1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai có gì bực mình gì thì vô đây xả cho hết tức... xì xì

Chủ đề trong 'Tình bạn - Tình yêu' bởi jujube_1985, 30/11/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. sarahhigh

sarahhigh Thành viên rất tích cực

Đầu óc cứ muốn nổ tung vì viết mãi mà không được, cứ như bị ma ám ấy. Đang có cảm hứng viết bài, đột nhiên phải xóa hết vì mất hết dấu vết. Rồi vừa viết một đoạn, lại mất cảm hứng, viết lan man mãi rồi xóa hết vì lạc đề, lại còn thêm hàng xóm nói linh tinh mỗi khi mình suy nghĩ. Bây giờ ngồi xả stress mà vẫn bị ngắt ngang liên tục. Sao mà đầu óc lúc nào cũng bị quấy rối. Mà lẽ ra hai ta đã đâu vào đấy rồi chứ nhỉ???? Sao lại cứ quấy phá em khi em làm việc gì quan trọng đối với em? Hay lại là Lầm???? Nếu lầm lần nữa, thì cũng như mọi lần, đánh chết không bỏ cuộc, vì lỡ yêu rồi thì yêu luôn... Mà Anh thì cũng chẳng là gì để em phải tìm suốt hơn 11 năm như vậy. Em đã quyết định không còn tìm kiếm nữa rồi. Bao giờ cũng vậy, từ bỏ không phải vì anh, mà vì một Giấc Mơ Xa Xôi thì đúng hơn. Nếu cuộc tình lần này lại trớt quớt, thì em rộng cánh bay tới Ước Mơ. Tất nhiên những lời này không phải dành cho người em đang quen vì anh ấy không đáng bị đối xử như thế. Nhưng Anh thì khác, một cái gai trong mắt. Em có thể nhổ bỏ anh nhưng vì e rằng có ngày chúng ta hội ngộ nhân duyên. Mua bán à? Anh hơi bị ảo tưởng đấy. Rồi anh sẽ học lấy những bài học cần thiết trong cuộc sống.
  2. Ak.8

Ak.8 Thành viên quen thuộc

Cỡ XL đúng là hơi rộng thật , dại quá
  3. thu_trong_mat_em

thu_trong_mat_em Thành viên mới

rtkjsedj97402q3elkjdiyw89wf khsaiuywè13fa80e92734kjs8d6q4jknflgmbv;mclkshnflẹt