1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai apply Thuỵ Điển 2010 vào đây nhé (danh sách applicants trong google speadsheet trang 22)

Chủ đề trong 'Du học' bởi boycotttata, 27/07/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. beo1031

beo1031 Thành viên mới

Hồ sơ đợt 2 của anh em và chị em đã hạ cánh an toàn vào hồi 14h ngày 19/1/2010 Ồ dê. 2 bộ hồ sơ mình gửi riêng cũng đã đáp từ hôm 15/1.
    Tuy vẫn phải gửi 1 bộ khác nữa tới trường vào ngày hôm sau, sót hết cả ruột T.T . Đợt 3 chắc cũng suôn sẻ, (hồ sơ đợt 2 của tớ vẫn thiếu SOP và lor ) nên sẽ gửi cùng vào đợt 3 này => Số mất tiền
  2. dihockhongdanhban1984

dihockhongdanhban1984 Thành viên mới

Thế sao check trên your application ở studera vẫn thấy no documents received nhể :((
  3. fireflies

fireflies Thành viên mới

Uh, của tớ cũng thế. Chắc bên đấy họ chưa kịp cập nhật thôi.
    Được fireflies sửa chữa / chuyển vào 13:19 ngày 20/01/2010
  4. HollieTran

HollieTran Thành viên mới

Co ban nao co dia chi cua University Studies of Sweden ma co ten va sdt nguoi nhan k?Cho minh xin voi. Urgent 1 chut nen mong ban nao bit reply cho minh gap. THanx cac ban nhiu lam.
  5. sputnich

sputnich Thành viên mới

University Studies in Sweden
    Ulriksfors 420
    SE-833 93 Stroemsund
    SWEDEN
    Contact Person: Henrik Sjảberg
    Contact Phone Number: +46 67016053
  6. daisy1609

daisy1609 Thành viên mới

Hic, các bạn có biết là giờ mà muốn thay đổi thứ tự các khóa học thì làm thế nào không? Tớ chủ quan cứ tưởng 1/2 mới hết hạn thay đổi nên tớ vẫn để nguyên, chưa đổi. Hic, giờ bấm vào "sort" mà không thấy nó hiện lên cái gì!hic. HELP ME!
  7. lapislazuli

lapislazuli Thành viên mới

của tớ delivered đến sân bay arlanda, sweden vào ngày 07/01 (tớ gửi DHL mà, nó chỉ đến đấy thôi), cũng chưa thấy tăm hơi thông báo là đã nhận dc hồ sơ, hic hic, biết thế ứ gửi DHL cho rồi
  8. HollieTran

HollieTran Thành viên mới

Ban sputnich oi, SE-833 83 chu dung k? Voi lai cho minh hoi info nay la cua nam nay dung k ban? Thanx ban nhiu.
    Ah, nhan tien cho minh hoi them 1 cai nua la ho so bo sung thi minh can fai lam j de ho biet la ho so bo sung vay moi nguoi. Ngoai viec viet ten va so ho so len tat ca cac giay to va gui kem voi cover sheet????
  9. torai1130

torai1130 Thành viên mới

Giờ này thì muộn rồi bạn ạ, deadline của người ta là 15/1 cho online application thì người ta cứ đúng nguyên tắc mà làm thôi, sau ngày đó bất kể hoạt động nào dành cho online application đều không đc proceed nữa. Trừ khi bây giờ bạn hack cái trang đấy để thay đổi thì may ra...
  10. daisy1609

daisy1609 Thành viên mới

Nhưng trên studera nó vẫn nói thế này mà
    As the application deadline has passed you can only rank the courses and/or programmes you have added now. These can be given any priority number. Your previous ranking order may change: Courses and/or programmes with a lower priority than those you rank now will be moved downwards.
    (If you have applied for a course both as an independent course and as part of a study programme, you must rank the latter higher than the independent course).
    Click ''''Sort'''' to view the result of your ranking and then ''''Next'''' to confirm.
    Hic.bấm vào sort mà chẳng thấy gì!
    Hay tớ đi kiếm hacker nào đó nhỉ?!hic
    À, hay là tớ delete cái khoá đầu tiên đi được không nhỉ? Giờ tớ muốn đặt cái khoá thứ 2 lên đầu tiên mà?! Hic
    Được daisy1609 sửa chữa / chuyển vào 17:04 ngày 20/01/2010
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa