1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai đã yêu người Ấn và vỡ mộng thì vào đây - Con gái Ấn, đẹp không?

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi so_close, 01/01/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Louise

Louise Thành viên quen thuộc

Mấy cái này đâu có nói đơn giản một là một, hai là hai thế được em. Bin Laden, hay Saddam Hussein, hay Ngô Đình Diệm ngày xưa, thậm chí có thể cả Taliban đều là do Mỹ dựng lên hoặc có Mỹ hậu thuẫn, sau đó xung đột quyền lợi thì nó vắt chanh bỏ vỏ thôi.
    Còn việc làm cho Mỹ mà mang đạo Hồi thì có gì đâu, ai dùng được là nó dùng à. Có mấy ông tiểu vương Arab tiền đè chết người còn đem đầu tư lung tung, có cổ phần cả trong mấy tổ chức của nhà thờ Thiên Chúa giáo ấy chứ
  2. drpth

drpth Thành viên rất tích cực

Vậy mà cũng lạ nữa? Ông bà anh chị em chưa thấy quai dép Lào bao giờ ư?
  3. Louise

Louise Thành viên quen thuộc

Em thì em nhớ là dép Lào nó hổng có quai
    Thành ra nếu mod định khoe là mình "Quá niên trạc ngoại tứ tuần. Mày râu nhẵn nhụi áo quần bảnh bao" thì cứ nói thẳng ra, mod bóng gió xa gần làm chị em chúng em đoán già đoán non mãi vẫn chưa tới nơi
  4. sablinh

sablinh Thành viên mới

sis louise đi nhiều biết nhiều quá, em mấy cái chính trị chiến tranh là em mù tịt , nhờ chat chit vài lần với trung đông, afganishtan , pakistan mà mới phân biệt được tên mấy nước ko thôi là lẫn tùm lum, bạn em hay nói sao Linh toàn chat với mấy người ở mấy nước bom đạn vậy, ngộ ghê, bộ chat với họ thì dẫm bom sao mà ko dám chat
  5. viethuong279

viethuong279 Thành viên mới

taliban của pakistan???? Gì dzị em, oan quá
  6. sablinh

sablinh Thành viên mới

àh taliban của afganishtan và pakistan cũng có nữa sis, ko phải chỉ có afganistan là có taliban , em nhắc tới taliban của pakistan là vì có 1 lần, em có nhắc tới 1 nguoi bạn chat pakistan với ổng, ổng liền khuyên em ko nên nói chuyện hay kết bạn với ngươì pakistan, ổng có vẻ ghét pakistan lắm, em hỏi sao vậy, thì ổng nói tại họ gửi mấy tay súng taliban qua nước ổng hại nước ổng gì gì ấy, rồi ông cứ nói tôi yêu hòa bình, ghét chiến tranh lắm nên ghét pakistan lắm, em có giải thích nhiều mà ổng vẫn ko thay đổi quan điểm của ổng về pakistan haizza, cứ y như khi gặp người ấn mà nhắc người pakistan hay gặp người pakistan mà nhắc người ấn là sẽ thấy họ phản ứng liền haizzza, sao cứ phải ghét nhau như thế nhỉ, mà cũng khó trách lắm, cứ như em giờ thấy trung quốc tải đồ độc hại qua việtnam mà giờ ghét người trung quốc lun, bù lại coi phim TVB hay quá nên bớt ghét rùi
  7. sablinh

sablinh Thành viên mới

ui chết rùi topic tình củm và mỹ nhân sao lại bị chuyển thành chính trị rùi, cac sis có hình nam thanh nữ tú gì post lên cho em chiêm ngưỡng với
  8. piggyHello

piggyHello Thành viên mới

Mod nói "Trai Ấn thì cao, to, dài, khỏe, đẹp, rậm lông... chỉ mỗi tội bụng phệ, ông nào không phệ thì ốm đói"..... mà sao em lại không hiểu được hết nhời mod nhỉ.
    Cao, to, khoẻ, đẹp thì em imagine được..... đẹp phết......còn rậm lông là khắp người như con tinh tinh ạ.......cơ mà.....dài.... là sao hả mod
    Cá nhân em thì cao, thanh, trắng, đẹp, lông chấm phá thôi.... 1 phút dành cho quảng cáo, các nàng đang cưa mod đừng giận nhé
    Mod thấy sao, em cưa mod nhé.....hẹ hẹ..
  9. vivian48

vivian48 Thành viên mới

he he, thêm mem vào mún cưa mod nữa òai kìa mod là sướng nhất,
    Piggyhello cứ xuống box cưa mod mà tìm hiểu và iu thêm con người mod (em nói í tốt àh nha, hok có nói xấu j anh đâu í )
  10. drpth

drpth Thành viên rất tích cực

Ừ, thì dài là...........dài chứ sao, thì tay dài, chân dài...........và.......dài.
    Nghe em quảng cáo hấp dẫn quá, đã sắp lịch hai -tư - sáu và ba - năm - bảy, bây giờ làm thêm ngày Chủ Nhật.
    welcome to drpth''s flirting club.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa