1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai đã yêu người Ấn và vỡ mộng thì vào đây - Con gái Ấn, đẹp không?

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi so_close, 01/01/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Louise

Louise Thành viên quen thuộc

Chị chỉ nghe nói Chung Lệ Đề được cái chăm đóng phim cấp 3 , chứ nhìn mặt bà ấy thô gì đâu, không có tôn lên làm mỹ nhân được
  2. sablinh

sablinh Thành viên mới

hi hi em cũng hẻm biết mắt thẫm mỹ của mấy ông đạo diễn nước ngoài nữa, em cũng thấy cái mặt bả ko đẹp gì hết. hay chị thử hỏi MOD H thấy bả đẹp ko
  3. drpth

drpth Thành viên rất tích cực

Haha, biết Chung Lệ Đề là ai chết liền. Hồi nào xem phim ít khi nhớ tên diễn viên. Hiện giờ ngẫm lại phim HK thì biết mỗi Âu Dương Chấn Hoa, Từ Cẩm Giang, Hsu Chi
  4. Louise

Louise Thành viên quen thuộc

Em còn tệ hơn mod, vì em hầu như chẳng xem phim bộ bao giờ (trừ phim chiếu trên truyền hình) nên mấy cái tên mod đưa em chẳng biết ai vào ai. À, em có biết Lương Triều Vỹ, Lưu Đức Hoa, Trương Mạn Ngọc . Diễn viên Trung Quốc không tính nhé. Các thể loại diễn viên còn lại em xem phim trên... mặt báo
    Chung Lệ Đề là cái bà hay đóng phim cấp 3 với chụp ảnh thiếu vải nè . Trong Thiên Long Bát Bộ bản mới bả đóng vai Mã Phu nhân.
  5. drpth

Nhìn mặt thì biết là đóng Mã phu nhân rồi, nhưng cấp 3 là phim nào vậy ta? sao mình chưa xem nhỉ
  6. cj

cj Thành viên rất tích cực

Chắc mod xem phim cấp 1, cấp 2 rồi nên ko thèm xem phim cấp 3 hả :))
  7. drpth

hehe, chắc hồi nào xem phim cấp 3 toàn để ý "cái khác'' chứ chẳng để ý tên diễn viên.
  8. piggyHello

piggyHello Thành viên mới

Các bạn cho tớ hỏi, con trai AD trên thực tế nhìn như thế nào? Các bạn nói gái AD hầu hết ko xinh, mà như Mod Hiếu nhận xét thì thực tế hàng ngày cũng " kinh " nhỉ. Các tiên nữ nhà mình toàn gặp giai đẹp nên tớ tò mò quá, ko biết thức tế tại AD ra sao? toàn đẹp như thế..... hay là
  9. piggyHello

piggyHello Thành viên mới

Post ảnh chị dâu bạn tớ cho mọi nguời xem nha! Gia đình bạn tớ ở Bangalore, có 9 anh em trai và 2 chị gái, đây là chị dâu thứ 7, chị ko đi làm, xuất thân ở tầng lớp trung lưu. Tớ thấy chị có nét đẹp hiền hoà phúc hậu, mầu sắc trang phục cũng ko xanh đỏ.... Mọi người thấy sao?
    Chị ấy đây
  10. Aasthaa

Aasthaa Thành viên mới Đang bị khóa

Thực tế thì zai Ấn cũng nhiều anh ngon nghẻ lém, mắt to mũi cao, lông mi dài và cong vút . Anh nào mà có fair complexion nữa thì hàng tuyển lun . Các anh ý nhìn chung là manly ...chẹp chẹp...nhắc đến lại thấy muốn sang ấn ngắm zai
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa