1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai apply thuỵ điển 2009 vào đây nhé (Phần 2)

Chủ đề trong 'Du học' bởi trongvang83, 07/05/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. broccoli85

broccoli85 Thành viên mới

Em để í là anh Đ rất am hiểu lĩnh vực vàng vàng nhé, lộ ruì nha
  2. autohost

autohost Thành viên mới

Thanks bác Đông, mọi người đăng ký danh sách cho vụ ăn hút tối chủ nhật tại Phương Nguyên để đặt bàn ăn và karaoke nhé.
    1. Đôngtq
    2. Minh Khôi
    3. Quý Ròm
    4. Liên
    5. Trần Hoàng Cẩm Nhung
    6. Phương Lund
    7. Thủy Khuất
    8. Autohost chồng
    9. Autohost vợ
  3. fullm00n

fullm00n Thành viên mới

Hix, hôm trước em nghe anh khôi bảo 25 mới off nên em làm suất vào Đà Nẵng hôm 18 - 19 roài . Thôi mọi người đi off vui vẻ vậy.
  4. vodka123

vodka123 Thành viên mới

Đề nghị ban tổ chức xem lại thời gian OFF. Như đã thông cáo tại ĐH Đảng lần thứ nhất, phiên họp của kì ĐH lần 2 là ngày 25 cơ mà??? Nếu OFF 19 thì mình và một số bạn khác không tham gia được rồi.
  5. rosefromgun

rosefromgun Thành viên mới

O*, sao anh Khôi bảo em là thứ bảy này là ngày 18 cơ mà, 19 em cũng không đi được . Các bac'''' đổi lại sang ngày 18 hoặc 25 điiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
    Được rosefromgun sửa chữa / chuyển vào 10:19 ngày 13/07/2009
  6. ngmikhoi

ngmikhoi Thành viên mới

Sao ai cũng phản đối mình thế này nhỉ, mình có làm gì nên tội tình gì đâu? Mọi người thống nhất lại xem là 19 hay là 25?
    Còn mình thì hôm nào cũng như hôm nào thôi
  7. rosefromgun

rosefromgun Thành viên mới

18 di ca nha oiiiiiiiii
  8. Vinhlocex

Vinhlocex Thành viên mới

Cho em hỏi tí nha. Hạn chót apply của các trường tại Thụy điển 15/1 nghĩa là phải đợi đến tháng 8 mới học phải không. Vậy khoảng bao lâu thì trường cho kết quả cho mình biết vậy.Tự dưng apply xong đợi đến gần 7 tháng.hic. Cho em biết về vụ này với nha. Với lại cho em hỏi tí. Apply vào các trường tại Thụy Điển có dễ không. Ngoài EN khoảng 6 đến 6.5 ra thì GPA khoảng bao nhiêu thì được. khoảng 7.5 ok không. e có 2 bằng có lợi thế cạnh tranh không
    Làm ơn giúp dùm em
  9. khukho87

khukho87 Thành viên mới

Anh chị sắp đi rùi... thương nhớ...hic hic Chuẩn bị sang nhượng cái topic này cho những đứa đi sau tụi em rùi... Chưa bít sẽ thế nào nhưng mong rằng khi các anh các chị qua bển rùi đừng quên thường xuyên ghé topic giúp đỡ bọn em nhé. Mà sao chẳng thấy ai thuộc thế hệ sau lên tiếng chuẩn bị tiếp quản topic đi nhỉ, vô đây tập trung mà lên tinh thần + động viên nhau đi chớ???.... Tranh thủ lúc mí anh chị còn đang rảnh rang tổ chức ăn chơi ko suy nghĩ gì hết mà hỏi han đi chớ, chờ đến lúc họ sang đó rùi, quên mình thì có muốn hỏi cũng chỉ toàn gà ngồi với nhau thui đó... Nói vậy thui chứ mình biết tất cả những anh chị trong này ai cũng tốt bụng hết, sẽ lun có mặt khi chúng ta cần... hí hí....(Cho em nói nhảm xíu).
  10. tweebie

tweebie Thành viên mới

mọi người không confirm lại ngày off àh?
    đề nghị là theo kế hoạch cũ, ngày 25, vì trong tiềm thức của nhiều người đã vậy rùi.... còn lịch ăn gì, chơi ở đâu thì như anh Đông đề xuất là em OK ^^
    còn ai có ý kiến gì nữa không ạ?