1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai chỉ giúp mình chỗ mua nước hoa với.

Chủ đề trong 'Làm đẹp' bởi Hiepsi_7love, 30/06/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Hiepsi_7love

Hiepsi_7love Thành viên mới

Ối zời! Bị gọi là nàng mới kinh chứ . Tớ là boy, đi mua nước hoa tặng bạn gái mà. Thx bạn nhé
  2. Hiepsi_7love

Hiepsi_7love Thành viên mới

Tớ sang bên kia pm rồi. Vẫn báo là "Không có thành viên nào là lananh_utc . Ai có số đt hay nick YM cho tớ với nào. Plzzz
  3. mailanxuan

mailanxuan Thành viên mới

http://muare.vn/ThoiTrang/1743684.ttvn
    bạn tham khảo nhé
  4. asagi_rio711

asagi_rio711 Thành viên mới

link kồn bán nc hoa đểu 1 thời ầm ĩ náo loạn cả ttvn
    đưng ai mua linh perfume đấy kẻo dính chưởng của nó
  5. boulevard

boulevard Thành viên quen thuộc

Nàng này quảng cáo hơi quá rồi,
  6. asagi_rio711

asagi_rio711 Thành viên mới

chẳng quá đâu vì chị lan anh bán hàng xịn 100%
    chứ vincom thỉnh thoảng bọn nhân viên nó trà trộn hàng giả của bọn nó vào để kím chác đấy, láo thế chứ
  7. la_pluie_de_mars

la_pluie_de_mars Thành viên mới

Ối dz-ời =.= so sánh nước hoa chị LA bán với nước hoa Linh perfume bán thì ... zZzzZzzzzzzzz..... J chứ so sánh nước hoa fake cả nước hoa LP bán tớ còn thấy được .
    Hồi xưa có dạo dân tình kháo nhau ầm ầm là nước hoa LP bán pha cồn, hàng dz-ỏm...vv.... nhưng mà sau đấy 1 thời gian tớ thấy nó vẫn hoạt động . Để kiểm chứng thông tin thị trường tớ cũng đi mục sở thị . Cái cửa hàng nằm ở Tây Sơn bé tí teo, heo hút, bèo bọt, tạm bợ lắm =.= Hình thức trang trí thì chả khác j cái trung tâm môi giới việc làm bẩn bựa , lâu năm cả =.= Nước hoa xịt ra thì =.= ngay cả trẻ con 3 tuổi cũng biết hàm lượng cồn chiếm quá bán =.= Ko tin thì các bạn cứ thử ra đấy test 1 lần cho biết , cũng chả chết ai
  8. boulevard

boulevard Thành viên quen thuộc

mình bị lừa 2 vụ nc hoa trên này rồi, cũng toàn là nick uy tín cả, chứ kể gì các trang web khác, , chỉ đặt mua về thì yên tâm hơn, nhưng chờ lâu quá, nếu tin tưởng thì vẫn mua thôi, chứ biết thế nào là xịn 100%, , ai bán cũng quảng cáo vậy, bị lừa rồi sợ lắm
    ( ý mình nói chung chứ k nói gì chị Lan Anh hay ai nhé, , chỉ nói kinh nghiệm mua hàng trên này rồi thôi, )
  9. catbuigiuadoi

catbuigiuadoi Thành viên mới

bị lừa gì vậy chị, chị đặt từ chị Ju péo đó, hàng đảm bảo lắm, em mua rùi nè, có tem nhập khẩu đàng hoàng luôn, bi h cứ nhìn thấy tem mới yên tâm, vì trên muare mọi người cũng mua bán qua lại, lúc mua ai cũng nghĩ mình mua đc hàng xịn, nên lúc thanh lý cũng nghĩ mình thanh lý hàng xịn, nên hên xui, k biết cái xui rớt vô đầu mình k nữa
  10. sammisam

sammisam Thành viên mới

chị Ju là nước hoa Sing mà . tớ đặt của bạn virgos bên muare nước hoa Đức bao giờ cũng đảm bảo . cơ mà giác thì hơi bị mắc