1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai đăng ký chơi Hè tại Thái Lan Do hụi gà cùng Anti-MU tổ chức thì vào đây !

Chủ đề trong '1981 Gà -Hà Nội' bởi TrueDumbledore, 04/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Don_Juan_De_Marco

Don_Juan_De_Marco Thành viên rất tích cực

thế là em kin đi mất rồi à
    còn ai đi SG nữa ko? để em bán xừ cái máy ghẻ đi kiếm tiền đi SG phát nhỉ
    thèm quá
    tiền tàu đi về SG là bao nhiêu nhỉ

Have you ever really loved a woman?
  2. TrueDumbledore

TrueDumbledore Thành viên rất tích cực

He he
    Cam on bac Nokia va Gen da quang cao. Hinh nhu tour na`y la 1tuan (6ngay, 7 dem) He he. Dang ky nhanh len, ca lu di lam ho chieu mot the.
    Cac bac nho cho. lam Ho Chieu 3 tuan moi lay duoc day.
    Chi co dieu cac bac nho cho la dung chet vi "Qua' hieu biet"

Can't believe that I'm fool again.
    And I who though you was my friend. How was I to know.
    You never told me.....

3. vam

vam Thành viên rất tích cực

đời sống các bác cao quá. Híc em chỉ mơ vào SG thôi mà cũng ko được nói gì đến BarGirls . Bác Lokia đá trận nào rủ em với. Cố lên các cháu thiếu nhi
    Let the music heal your soul!!
  4. lucky_pam

lucky_pam Thành viên rất tích cực

các bác giàu thế.
    thế này thì em phải đi làm cật lực mới được
    đi chơi thế này hay , nhưng mà em sợ..........em sang đó bác nào bán em đi thì chít, em không thể chơi với mí bác được nữa, đau nòng lém. em ngu ngơ lém mà
    PAM
  5. Nokia8890

Nokia8890 Thành viên rất tích cực

Chú đi làm thì làm nhanh nhanh lên bây giờ là 5/7 mà chờ những 21 ngày kể từ ngày nộp hồ sơ mới lấy được hộ chiều hihi chú không làm nhanh thì đi một mình lại chết vì ham hiểu biết
    Welcome:
    http://phpforum.club81.com​
  6. Batigol

Batigol Thành viên rất tích cực

Em đăng kí 2 suất cho em và vợ em nhá,fải đi làm hộ chiếu gấp mí được.Sang đấy còn học tập kinh no ... về nước còn biết đường mà thực hành.Tích luỹ kinh no vì con em chúng ta ngày mai.
    Mọi người đăng kí đi đê

Am I evil?
    Yes I am
    Am I evil?
    I am man
    Yes I am
  7. Vi_Tieu_Bao_new

Vi_Tieu_Bao_new Thành viên rất tích cực

HIc hic, đú quá, đời sống thần tiên quá... hic hic....
    300$, em làm được ối việc... hic... đi chơi có 5 ngày mất 300$... hãi thật...
    Hè này em chỉ dám xin các cụ cho vào SG, thế là đã thỏa niềm mơ ước rồi... hì... các bác đúng là tư bản trẻ nhá...
    Tôi nói đồng bào nghe rõ không
  8. Scorpion

Scorpion Thành viên rất tích cực

Hehe,em đi thái về chỉ ấn tượng với mấy anh PD,xinh vật vã người thì ngon lại cao,giá mà o phải là PD
    Em yêu chị
  9. yumyum

yumyum Thành viên mới

hị, các bác có đi thì đi theo tour của công ty bố em, vừa rẻ vừa ngon tour trọn gói 7ngày/6đêm là đi 285USD, hêhê nhưng mà chưa tính visa hay sao.
    Cũng chỉ Bangkok - Pattaya là hết nhưng mà hấp dẫn, đợt em đi có 3 chú SG, đi cùng đoàn nhưng toàn chơi mảnh, mấy hôm đi thăm quan Safari World với Dream World thì lặn mất tăm (hờ, em thấy công viên nước bên đấy nó cũng dưa dứa đồ SG thôi các bác ạ, hơn đc mỗi cái nhà SnowHouse, với lại đi theo tour thì mỗi người đc chơi 2 lượt, đi cả tour thì rẻ hơn nhiều, trong đoàn có bọn con gái nhát gan chả dám đi thì lại lãi to, hêhê.. Hôm vào nhà ma ạ, em là em nhắm tịt mắt ko dám nhìn tí gì, chả biết ai cứ bám vào áo của người đi trước, ra khỏi mới biết là 2 anh Trung-Của-Zẩn, ngượng thúi mặt ) Ờ đấy, em đang bảo 3 cái thằng nhãi ko đi cùng đoàn, lúc về mới hay là chúng nó đi buôn đồ, đi tour thì rẻ hơn gấp ối mua vé máy bay lẻ, mỗi đứa cứ là mấy va li to tổ bố, oẹ.. toàn quần áo không, đấy là mấy năm trước dân VN còn ưa đồ Thái, bi h thì sành điệu lắm, toàn đồ Hongkong, Hằng Cuốc, Nhật Bủn với châu Âu thui, các bác đừng dại mà buôn nhớ
    Hê, còn nữa, đừng có dại mà mua TV nhá, mua micro-wave hay tủ lạnh, hay bếp núc gì thì vô tư... mấy cái đồ dò sóng thì cấm có mua, nhà em hí hửng vác cái TV to tướng về, gọi thợ hàng đàn đến mà mãi ko bắt đc sóng mấy kênh VN, giờ thì vứt xó góc nhà, đau không bỏ đâu cho hết.
    Hề hề còn chị em phụ nữ bọn mình mua đồ cứ là thoải mái đê, em ..ngu ko chịu đc các bác ạ, cũng tại cái tính tiết kiệm, mới lại cái dạo ấy mới lớp 9, bé tí tẹo, không biết mua gì, mang bao nhiêu mà tiêu chưa đến một nửa, lại còn sung sướng cười khề khà đc cả nhà khen tính tiết kiệm biết chi tiêu, trong khi bà chị thả sức mua bao nhiêu đồ, tiêu lẹm sang cả tiền của em. Bây giờ vẫn còn thấy tiếc, nói chung là đồ cho chị em, mấy đồ cute-cute gối ôm, vòng lắc, đặc biệt là quần áo thì nhiều vô kể, giá lại rẻ, chất áo của Thái cũng cực kì okie. Đi trung tâm mua bán Centra Building 6 tầng ở Bangkok dừ hết cả chân, ngắm đồ cũng đủ mệt.
    Với lại khuyên các bác đừng có mua đồ ở cái phà, chỗ chơi nhảy dù (chưa vào bãi tắm) đồ đắt kinh dị, vào kia rẻ bằng một nửa, với lại mua quà cáp linh tinh treo chìa khoá hình sao siếc trong đấy là hay nhất, vừa rẻ, vừa đẹp, lại mang phong vị Thái Lan nữa. Hịch, mấy cái ảnh bên đấy bán đắt lòi mắt 100bath/cái (1bath=400VND), khung khiếc đàng hoàng, nhưng đồ càng ngày càng đểu, trước khung sịn lắm, bi h toàn khung nhựa, nếu chụp ảnh đẹp thì vào Safari World - vườn bách thú, có khung sứ tròn = cái đĩa, đáng mua hơn nhiều. Trước cửa công viên "TG thu nhỏ" có nhiều đồ...
    Khề khề, đúng là đi du lịch Thái Lan cũng đáng đồng tiền bát gạo lắm ạ, vừa mang tiếng đi nước ngoài , lại vừa vui, vừa rẻ, mua đồ thoải mái. Ăn ở sịn nữa, chắc là tour nào cũng vô khách sạn Mercure thui nhể, bữa điểm tâm ngon hết biết, mỗi tội hôm nào thưởng thức đồ Thái chính cống thì hơi bị tốn nước.. chilli, chilli.. everywhere, xè xè.... Các bác nhắc cái chỗ tham quan Cá Sấu-Rắn rết + mua đồ da lại làm em..., tính em là ghét nhất cái bọn bò sát kinh tởm lợm đấy, bắt buộc phải đi theo đoàn em mới đi, chứ ko hôm đấy em cũng ở lại Bangkok mà mua sắm rồi, đi xuống cái hầm (đúng ko nhỉ) để coi ví, túi sách, thắt lưng... em đang ngúng ngẩy, lưỡng lự ra ra vào vào, xem đồ cũng chả thèm xem.. tự dưng cảm thấy có người đang soi, nhìn ra..hị.. 1 anh người Thái đang tia ạ, tròn xoe mắt nhìn, híhí lúc đấy chả hiểu ngượng hay sợ... em chạy toé lên trên , mà nhớ lại em thấy anh í giống thằng gì số 10 tiền đạo Inđô ngày xưa í nhề, quên xừ mất tên rồi, trông cool, hay lắm Khề, kỉ niệm chuyến đi Thái Lan của em là thế đấy, hí hí... chúc các bác cũng gặp đc các em gái Thái dễ thương
    Haha
  10. giacatgt

giacatgt Thành viên rất tích cực

ơ! theo mấy vị này nói cũng có lí nhờ! nếu đi sài gòn mà ăn chơi 1 tuần thì cũng phải đến 7-8000k đấy! đấy là với điều kiện không ai bao! hì..để về hỏi ông bà già cái đã! nhỡ may ông ấy từ chối thì sao!
    sống tự do, chết thanh thản!
    Nguyện một đời với tình yêu vì tiền!
    TTT