1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ADS 2013 (deadline: 31/5/2011)

Chủ đề trong 'Du học' bởi bulletin, 17/03/2011.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. ongngantien

ongngantien Thành viên mới

hic, đã viết mail cho ADS xin chuyển trường, ko thấy ADS trả lời. ko biết có khi nào bác team leader thấy mình lu bu rồi delete mình luôn hông ta, huhu, lo quá
  2. bioman1603

bioman1603 Thành viên mới

@anan11 mình công nghệ sinh học bạn à
    Có ai đỗ ngành này rồi k nhỉ? Có cạnh tranh khốc liệt k vậy?
  3. duc_bt

duc_bt Thành viên mới

Năm nay có ai được ALA k vậy? Chúc mừng ai được ADS năm nay nhá! hihi
  4. thuong_NGO

thuong_NGO Thành viên mới

Profile 1 đã có kết quả rồi. Đây là thời điểm "thiên thời, địa lợi" để tổ chức offline. Các bạn thấy sao ạ.

Bạn huonglien_lt ơi, bạn đâu rồi. hì hì.
  5. lienhiep

lienhiep Thành viên mới

Thế là trường bạn còn may mắn chán đấy, trường mình ở miền Nam nè, mà cụ thể là cái thằng mình đây nè, GPA 7.4 đã là thủ khoa rùi đó. Từ trước tới thời của mình, có duy nhất một anh GPA được hơn 8.0 thì được học bổng toàn phần học tới Tiến sĩ tại Mỹ, rồi ở lại Mỹ dạy học cho Tây luôn. Càng nghĩ càng buồn, điểm chuyên môn thì trên 8, mà toàn những môn giời ơi đất hỡi thì 5, 6 thui. :-w. Dzậy nên mình chẳng dám nghĩ đến Fulbright hay Endeavour.
    -----------------------------Tự động gộp Reply ---------------------------
    Hí hí, đừng lo, hổng ai cho bạn toạch vì lý do đó đâu. Mình cũng muốn đổi trường lém, nhưng mừ hổng dám kêu, vì sợ làm các pác ấy chộn rộn. Mình nghĩ trong lúc mình ngồi chơi ý nhầm, ngồi đợi thì các pác ấy đang phải liên lạc với trường cho mình rùi. Thui dzậy :-"
  6. phuchuyen86

phuchuyen86 Thành viên mới

Chuẩn đấy, offline đi cả nhà ơi, biết mặt nhau cho dễ contact mà hỗ trợ nhau.
  7. ongngantien

ongngantien Thành viên mới

Tớ mới điện cho ADS về vụ chuyển trường của tớ, có 1 chị rất dễ thương bảo là tớ email cho ADS để báo như vậy là được rồi, hiện tại chưa có process tới profile 1, khi nào process tới thì họ sẽ liên lạc với mình.he, cứ sợ là bị toạch vì dại dột, nông nổi rồi chứ
  8. wise_00

wise_00 Thành viên mới

Chua co lich hoc Tieng Anh o Acet dau ca nha nhe. Tiep tuc cho doi sang term sau ngay 28/11 cua Acet nha vi term toi 24/10 chua sap duoc lich hoc ^^
  9. huonglien_lt

huonglien_lt Thành viên quen thuộc

Hehe, thế cả nhà cho ý kiếp off ẹp đi. Anan đâu rồi... Dạo này tớ đang bận rộn vì cuối năm đóng tài chính... Cả nhà cho gợi ý về thời gian và địa điểm đi....
  10. anan11

anan11 Thành viên mới

tớ đây, dạo này lu bù công việc, quên mất cả vụ off iệc. cho thời gian cái nhé. Sáng thứ 7 này đi. mọi người cho địa điểm cái rồi cùng hội ngộ. Làm quen rồi sang Đảo hoang nhiều cây còn đàn đúm.