1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

AI biết chỗ mua giày Diesel ở Sài Gòn ko?

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi KienToRuc, 01/01/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. havatage

havatage Thành viên rất tích cực

7 Lít nhưng mà Size bao nhiêu mới được ,bác có ảnh ko post mẫu lên xem .

But do you think we can fly?
    Do you think we can fly?
    Do you... think we can fly?
    .
  2. lovezet

lovezet Thành viên rất tích cực

Tôi liếc rồi ! chân ông to bằng chân tôi
    4 chém.......sách ra HN đê ! tôi mua ! mai post hình lên đây xem hàng nhé !
    <P align=center>[red]<EM>Baby !!!!!!!!!!! I want U like the roses want the rain </EM></FONT></P>
    <P align=center><FONT color=#ff0000><EM>You know I need U like a poet needs the pain</EM></FONT></P>
    <P align=center><FONT color=#ff0000><EM>I would give anything ! my blood, my love, my life</EM></FONT></P>
    Được lovezet sửa chữa / chuyển vào 08:08 ngày 05/01/2004
  3. coi77

coi77 Thành viên mới

úi da.... đắt vãi.... đắt thế đi có ấm hơn hông? có đẹp trai hơn tý lào hông? hé hé... tớ mua 5lit /4 đôi giày xuất khẩu đi bét nhè, đi hỏng thì vứt
  4. homme

homme Thành viên mới

Hương dạo này giầy dép thế nào ông, lâu rồi không vào xem, nhưng có 1 đôi 3,4 tr (giầy tây) đẹp phết, thấy để 1-2 năm rồi thì phải, nhưng nó cũng ko lỗi mốt mấy,đi vào trông nghiêm chỉnh.
    Giày Diesel thì ở blue jean có 1 vài kiểu, nhưng toàn model cũ thì phải, vào website bán đồ năm nay thì ko thấy những model của blue jeans nữa, nhưng ở đó vẫn bán 2,6 quả, hehe, hơi chát.
    Mua adidas đi cho nó bình dân vậy, hoặc là nike chứ diesel hơi chát, mua xong hết tiền đi với bạn bè mất.
    Bỏ miẹ rồi
  5. Amie

Amie Thành viên quen thuộc

hehe mịa bạn cc chê nike đắt à

Amie
  6. KienToRuc

KienToRuc Thành viên mới

Bây giờ giày Nike, Adidas, Puma, Kappa, Cat ....... bây giờ bán đầy rẫy ra, nhìn phát chán . Đâu thấy cũng mang
    Chỉ mỗi tội là Made in VietNam thôi
  7. MrQueen

MrQueen Thành viên quen thuộc

Ơ, mình tưởng Made in Vietnam cũng xịn đấy chứ hả?
    Hmmm....ông bạn nào có đôi Diesel thế?? Số bao nhiêu vậy?? Post đại cái ảnh lên đi, bồ kết mua luôn
    I've had every promise broken, there's anger in my heart!You don't know what it's like, you don't have a clueIf you did you'd find yourselves doing the same thing tooDamn it, just breaking the law
  8. bravery

bravery Thành viên rất tích cực

Anh Queen, tiền đối với anh ko quan trọng đúng ko...thích thì chiều mà yêu thì chiến ..tiền nong ko thành vấn đề đúng ko..
    Em có 1 đôi size 8 US(tương đương khoảng 41 Euro) màu nâu, mặc với quần Jeans hay quần vải đều đẹp hết, em cóc đi vừa thế mới đau...đang muốn cho nó đi đây.
    Standing out from the crowd...
  9. croc

croc Thành viên mới

Các bác cũng như em lúc ở nhà thi ko biết cứ thấy giày thể thao made in VN la chê, nhưng sang bên này thì 60% giày thể thao bày bán ngoài shop đều made in VN.
    CaSau
  10. MrQueen

MrQueen Thành viên quen thuộc

Ấy ấy, tiền với anh hết sức quan trọng, nhưng mà anh dùng một phần tiền mà anh kiếm ra để thoả mãn các nhu cầu cho cá nhân, trong đó có nhu cầu hết sức cơ bản và anh rất khoái là make up cho bản thân.
    Thế đôi của em là đôi gì thế?? Diesel à??? Có cái ảnh nào không post đi . Mà chẳng biết chuyển về kiểu gì nhỉ?? Hay anh em mình làm phát buôn bán hàng đê, em oánh hàng về đây anh bán cho
    I've had every promise broken, there's anger in my heart!You don't know what it's like, you don't have a clueIf you did you'd find yourselves doing the same thing tooDamn it, just breaking the law