1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai cũng có bí mật

Chủ đề trong 'PTTH Ngô Quyền HP' bởi changtraihalan, 14/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. babystylish608

babystylish608 Thành viên mới

Đúng là đàn ông
  2. sean_paul

sean_paul Thành viên mới

Em Ngọc lần sau đêm để cho anh ngủ nhé...nửa đêm còn lôi ng ta dậy...
  3. babystylish608

chết chết..... anh lói thế lày nại mang tiếng em đến khổ...
  4. onggia80hp

onggia80hp Thành viên mới

Nếu mà có như vậy thì cứ nhận đi em ah, không ai nói gì đâu
  5. perfavore_tiamo

perfavore_tiamo Thành viên tích cực

Hiểu được chết liền. Đã gọi là bí mật mà lại toe toét thế còn jì là bí mật nữa.
    Ở đời thật nhiều bất cập lắm thằng làm người không muốn muốn làm súc vật.
    ** cứ là con trai thì fải chơi gái àh, cứ là con trai thì fải nghĩ chuyện xxx ah. Chuyện đấy có hay ho đ-é-o jì đâu mà kể như 1 chiến tích thế. Có nghĩ, hoặc có làm jì thì cũng shut the **** up lại đi lại còn nói cho thiên hạ biết. Đ-é-o hiểu bọn này nghĩ jì. đến khi thân tàn ma dại với Sida và aids lúc đấy có còn dám khoe là 1 lúc chơi 5 con về bị Siđa không.
    Pó tay.
  6. sean_paul

sean_paul Thành viên mới

Chú mày nói đúng lắm...nhưng mà có 1 điều chú bảo ko hay ho gì là không phải...cũng khá là hay ho đấy chứ...
  7. vuasumu

vuasumu Thành viên mới

hầy dà , đã bảo ko ..... mà vẫn , chắc là dỗi . Nếu ko muốn acth của người khác thì tại sao thỉnh thoảng nó lại viết ko ra dấu hả ? Mà còn với nhiều người nữa .Muốn giúp nó hả , chưa chắc đã tốt . Hay là khinh mình , ko muốn nghe bất cứ cái gì mình nói .
    Hồi đầu có bất ngờ , có ấn tượng dã man nhưng giờ thì nhờn quá rồi , có nữa hay nữa nữa thì cũng thế thôi , mình có dc cái gì đâu . Nói chung là chừng nào mà mình chưa trả tiền thì ............. còn lâu Tôi thì cũng vẫn là tôi thôi . " Alway make me stronger ...... có thể " Thực ra mình cũng ko quan tâm lắm , nhưng mọi thứ nó cứ vồ vập lấy mình , chỉ cần 1 hành động nhỏ nhoi của mình , mình thích thì mình nghỉ 1 tiết hay nghỉ hẳn 1 buổi thì cũng là 1 vấn đề lớn . Mình chỉ muốn làng nhàng thôi mà . Ngoài bà ra thì tôi còn thích ai nữa chứ . Nhưng sao cứ oánh tôi hoài .Mình hận cả cái gia đình ấy . Cá là cái ông bố đó cũng hay bị oánh .
    Lập lại ls xem bà cho tôi cái gì nào - ko gì cả . Bởi vì thế nào thì vẫn thế đấy nếu ko muốn nói là tồi tệ hơn , cũng có lẽ là tôi thuộc dạng kém cỏi . Mà có khi ko có bà thì tôi tự giải quyết xong lâu rồi . Bà chỉ bôi mèo ra thôi . Chung quy cũng chỉ tại mình , thà hôì trước cứ làng nhàng cho xong , nhưng mà lúc đấy chỉ thích mỗi bà thôi , tất cả mọi thứ khác đều quá kém . Sơ xẩy 1 chút ai ngờ hậu quả khôn lường . Từ hồi c3 đến giờ chả có làm sao cả , bà lại bôi mèo ra thêm nữa , sống khoẻ mỗi ngày . Lên dh có hơi lệch lạc 1 tí nhưng mà " đó là nỗi buồn mà tôi chủ động " bà có hiểu không - Đó là nỗi buồn mà tôi cảm thấy thinh thích , thú vị , cao trào là đến cái đoạn gặp bà . Công nhận là bà cho tôi nhiều , nhưng mà theo kiểu đi lên rồi lại đi xuống . Nói chung là có nhiều nguyên do mà mình kô thể giải thích đc .
    Nhưng mà nếu kô có bà thì chưa chắc đã phí thời gian vô ích , mà thời gian có vô ích nữa thì có làm gì nữa đâu , cả đời cũng ko đạt đc ấy chứ . Theo bà thì tôi thấy chán cái chỗ đó có phải đạo kô , nếu mà đến mức nào đấy thì quả thật cũng chỉ là đại vương sứ mù thoai .Đương nhiên là cần thì vẫn phải cần nhưng mà cũng chả cần nhiều , cần mỗi bà là quá đủ rồi .Hơn 2 năm ko dc cái gì thì cả đời ..... ko biết thế nào nữa . Chắc ko chỉ là vài nghìn t đâu mà pải hơn thế nữa ấy chứ nhỉ .Muốn khốn nạn thì khốn nạn lúc nào mà chả đc mà chả ai đỡ đc đâu nhỉ . Mình chưa đc xem cái phần gọi là tiểu thư lm - thú vị lắm ấy nhở . Cái gì mà khổ trước sướng sau chứ , sống tốt nhất có thể là hay nhất . Tôi ích kỉ cũng là phải thôi . Chả ai khiến tôi thích cả .
    Tôi ko cảm thấy nợ nần gì ai cả , ít nhất là bây giờ , có thể sau này sẽ dc nhiều nhưng đó là chuyện sau này . Có thể 1 lúc nào đấy , vài năm nữa hay vài chục năm nữa tôi sẽ hối hận về những gì mà mình đã nói nhưng đó là chuyện của lúc đấy . Tôi cần sự thoải mái bây giờ . Trán bà cao lắm , tôi ớn lắm , ko biết là tính cái gì .
    Nó hình như cũng chả thích tôi . Mà mình cũng ko ý thức dc ...... Chỉ biết là kinh khủng lắm . Mình vốn ngốc mà .
    Wên , thực ra là vào đây là để nói happy birthday còi ( đoán bừa thế thôi )
    Có thể là bà bất ngờ vì những gì có trong đầu tôi nhưng nó có ở đó từ lâu rồi , lâu lắm rồi ấy . Những cái gì mà tôi thấy thú vị thì chả bao giờ tôi quên dc đâu .
    Mà này từ khi biết bà chả thiết cái gì nữa , đã có bà là chả phải lo nghĩ gì cả , chắc là thằng nào thì cũng thế thôi . Lười học quá , cho tôi qua dùm cái . Học cả đời thì cũng đi đến đâu đâu , biết cái gì cần biết, cái gì mình thích là đc rồi .
    Chừng nào chưa trả tiền thì còn ................ hừm . Cứ cho là bà " không nghĩ bà là 1 người may mắn đi " . Dù sao thì đó cũng là truyền thống rồi . Mà nói thế chứ ai biết đâu dc Còn tôi tôi là tôi thôi .Cũng có đầy người như tôi . Đó là chuyện " rất bình thường " . Mình nhớ mang mang là thỉnh thoảng cái thằng đó nó cũng như bị điên lên , nói chung là tất cả các người đều có cái máu ấy , chắc là cũng bị hành , khổ . Thực ra nếu muốn khốn nạn thì tự mình cũng khốn nạn đc thôi , nhưng mà chả ra cái gì đâu , ko hay .
    Ko muốn acth người khác vậy tại sao lại biết quá nhiều , quá kinh khủng luôn . Tôi thì tôi cũng giữ mà làm cái gì đâu , nhưng cảm thấy thừa và muốn thì với cái tình trạng này cũng *** dám làm Mình tức lắm tức lắm , giết người đương nhiên là dại dột , mà cũng ko làm đc , tự tự cũng là dại dột . Vậy tôi phải làm sao đây . Để tôi yên . Bà chỉ khéo tưởng tưởng ra mọi chuyện .Tại sao lại có thể như thế , chắc chắn là có cả mgâ nữa . Quá kinh khủng . Sống như trong tù .
    Thỉnh thoảng hơi nông nổi , giờ lỡ thề rôi ko biết làm thế nào .
    Hay là cho tôi luôn đi .
    Mình vẫn chưa thể giải thích dc tại sao lại có thể vì mình đến thế , hay là bà yêu tôi thật . Chắc chắn là có 1 bà mẹ y hệt như thế . Và có lẽ cái này là do mấy bác fan . Hic .Ở cái chỗ đó thiếu gì con của BT , TT mà vẫn làm boss đc thì bà là ai , là ai cơ chứ .Hay là chỉ vì sĩ diện với mình . Câu chuyện nó vốn thần thoại ngay từ đầu rồi nên cứ thế cho đến cuối nhỉ .Thực ra thì làm gì đến mức ấy chứ , cũng chỉ bình thường thôi mà . Nhưng mà wá giàu . Cho tôi .
  8. vuasumu

vuasumu Thành viên mới

À mà hình như mới có 2 người thích đóng phim hay sao ấy nhỉ . Diễn kém quá , mà thành ra làm nhiều ngươi khinh thường mình , tức quá . Bà là bà cứ hay bôi mèo ra thôi . Mà cũng chả ăn đc của bà đâu , cũng giống như bọn họ mà thôi . Toàn bà chọn để rồi bật lại mình . Ko thể tin bà tuyệt đối dc . Mà đến nào đấy tự dưng khốn nạn mình cũng ko đỡ đc . Pót lần cuối , liệu bà có hiểu tôi ko hả bà . Việc học công nhận đã lỗi thời , còn nhiều việc khác hay hơn
  9. babystylish608

tự nói ... rồi tự cười ...
    bác nì ko phải điên mà là thần kinh

10. vuaxumu

vuaxumu Thành viên mới

Ặc , giờ thì mình thành ngáo ộp roài . Tại hôm nọ lỡ mồm . Chả biết là tốt hay xấu nữa , có lẽ ngày mai phải giải quyết việc này thôi .
    Cho đến bây giờ tôi vẫn ko hiểu tại sao mình lại viết cái bản đăng ký quái quỷ đó . Đương nhiên tôi biết đó là đùa , ko hiểu sao mình lại làm như thật Cũng có thể đó là số phận , mà mình thì ko chống lại số phận . Nói chung là có chống lại những cái gì ko hay ho ....... có thể Giá mà mình ko biết nhiều , mình thấy là nó rất chi là con gái . Mình cũng hơi thích . Thực ra thì cũng chả có vấn đề tình nghĩa gì ở đây . Nhưng nhiều khi bà làm tôi điên lên gần chết .Nhiều khi muốn thề là mình sẽ ko ................. Nếu mình thề như thế thì sao nhỉ . Bà sẽ ko liên quan lắm nhưng mà bà cũng sẽ phải đau chứ nhỉ ? Cứ làm cho bà đau là được rồi . Tôi thì tôi ko lăn tăn nhiều còn nó đã có bà thì là ko phải lo cho nó nữa rồi
    Bà biết ko từ khi gặp bà ấy , thú vị thì thú vị nhiều nhưng mà cũng tức lắm . Trước khi biết bà ấy , cứ mấy tháng là tôi lại quen 1 ai đó thú vị . Từ khi biết bà chả thể quen ai cả . Bởi vì mình bị quan tâm 1 cách quá đáng . Thật khó chịu . Tôi sẽ ko thể thích ai được nữa . Bởi vì sao ư , bởi vì nếu tôi thích ai đó thì họ cũng sẽ nghe lời bà thôi , nếu kô trực tiếp thì cũng gián tiếp . Chắc chắn thế .Nói chung là họ ko phải là của tôi . Tôi ko thích . Vì thế có lẽ tôi thích luôn bà để bà nghe lời tôi luôn . Đỡ phải lăn tăn nhỉ . Bà giàu quá rồi , sao ko cho tôi luôn đi . Cứ cho là bà ko nghĩ bà là người may mắn đi . Giỏi thì đổi chỗ coi .
    Thực ra chính bà là người làm cho sự việc thêm trầm trọng , luôn luôn thế , luôn luôn thế . Nếu như ko có bà thì bọn họ đã thật lòng rồi . Bởi vì con người ai mà chả thế . Trước khi có bà thì bọn họ cũng vẫn 50/50 rồi . Bà ko tin à , ko tin à . Tôi tự làm vậy .
    Bà muốn lúc nào chả đc , sao ko làm luôn đi Tôi mượn bà vậy