1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai cũng có bí mật

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi changtraihalan, 14/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. changtraihalan

changtraihalan Thành viên mới

Ai cũng có bí mật

Ai cũng có bí mật của riêng mình , chỉ có điều họ có dám và có muốn nói ra hay không thôi .
    BÍ mật của tôi đơn giản thôi , tôi đỗ đại học hàng hải là do may mắn + biết lo lót trước
    THế bí mật của bạn là gì ?Dám nói ra cho mọi người biết không
  2. hoa_thuy_tien

hoa_thuy_tien Thành viên mới

Yêu liền 1lúc 3 thằng có đưọc gọi bí mật không ?
  3. tra_dilmah_87

tra_dilmah_87 Thành viên mới

BÍ mật à , tui chẳng có bí mật nào hết , có chuyện gì là tui phải tìm người " giải quyết " ngay
    CHỉ có 1 chuyện mà ít người biết , đó là tui có thể yêu cả con trai lẫn con gái , nói ngắn gọn thì tui yêu được cả 2 giới
  4. sanh_dieu_ngoquyen

sanh_dieu_ngoquyen Thành viên mới

CHoáng , em nói thật hay đùa vậy ?
    Trường hợp của em người ta gọi là "hai pha" . KHông nhiều người như thế đâu .
    Gần nơi tui học có con bé tên là aysaki hanamoto , đêm nay nó ngủ ở phòng 1 thằng con trai , hôm sau sang phòng của 1 lesbian .
    À , bí mật của tôi là tôi đã từng làm " chuyện đó " với 3 em cùng lúc ,
  5. sean_paul

sean_paul Thành viên mới

Thằng này xem *** nhiều quá nên hoang tưởng...
    Được sean_paul sửa chữa / chuyển vào 08:01 ngày 15/04/2006
  6. chaukietanh

chaukietanh Thành viên gắn bó với ttvnol.com

uỵch bạn thân của vợ...có bị gọi là ngoại tình ko hả bà con
    thiện tai thiện tai.
  7. poisonwind

poisonwind Thành viên tích cực

hờ hờ , hay nhờ , càng ngày càng thú vị . Đã là bí mật thì ai lại balabôlô lên chứ . hehe
  8. ldt_moon

ldt_moon Thành viên gắn bó với ttvnol.com

hixx đã là bí mật rồi thì đời nào nói cho mọi người biết......lộ hết àh hehhe.....bạn LTV này chắc là có vấn đề quá hihihi SPAM BÀI kìa
  9. poisonwind

mình có rất nhiều bí mật , nhưng mà kô nói đâu
    nhiều khi có cảm giác chả sợ ai cả ,kể cả chủ tịch tp mà cũng chả ai dám làm gì mình . ko bao giờ cảm thấy buồn nhiều cả , mình cũng giống ai đó mà , lúc nào chả tìm dc niềm vui cho chính mình .
    Chỉ sợ những đứa ở bên cạnh mình thôi . Họ không hiểu mình , ghét thật , kể cả ngươi nữa .
    Số may thì biết làm thế nào , thực ra thì kô may đến mức đấy Có đi thì có lại hả ? Ko có lại thì làm sao chứ , đã đạt đến mức này thì có khốn nạn chắc cũng chả sao đâu .
    Mình tức lắm , tức lắm . Chỉ đứng đó thôi phải kô ? Tôi ko có gì thì tôi dám làm gì chứ . Vẫn chỉ đứng đó thôi . Chả sợ đâu , chỉ sợ những đứa bạn , bạn cũng chả phải bạn , chính xác là có phải là bạn mình đâu
    Ko sợ
    Ko sợ
    Có gì đâu mà phải sợ chứ .
    Mình nói thế để rồi lại tiếp tục tăng lên , tại sao mình phải nói chứ , đến mức này thôi , đến thế này thôi , ko chơi thêm nữa đâu .
    Đương nhiên là kô thích ăn xôi , cũng chả muốn làm lao........ , thỉnh thoảng cũng muốn làm chuyên gia ......lắm dù sao thì cũng ko phải là kiểu của mình .
    Cũng chả hiểu mình lắm đâu , chỉ là bom tấn thôi , ko đúng cái này thì đúng cái kia , kiểu gì cũng đúng
    Mạnh lắm mà cũng yếu lắm , thà kiên quyết như cái thằng ...... gì ấy . Qua đó cũng thấy là yếu . Con gái thì vẫn là con gái thôi .
    Đương nhiên là cũng biết keyl là cái gì , biết trc khi ...... quen tin ko . Liệu có cái máy nghe trộm nào ko nhỉ . "thôi kệ " , " thôi kệ " . Thôi kệ làm sao chứ , ai cũng có những bí mật của riêng mình . I know - thuộc thể loại thích ăn cắp tâm hồn của người khác . Tôi thích thì tôi cho đó , cho mà nhưng để tôi yên đi . Để yên chứ kô phải " bỏ tay ra "
    Mình sẽ đc đào tạo để chấp nhận cả cái bh đó hả ? Tôi chỉ thích ..... ấy thôi .Buồn lắm . Có thể chan đến 1 mức nào đó thì acce . Ko thì thôi . là ai thì cũng thế thôi . Con của tt cũng thế , ai chả sợ dư luận , Bush còn nữa là , chắc chỉ có mỗi ........... po tay . Liệu nó có đọc cái này ko nhỉ ? chắc là nhiều người đọc , quả thật toàn những người nổi tiếng , mình cảm thấy điều đó từ lâu rôi , chắc cỡ 2 năm mà nói ai tin dc chư , ai tin chu , ai tin chu . Hồi trước thấy 1 , 2 thằng nào đó cũng điên ko chịu dc , tôi cũng là người thôi . Cũng ......... nói nhảm thôi .
    Trời kô nóng đâu , mà cũng chả lạnh đâu , tôi cũng chả có làm sao đâu và cũng ko cần bình luận nhiều đâu
    Nóng chịu ko có nổi . Chỉ chịu dc lạnh thoai Thế nhé ! Mình vẫn tin là yêu mình nhất . Ngốc thật . Thêm 1 thằng ngốc nữa cũng ko sao .Nhỉ .
  10. poisonwind

Quá khủng , cứ đi hết con đường xem nó đến đâu . Lúc nào cũng vui & bình an .Tin thế đi .