1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai biết mua cái khử từ ở đâu không,đang cần gấp

Chủ đề trong 'Hỏi gì đáp nấy' bởi WHITE_TIGER_new, 18/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. WHITE_TIGER_new

WHITE_TIGER_new Thành viên rất tích cực

Ai biết mua cái khử từ ở đâu không,đang cần gấp

Ai biết mua cái khử từ ở đâu không,đang cần gấp loại cắm điện để quét cái màn hình TV đang bị nhiễm từ
  2. hoang88

hoang88 Thành viên mới

bác cứ vác cái TV ra hàng,hay gọi ông thợ nào vào cho nó rẻ,mua làm j cho tốn tiền,mang ra hàng đâu như là 30k ấy
  3. ZARG

ZARG Thành viên rất tích cực

Chính cuộn khử từ ở màn hình anh bị hỏng, hoặc anh tắt màn đi 1 thời gian cho nó nguội hẳn, cuộn khử từ họat động lại, màn cũng phân tán từ tính đi...
  4. Hibernation

Hibernation Thành viên mới

Nếu cố chữa mà ko được thì có thể ra chợ trời .
  5. Oomina

Oomina Thành viên mới

Nó còn đang đi học mới lớp 10, chẳng hiểu "bố già" này sét đánh thế nào mừ mết con bé kinh khủng khiếp. Hôm rùi hắn trồng cây si trước cửa nhà em tớ đi học, tớ thấy hắn già đau già đớn ( trên 30 tuổi). Hỏi con bé hok chịu nói, chỉ cáu bẳn mỗi khi thằng này gọi điện. Nhiều hôm cả nhà choáng vì nghe tiếng chửi bới của nó qua điện thoại. Tớ phải kêu nó ra hỏi rõ thì thấy nó cứ gào lền rằng thằng kia cứ bám nó từ trường về nhà hơn tháng nay rùi! Hix! Hôm nó đến nhà tự tiện xông vào làm loạn nhà tớ đã tẩn cho nó một trận rùi mà nó vẫn lao vào xin chết! Pó tay toan tập
    Bi h, nó cứ suốt ngày gọi điện bàn làm phiền gia đình tớ, nửa đêm cũng thế, rất mệt mỏi, tớ chửi, sỉ vả suốt mà nó vẫn hok yên. Hôm nay tớ còn choáng hơn, tớ nhấc máy nghe, nó nói một thôi một hồi đại loại là nó nói nó sẽ đưa em tớ vào khách sạn, muốn có con với nó rùi muốn yêu nó, và nói như thể nó và em gái tớ là tình nhân và đã từng quan hệ Chuyện này rất hoang đường, hok thể xảy ra được, tớ rất lo sợ cho em gái tớ, nhỡ may có chuyện gì hok hay. Ngày nào tớ cũng phải đưa đi đón về mặc dù trường và nhà cách có 1 km, nhưng hok thể mãi như t hế được, tớ rất bực mình vì hok bít phải làm gì với thằng điên bệnh hoạn này! Nó còn đang rêu rao rằng nó và em gái tớ yêu nhau và đã từng ngủ với nhau rùi. Tớ muốn binh nó quá!
  6. Oomina

Oomina Thành viên mới

ôi, sory mod tớ nhầm, tớ định lập topix mới
  7. xoxoxo

xoxoxo Thành viên rất tích cực

cái gì thế này có liên quan đế cuộn khử từ ko ấy nhờ ...............
    dưng mà theo em phải cắt
  8. WHITE_TIGER_new

WHITE_TIGER_new Thành viên rất tích cực

Bê thế quái nào được khi nó được để trên giá treo sát trần nhà,mà khi lắp nó thì phải 2,3 người mới lắp nổi,mà 30K thì quá đắt,thấy trước có người bán cũng chỉ 3 hay 4 chục tôi,mua về cho tiện