1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai chỉ giúp em mới. Em có nên dừng lại ko?

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi HoangAnh1111, 26/01/2016.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

hôm nọ anh cũng tà lưa 1 em trên zalo... éo quen biết gì lắm, rủ cà giựt cà giựt (do anh quá bận éo check phone được :D ). tầm được 4 ngày là đi AEON mall chơi... ok, đi thì đi... tiện thể chơi đẹp tặng em luôn bịch bắp rang to to với ly nước. 305 cành... xong đi ăn lẩu dê. bụng bảo dạ con này sao giống rau vđ. váy thì ngắn, chân thì giày cao gót, tóc thì bấm, còn son môi thì đỏ chót. anh chở nó đi chơi bị mấy thằng khác bu vào oánh :)) lo lo là... xong lúc tính tiền thì a bảo đợi a tí, đi vệ sinh đã. a nốc hết 4 chai sting dâu :)) ra thì thấy e í trả rồi. dúi vào tay e ấy thêm 300k trả lại. e í k chịu... a nghĩ bụng con này rau mà cũng có khí tiết phết. xong đi karaoke. tới 11h đêm a xin phép về thì e ấy níu tay lại :( a ơi, khuya qua vắng vẻ đừng nên về. (e í ở Hóc Môn ạ) ... :)) mà đấy là e í sắp lấy chồng rồi nhé :(

qua câu truyện trên a nghĩ chú chủ topic đi chăn rau zalo mà tạch lần đầu là tạch luôn, nên chú tà lưa e khác đi cho lẹ. a thấy rau cỏ trên zalo nhìu vđ, chú lo éo gì. kiếm con nào sống thật thật tí ấy, chứ mấy thành phần sống ảo thì hay "mứt hạng 3 mà cứ tưởng socola loại 1", chăn mệt diều chứ bổ béo éo gì :))

chúc chú may mắn hơn lần sau.
    p/s: đừng quên gửi report cho các anh đọc nhé :D
    __veo_veo_, ty041HoangAnh1111 thích bài này.
  2. HoangAnh1111

HoangAnh1111 Thành viên quen thuộc

Em này ko phải rau gì cả mà. Nói chung em điều tra kỹ rồi mới dám đi cùng a ạ.Nhưng nói chung là mấy hôm nay thấy buồn buồn. Nhất là sau khi nghe mấy tk bạn bảo phải chày cối thêm mới đc. Em lại thêm hi vọng mới khổ chứ. Pro nào vào phân tích hộ em cái. Em có nên đánh thêm trận cuối ko. Bây h em vẫn thấy tiếc tuần trc thôi còn ngọt ngào vs e lắm cơ mà,gửi báo nhiêu ảnh cho em cơ mà
    __veo_veo_ thích bài này.
  3. EP2009

EP2009 Thành viên rất tích cực

Chú rủ gái đi xem phim là hỏng rồi, chú với gái mới quen nhau mới hẹn hò đc vài lần nên rất cần thông tin để hiểu nhau hơn chú rủ gái đi xem phim như vậy là hỏng, gái ko thể hiểu rõ chú ntn tính tình, gia cảnh,..vv chỉ thế thôi nhỉ chú update thông tin nhiều vào thì mới chuẩn đc
  4. HoangAnh1111

Thế e còn gà quá.
    Em vừa chủ động nhắn tin hỏi gái thì gái cũng trả lời rồi. Nhưng các pro cho e hỏi bây h em phải làm tn tiêp. Cứ nhắn tin mãi thôi à....
  5. EP2009

Vẫn đi chơi bt nhé, đưa em nó đi dạo này, đưa em nó đi cf này,..vv.. Nơi nào mà chú có thể tâm sự với e nó là ok, chú có thể chém gió về chú là ok
    phoenix_px2002__veo_veo_ thích bài này.
  6. HoangAnh1111

Vấn đề là ở xa nhau lắm ae a. Đều về quê nghỉ tết mà,làm sao mà rủ đi chơi đc nữa a. Em muốn hỏi là nên nhắn ntn hay gọi điện ntn để ra tết lên HN thì mới rủ đi chơi đc ạ.
  7. hip2410

hip2410 Thành viên tích cực

Chốt hạ nhé. Mùng 1 ntin chúc tết hỏi han v.v.. Còn giờ về dọn nhà cửa sắm sửa cho bố mẹ đi :)
  8. kensaii2004

kensaii2004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

khổ thân, chắc mới tham gia diễn đàn lần đầu nên chưa biết cái gì gọi là 'văn hóa khi tham gia diễn đàn'. để anh làm mẫu nhấn vào nút Than Phiền nhé :D
    DytBaNgoaiThangNam_ thích bài này.
  9. EP2009

Hoá ra là vậy tết ak, tầm mùng 4,5 tết chú gửi cho gái cái tn chúc mừng năm mới, xong quoang máy đi, đến khi ra tết update a bày tiếp
    HoangAnh1111 thích bài này.
  10. LangTu116

LangTu116 Thành viên rất tích cực

Tình yêu mà đâu dễ dàng đạt đc đâu nên bạn phải tấn công mạnh mẽ lên chữ chưa gì đã muốn bỏ cuộc à.
    phoenix_px2002HoangAnh1111 thích bài này.