chiep_chiep Thành viên mới

Có phải là có 1 anh chàng sáng ngủ dậy thấy 1 cô gái lạ hoắc + naked nằm cạnh. Tưởng là mình may mắn mà hoá xui xẻo vì đấy là con gái cưng của trùm mafia Hàn Quốc. Anh ta bị ép buộc phải cưới cô đó nếu ko sẽ bị giết? Nhưng mấy từ này nghĩa là gì thế -ริ>?>ิ?ล ?^, có phải tên riêng ko?
  3. thungnuocvogao

thungnuocvogao Thành viên mới

Em chiếp chiếp dịch thế là k0 công bằng nhá. Đây là box tiếng thái cơ mà, ai cho dùng tiếng anh hử.... Diến đạt lại đi xem nào....
    mà này, T?อ?สาว là em gái chứ nhỉ....
  4. chiep_chiep

chiep_chiep Thành viên mới

Biết ngay thể nào cái thùng vo gạo + cá mắm này cũng chọc gậy bánh xe mà. Dạ bác thông cảm, ''khoam thô'' của em con phải cắp sách học bác 10 năm nữa cũng chưa đạt nổi 1 phần công lực của bác đâu. Thôi để em gọi cao thủ tên Đông đến giúp vậy nhá
  5. thungnuocvogao

thungnuocvogao Thành viên mới

Đùa cô em chút thôi, làm gì mà kinh vậy. Động chút là lôi sư fụ Đông ra doạ.....sợ vãi......