1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ai co y dinh mua nhan cuoi? thi dung mua o ANH PHUONG Jewelry 738 Nguyen DInh CHieu,P1.Q3, TPHCM

Chủ đề trong 'Hạnh phúc gia đình' bởi hoangrhino, 09/10/2013.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hoangrhino

hoangrhino Thành viên mới

[-( Anh Phuong JEwelry , 738 Nguyen Dinh Chieu, p1,q3,TpHCM, lam an khong co uy tinh , vang thi thieu tuoi, trong khong co ghi du nhu tren hoa don,tien cong lai mat nua, mau lam ra thi khong duoc dep.
    Anh Phuong Jewelry, dia chi 738 Nguyen Dinh Chieu, phuong 1, quan 3, nơi ko nên mua nhẫn cưới,mình và người yêu mình vừa, rút ra một bài học lớn từ nơi này, khi vo đặt nhẫn thì cũng vui vẻ như nhưng nơi khác, nhưng khi đặt cọc rồi thì khó mà lấy lại.mình đã đặt một căp nhẫn cưới ở đây,lúc đầu thì koi mẫu thì cũng ok, rồi đặt cọc một triệu, trên đó ghi số tiền đặt cọc,trọng lượng của nhẩn là 862 g,số tiền còn lại,mình còn hỏi là khi chuyển sai cho nhỏ lại thì trong luọng nhẩn co giảm không, thì chủ tiệm nói là không có thay đổi trọng lượng,đợi tới làm xong rồi sẽ cân lại,nhưng khi tới ngày nhận mẫu thì,vô thấy mẫu không còn giống như lúc đầu,hai chiếc nhẩn thì méo , hoa văn trên mỗi chiêc không đều,nên mình hỏi anh chủ thì, a nói la mẫu nó như vậy, nên em hỏi la cho em mượn lại mẫu củ, thì anh đó nói là bán mẩu đó lun rồi,nên em đành ngam ngùi,em hỏi sửa lại thì sau thì anh chủ tiêm nói la lam chắt lâu lắm, mà phải thêm 100k, nêm mình đành mang nhẩnv về nhưng trong lòng không zui,ngày hôm sau thì em đem nhẩn lại tiệm kêu la thâu lại thì chi chủ tiệm nói la o tiệm h ko có thợ nên ko co koi vàng va mua lại được,nên hẹn lại lúc nào có thợ mới mua lại,lần sau mình lại thì có anh chủ o đó, va nói mình đi đổi đồ mà sau đi sáng kỳ cục vậy em,mình mới nói la ko lẽ đi bán vàng cũng phải co h, nữa hả chị,rồi a đó cân lại haichiet nhẩn, va bao giá chênh lêch, với trên hóa đơn la 600k,nên minh hỏi lại thì anh đó nói la mình mất tiền công, voi lai lúc chuyển size chỉ còn 0.782 g thoi, mà trên hóa đơn ghi là 0.862g,nên mình thấy là chổ này làm ăn ko có uy tính wa, nên mình kô muốn nói gì thêm nũa,
    mình viết lên đây mong cac ban nao khi chon mua nhẩn cưới thì rút ra kinh nghiệm để đừng có bị như mình - See more at: http://www.marry.vn/anh-phuong-jewelry-vd#sthash.heI450nw.dpufAnh Phuong Jewelry, dia chi 738 Nguyen Dinh Chieu, phuong 1, quan 3, nơi ko nên mua nhẫn cưới,mình và người yêu mình vừa, rút ra một bài học lớn từ nơi này, khi vo đặt nhẫn thì cũng vui vẻ như nhưng nơi khác, nhưng khi đặt cọc rồi thì khó mà lấy lại.mình đã đặt một căp nhẫn cưới ở đây,lúc đầu thì koi mẫu thì cũng ok, rồi đặt cọc một triệu, trên đó ghi số tiền đặt cọc,trọng lượng của nhẩn là 862 g,số tiền còn lại,mình còn hỏi là khi chuyển sai cho nhỏ lại thì trong luọng nhẩn co giảm không, thì chủ tiệm nói là không có thay đổi trọng lượng,đợi tới làm xong rồi sẽ cân lại,nhưng khi tới ngày nhận mẫu thì,vô thấy mẫu không còn giống như lúc đầu,hai chiếc nhẩn thì méo , hoa văn trên mỗi chiêc không đều,nên mình hỏi anh chủ thì, a nói la mẫu nó như vậy, nên em hỏi la cho em mượn lại mẫu củ, thì anh đó nói là bán mẩu đó lun rồi,nên em đành ngam ngùi,em hỏi sửa lại thì sau thì anh chủ tiêm nói la lam chắt lâu lắm, mà phải thêm 100k, nêm mình đành mang nhẩnv về nhưng trong lòng không zui,ngày hôm sau thì em đem nhẩn lại tiệm kêu la thâu lại thì chi chủ tiệm nói la o tiệm h ko có thợ nên ko co koi vàng va mua lại được,nên hẹn lại lúc nào có thợ mới mua lại,lần sau mình lại thì có anh chủ o đó, va nói mình đi đổi đồ mà sau đi sáng kỳ cục vậy em,mình mới nói la ko lẽ đi bán vàng cũng phải co h, nữa hả chị,rồi a đó cân lại haichiet nhẩn, va bao giá chênh lêch, với trên hóa đơn la 600k,nên minh hỏi lại thì anh đó nói la mình mất tiền công, voi lai lúc chuyển size chỉ còn 0.782 g thoi, mà trên hóa đơn ghi là 0.862g,nên mình thấy là chổ này làm ăn ko có uy tính wa, nên mình kô muốn nói gì thêm nũa,
    mình viết lên đây mong cac ban nao khi chon mua nhẩn cưới thì rút ra kinh nghiệm để đừng có bị như mình - See more at: http://www.marry.vn/anh-phuong-jewelry-vd#sthash.heI450nw.dpuf

Anh Phuong Jewelry, dia chi 738 Nguyen Dinh Chieu, phuong 1, quan 3, nơi ko nên mua nhẫn cưới,mình và người yêu mình vừa, rút ra một bài học lớn từ nơi này, khi vo đặt nhẫn thì cũng vui vẻ như nhưng nơi khác, nhưng khi đặt cọc rồi thì khó mà lấy lại.mình đã đặt một căp nhẫn cưới ở đây,lúc đầu thì koi mẫu thì cũng ok, rồi đặt cọc một triệu, trên đó ghi số tiền đặt cọc,trọng lượng của nhẩn là 862 g,số tiền còn lại,mình còn hỏi là khi chuyển sai cho nhỏ lại thì trong luọng nhẩn co giảm không, thì chủ tiệm nói là không có thay đổi trọng lượng,đợi tới làm xong rồi sẽ cân lại,nhưng khi tới ngày nhận mẫu thì,vô thấy mẫu không còn giống như lúc đầu,hai chiếc nhẩn thì méo , hoa văn trên mỗi chiêc không đều,nên mình hỏi anh chủ thì, a nói la mẫu nó như vậy, nên em hỏi la cho em mượn lại mẫu củ, thì anh đó nói là bán mẩu đó lun rồi,nên em đành ngam ngùi,em hỏi sửa lại thì sau thì anh chủ tiêm nói la lam chắt lâu lắm, mà phải thêm 100k, nêm mình đành mang nhẩnv về nhưng trong lòng không zui,ngày hôm sau thì em đem nhẩn lại tiệm kêu la thâu lại thì chi chủ tiệm nói la o tiệm h ko có thợ nên ko co koi vàng va mua lại được,nên hẹn lại lúc nào có thợ mới mua lại,lần sau mình lại thì có anh chủ o đó, va nói mình đi đổi đồ mà sau đi sáng kỳ cục vậy em,mình mới nói la ko lẽ đi bán vàng cũng phải co h, nữa hả chị,rồi a đó cân lại haichiet nhẩn, va bao giá chênh lêch, với trên hóa đơn la 600k,nên minh hỏi lại thì anh đó nói la mình mất tiền công, voi lai lúc chuyển size chỉ còn 0.782 g thoi, mà trên hóa đơn ghi là 0.862g,nên mình thấy là chổ này làm ăn ko có uy tính wa, nên mình kô muốn nói gì thêm nũa,
    mình viết lên đây mong cac ban nao khi chon mua nhẩn cưới thì rút ra kinh nghiệm để đừng có bị như mình - See more at: http://www.marry.vn/anh-phuong-jewelry-vd#sthash.heI450nw.dpuf
  2. chisaicoi

chisaicoi Thành viên quen thuộc

3. chisaicoi

Mã:
     Chiếc nhẫn phun cát chữ chanel là xong.Mình nói thì nhân viên nói là muốn si trắng giống mẫu cũ thì phải thêm phí mà mất thời gian là 2-3 ngày, còn phun cát thì chờ 10 phút. Thế là mình đành chờ phun cát. Khi phun cát xong thì lại làm trầy cặp nhẫn mới của mình. Mà lúc đó đã là 6h chiều ngày 25 tết.
    Trường hợp của bạn mình đã hỏi lại nhân viên và họ giải thcihs như sau, sau khi xem xét thì APJ chắc chắn chúng tôi đã làm đúng quy trình và APJ nghĩ rằng bạn Senda đang có sự hiểu nhầm:
    - Thứ nhất, bạn đặt mẫu nhẫn có 2 màu, ở đây trên mẫu nhẫn vàng và chữ chanel màu trắng. Khi nhân viên bán hàng hỏi ý kiến bạn đã nói không thích làm nhẫn 2 màu, bởi vậy APJ đã làm chữ chanel màu vàng cho bạn
    - Thứ 2, khi bạn nhận chiếc nhẫn đã là 25 tết, bạn cũng hiểu để sửa lại chiếc nhẫn cần có thợ và đa phần thợ đã về. Chính vì vậy APJ đã phun cát tạm thời cho bạn, còn trường hợp nhẫn của bạn bị trầy, nhân viên bán hàng cũng đã nói rằng APJ có chính sách bảo hành sản phẩm miễn phí, vì vậy bạn có thể quay lại để sửa lại nhẫn ngay sau kì nghỉ Tết

Trân trọng !
  4. chisaicoi

- Thứ 3, nếu bạn còn thắc mắc vui lòng gọi số hotline : 0938 001 040 để báo cáo sự việc và đảm bảo quyền lợi của bạn khi sử dụng sản phẩm
  5. damphan

damphan Thành viên rất tích cực

Cứ nên lựa chọn chỗ uy tín mà mua thôi. Đảm bảo vừa ý lại có dịch vụ hậu mãi và bảo hành. Nếu một nơi uy tín họ không bao giờ để khách hàng phàn nàn quá nhiều. Hôm nọ chị gái mình có mua một đôi nhẫn cưới chỗ Huy Thanh, Hàng bạc. Lúc đầu mua không sao nhưng sau thấy có tỳ vết 1 chút. Chị mang ra trả lại họ vẫn đổi như thường. Có sao đâu
  6. Smartcom_English

Smartcom_English Thành viên mới

đáng sợ quá từ h cách mặt ông này luôn
  7. Tienthanhnam11

Tienthanhnam11 Thành viên quen thuộc

em mua bên hàn, việ t em không t hích