1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai apply Thuỵ Điển 2010 vào đây nhé (danh sách applicants trong google speadsheet trang 22)

Chủ đề trong 'Du học' bởi boycotttata, 27/07/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. haidy87

haidy87 Thành viên mới

Co ai bi message nay k... m khong gui bang diem va bang to chi gui ban dich va ban tieng viet dinh kem thui... the nay la teo rui
    Your application was not sufficiently supported by officially certified documentation. Transcripts of completed courses and grades from previous education in original language must be submitted. (New)
    Lieu to co nen gui ban tieng viet nua k?
  2. beo1031

beo1031 Thành viên mới

Bạn ko gửi bản tiếng việt công chứng kèm theo à? Mà sao vô lý nhỉ, bản dịch bao giờ cũng kèm bản gốc tiếng việt đóng dấu giáp lai mà. Của tớ cũng thế mà có bị j đâu. Anw, cứ gửi lại cho nó 1 bản cho chắc đi
    Được beo1031 sửa chữa / chuyển vào 21:28 ngày 06/03/2010
  3. bradjoliefan

bradjoliefan Thành viên mới

Bảng điểm dịch của Haidy87 không có mặt 1 tức là mặt có tên trường, tên khóa học và huy hiệu của trường mà chỉ có mặt 2 tức là mặt có tên các môn học và điểm thôi. Thật là đáng tiếc. Chúc bạn may mắn với việc gửi thêm bản công chứng tiếng Việt cho họ!
  4. daisy1609

daisy1609 Thành viên mới

Tớ chỉ gửi bản công chứng tiếng Anh của bảng điểm tiếng Anh do trường tớ cấp thì có sao không nhỉ?Tự dưng thấy lo lo.
    Documents should be in the original language, and in officially certified translations into Swedish, English, French or German, if the original documents are in a language other than the Scandinavian languages --> nó có nghĩa là nếu bản gốc của mình là tiếng Anh rùi thì cứ thế gửi thui nhỉ, không cần gửi bản tiếng Việt nữa? Hic. Cầu chúa phù hộ!
  5. lissauer

lissauer Thành viên quen thuộc

6. kartoffel

kartoffel Thành viên mới

Có ai apply Halmstad mà có SG và MR rùi ko? la lên cho em biết với
  7. daisy1609

daisy1609 Thành viên mới

Cảm ơn bạn, nhưng giờ gửi bổ sung thì cũng bị coi là late appication rồi. Hic.
  8. bradjoliefan

bradjoliefan Thành viên mới

Ai mà muốn la lên thì cũng vào điền vào form mà tớ đã làm để cập nhật tình trạng thông báo của Studera đối với hồ sơ của từng người nhé! Hiện giờ mới có 3 người khai báo, tớ tin là nhiều người hơn thế đã nhận được thông tin về SG và MR rồi. Đóng góp tích cực lên các bạn ơi!
    http://sites.google.com/site/studyinsweden2010vn/
  9. haidy87

haidy87 Thành viên mới

Cảm ơn mọi người!
    tớ gửi đi rùi, bị late applicant cũng chịu vây....Cố đấm ăn khoai biết đâu được ăn.
    Anw, tớ cũng liên lạc với bọn Studera rùi... đây la số điện thoại trực tiếp cho ai cần liên lạc:
    +46 771550720
    phím 1 để English
    típ phím 2 để nghe về master
  10. dihockhongdanhban1984

dihockhongdanhban1984 Thành viên mới

Có ai gửi từ đợt 2 mà MR vẫn in process và chưa nhận đc confirmation letter không??:((
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa