1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ai biet ve cach su dugn thuoc tranh thai hong

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi kidkidkid, 26/06/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kidkidkid

kidkidkid Thành viên quen thuộc

ban nao biet chi giup tui voi...tui va anh ay,..muon make love voi nhau hoai........nhung hong muon dung comdom... ban nao biet chi cho tui voi nha...cam on nhieu,cach su dung do ...

Được kidkidkid sửa chữa / chuyển vào 26/06/2002 ngày 20:15
  2. WTTran

WTTran Thành viên mới

Trời bao tuổi mà dùng thuốc.
    Hỏng Hỏng....
  3. kidkidkid

hong co ai biet ah`???buon thiu
    go away with the rain
  4. atomic

atomic Thành viên quen thuộc

Chào bạn!
    Bạn muốn dùng thuốc tránh thai có rất nhiều loại,loại 21 va 28 viên .Dùng vỉ đấu tiên uống theo số thứ tự từ sô 1 vào ngày thứ 3 của vòng kinh, uống vào giờ nhất định và không được quên, nếu bạn quênthì phải uống bù ngay ngày hôm sau.uông đêu đặn.
  5. atomic

atomic Thành viên quen thuộc

Mình xin đính chính lại nha.Bài trả lời ở trên là do cô của mình <làm nữ hộ sinh> trả lời cho bạn đó ,bạn có théc méc gì cứ hỏi cô mình sẽ trả lời cho,cô atomic xài chung nick với atomic mà.
  6. kidkidkid

cam on cô gi do nha.. ...nhung ma ban oi,neu nhu dung thuoc do ban...thi co the make love hoai ah`...tuc la co can phai tranh vao ngay nao ko?...va co the co sai sot duoc ko day ha...hihiihihi
    nghe noi co vien postinor...dung neu nhu makelove ngoai du kien ma hong dung comdom hay something else....nhung ma cai do chi duoc dung toi da la 2 lan trong thang.......ai biet chi them chut thong tin nha...cho tui va moi nguoi cung share..thanks alot...
    go away with the rain
  7. nonick

nonick Thành viên quen thuộc

to kidkidkid:
    Postinor thi` bạn có thể dùng 4 lần trong tháng , nếu như bạn muốn quan hệ nhiều lần thì uống Marvelon (không biết viết có đúng chính tả không ) trường kì , bạn có thể hỏi ở quầy thuốc .Nếu không thì cũng có thể quan hệ khi có kinh hoặc vừa dứt kinh đuợc vài ngày .Hoặc bạn thử dùng màng ngăn đặt trong âm đạo thì không có cảm giác gí khác hết.
    Hi vọng bạn không để dính..
  8. Lanchau

Lanchau Thành viên mới

Chi co the mach cho em mot cach khong can dung thuoc. Vi dung thuoc nhieu se co nhung anh huong khong tot den kha nang lam me sau nay cua em. Hien tai tren thi truong co cac loai vien dat tranh thai ten la Pharmatex , hoac dung phim tranh thai VCF. Cach su dung rat don gian va hieu qua. Em co the hoi cac nha thuoc ve cach su dung.
    Chuc cac em hanh phuc nhe
    [/red][/size=5]Lan Chau
  9. Gungcay

Gungcay Thành viên rất tích cực

Thuốc tránh thai có nhiều loại, bạn cứ mua về và đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng. Nếu không biết có thể hỏi nhà thuốc cho kỹ hơn. Public lên mạng làm gì? Mà coi chừng dùng thuốc tránh thai có nhiều tác dụng phụ lắm đó!

Quyền hoạ phúc trời tranh tất cả
    Chút tiện nghi chẳng trả phần ai
    Cái quay búng sẵn trên trời
    Mờ mờ nhân ảnh như người đi đêm