1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ADS 2011 chiến đấu thôi (danh sách ADSer 2010 tại google spreadsheet trang 71)

Chủ đề trong 'Du học' bởi sputnich, 15/06/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ThatWhy01

ThatWhy01 Thành viên mới

Muốn k còn cái màu xám xám đáng ghét đó, sao bạn không xóa quách nó đi rùi hãy typing nội dung nhờ . Tớ toàn làm thía thui
  2. clikclick

clikclick Thành viên mới

Các anh các chị ơi, đến h này em vẫn lăn tăn về cái bằng và bảng điểm của em, cả 2 thứ đều viết song song tiếng Anh và tiếng Việt, tuy nhiên có 1 số nội dung trong bảng điểm như: tên, khóa học, ngành học, mã số SV... thì lại viết bằng tiếng Việt. Theo các anh chị em có cần phải dịch và đi công chứng tất sang tiếng Anh ko ạ? Em hỏi anh Điều phối viên bên em thì anh ý bảo ko cần, cơ mà em chỉ sợ bên AUSAID họ loại ngay từ vòng gửi xe thì oan uổng cho em quá.
    Các anh chị trả lời gấp gấp giúp em với!
  3. cibor

cibor Thành viên mới

Đúng là mấy ông Việt Nam mình làm ăn tác trách thật, còn mỗi mấy thông tin linh tinh đó mà cũng ko dịch cho người ta. Mà khốn nạn, dịch thì lung ta lung tung như ngon ngữ ở chợ í.
    Theo mình thì bạn cứ làm thế nào mình thấy yên tâm nhất ấy, để khỏi hối hận vì mình đã không làm trọn vẹn. Dưng mà mình chỉ sợ đem cái đó ra bảo dịch họ chẳng biết nên làm gì ấy, hoặc nếu còn lo lắng thì bạn soạn kèm theo 1 thư tay trình bày về điều này vậy!
    Fù fù, chiều ni mình vừa đi gửi hồ sơ. Nhẹ cả người! Mong là sẽ thật may mắn!
    Mọi người ơi nhanh lên!
  4. icennivan

icennivan Thành viên mới

Hik! bác nè nhanh thật Bác gửi bằng đường bưu điện ah? Gửi EMS dc ko nhỉ? Em dự tính fai đến ngày 14 em mới xong xuôi để gửi dc. Thế này mà gửi thường thì lâu lắm, mà lại ko yên tâm. Gửi bảo đảm còn lâu hơn í chứ. Căng thẳng wa''
  5. ThatWhy01

ThatWhy01 Thành viên mới

Gửi EMS là chuẩn rùi: vừa nhanh vừa đảm bảo. Chứ gửi thường chẳng may bị trễ thì mất không một năm chờ đợi àh . Mà gửi EMS thì cũng rẻ, chỉ mất khoảng 10-15k thoai.
  6. easter_lily

easter_lily Thành viên mới

Không kịp đọc tip của ấy nên tớ đành in ra với những ô màu xám và đưa sếp ký rồi, vì ngài đi công tác đến hết tháng 8 nên tớ phải vắt chân lên cổ.
    Tớ chưa đi chụp ảnh, không biết thứ 2 đi nộp có kịp không nhỉ
    Cả nhà ơi nhanh lên.Ở đây có bạn nào đăng ký HRM (ngành 6) không nhỉ, mình vào chia sẻ kinh nghiệm.
  7. em-ghet-anh

em-ghet-anh Thành viên quen thuộc

oi theo to nghi tot nhat la cu de nguyen form nguyen mau cho chac an :D ve viec dich cua ban gi o tren, neu ban khong chac thi cu goi dien hoi hotline ay, chac ho se huong dan cu the ma.
  8. Hansari

Hansari Thành viên mới

Bạn click đúp vào text box đó nó sẽ hiện ra bảng lựa chọn, và ở phần color bạn chọn no fill là nó sẽ trắng trẻo lại.
  9. Hansari

Hansari Thành viên mới

10. Hansari

Hansari Thành viên mới

Cả nhà cho mình xác nhận thêm là các giấy tờ khác như Bằng tốt nghiệp, giấy khai sinh, CMND hay các loại văn bằng, chứng chỉ khác liên quan thì có phải dịch công chứng ra tiếng Anh không hay có gì dùng nấy? Sorry for my ignorance