1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai apply Thuỵ Điển 2010 vào đây nhé (Phần 2) (Mọi tổng hợp có tại trang 1)

Chủ đề trong 'Du học' bởi bradjoliefan, 15/04/2010.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. daisy1609

daisy1609 Thành viên mới

Sao tớ ko tìm thấy bất cứ khoá nào mà tớ apply trong cả 2 file nhỉ?
  2. oachxalach

oachxalach Thành viên mới

Lund European Studies của tớ vừa chuyển sang LUMAS 999, nhưng vẫn phải phỏng vấn như thường
  3. bradjoliefan

bradjoliefan Thành viên mới

Bạn đọc kỹ phần post của tớ nhé! Nhớ rằng đã có đoạn
    "Tại đây sẽ có số liệu đầy đủ về số ứng viên cho tất cả các chương trình, các khóa: (Tuy nhiên mình download về đọc thấy mã các khóa học khác lắm, HAY LÀ NGƯỜI TA POST nhầm rồi (hôm nay 23.04.10). Chờ vài ngày nữa xem liệu có sửa chữa gì không!!!!!!)"
  4. daisy1609

daisy1609 Thành viên mới

Hihi, sory, lúc tớ vừa post xong cái câu hỏi đó, quay lại đọc lại bài của bạn thì thấy dòng đó rui!
  5. aloha0190

aloha0190 Thành viên mới

Phỏng vấn là phỏng vấn gì hả bạn? Họ gửi mail or message nhu the nao về việc sẽ phỏng vấn? Post lên cho tớ tham khảo với được khong?
    Tks
  6. thechinhcdt

thechinhcdt Thành viên mới

Mình cũng quan tâm vụ phỏng vấn, bạn share với nha. Lỡ gặp còn biết đường ứng phó.
    Àh có bạn nào gặp trường hợp tụi Thụy Điển mail hoặc gọi lại hỏi về LoR không nhỉ, hồi mình viết LoR quên để lại 1 bản cho thầy, lỡ nó gọi lại thầy ú ớ thì chết :|
  7. oachxalach

oachxalach Thành viên mới

Tại admission requirement của khóa đó có ghi rõ là sẽ phỏng vấn nên họ mới phỏng vấn thôi. Các khóa khác chắc là không bị đâu, mọi người cứ yên tâm.
    Dear Tra,
    Thank you again for your interest in the Master of Arts Programme in European Studies at Lund University.
    After a careful review of your dossier you have been qualified to proceed to the second stage of the application process which consists of a short interview of about 10 minutes. This interview can take place via either Skype or telephone (see details below).
    The dates and time slots available for interview are (with times given in GMT+1)
    Thursday 29 April
    1. 9.00-10.00
    2. 10.00-11.00
    Friday 30 April
    3. 14.00-15.00
    4. 15.00-16.00
    Please reply until Monday 26 April during which time slot you prefer to be contacted.
    Please also reply how you would like to be contacted. You can choose either Skype or telephone.
    If Skype: please provide your full Skype contact
    If telephone: please provide a telephone number including country code (landline strongly preferred).
    Best regards from Lund,
    Anamaria
  8. giovagoiom

giovagoiom Thành viên mới

có ai apply Lund Uni ngành Corporate and Financial Management không ạ, SG của em LUMAS từ tháng 3, MR là in process, vừa xong thấy chuyển thành LUMAS 500, mã ngành LU - 28112, có ai có MR cao hơn k ạ :((
  9. cokokudos

cokokudos Thành viên mới

Mình apply Malardalen mà đến giờ này tuy đã được update SG và MR nhưng status vẫn là Under assessment nghĩa là "the course or programme has not yet been fully processed". Còn tầm 2 tuần nữa là có kết quả mà giờ này còn chưa process nữa sao ta :-?.
  10. sputnich

sputnich Thành viên mới

Tớ đây, tớ cũng y hệt cậu. Lumas 500 :(