1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ai đẹp trai, tự tin và chảnh... nhất box mới được vào nhé !!!!!!

Chủ đề trong 'MUFC Hải Phòng' bởi cong_chua_halflife, 26/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Met86

Met86 Moderator

Đa tạ ,đa tạ.
  2. dieishappy

dieishappy Guest

dù trên thế giới này có hết "con trai" hay "đàn ông" thì bé die cũng ko thể yêu đc ai trong MUHP này đâu ạ,các anh không phải như thế đâu,iem "thấp" lắm,chả với đc đến anh nào cả,iem xin kiếu............
    anh ĐT à ? anh là đầu tiên ư ? đấy là anh tự nhận nhé ,em chưa có ý kiến gì mà anh đã vội nói thế sao ?
    buồn cười !
  3. redmonster07

redmonster07 Thành viên mới

Hay quá Bác Đầu to với "bé Die" cứ gặp nhau lại "tâm sự" om sòm thế này,tình hình là bác Đầu to bắt đầu thích "bé Die" roài hé hé hé....anh em khác không sao toàn thấy bác Đầu to trả lời "bé Die" thôi thế mà cứ đùn cho người khác,
  4. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Oà em biết thân phận thế là tốt đấy .......... nói thật thì em cứ như bình thường chả sao đàng này em trẻ con quá bọn anh cũng đé0 dám chơi ............... cảm ơn em đã ghé qua MUHP và rất cảm ơn nếu MUHP ko có em...........
  5. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Ê,heo con đồng ý lượn bên topic Nhật kí rồi,tao mà thấy bài mới nào của em Die nữa thì tao sẽ treo nick em ý lên,để tránh xung đột.He he,cứ 1 bài bằng 1 tuần.Cứ thế nhé em
  6. usa11_9_2001

usa11_9_2001 Thành viên rất tích cực

Eeeeee đùa à ko được làm thế !!!!!!!!!!!!!!!!!!thằng ngu này
  7. em_rat_hien

em_rat_hien Thành viên rất tích cực

Eo ơi, mod box này ăn nói ghê quá. Nói thế này cũng quá bằng đuổi người ta đi. Em die em ấy trẻ con quá thì mọi người cứ coi em ấy là em út, mà đã là em út thì ko chấp nhặt. Em thấy em die cũng có ý định tâm huyết với box đấy chứ. Mặc dù bị mời "lượn" khỏi box nhiều nhưng em ấy vẫn tham gia với box rất nhiệt tình. Mà mấy anh ở box này cũng nên hạn chế nói xóc con gái đi, mà có nói vui thì cũng nói lịch sự một chút. Em thấy có anh nói như tát vào mặt người ta ấy.
  8. Mino_United

Mino_United Thành viên mới

thôi, tôi thấy ai cũng có lí cả... ko biết bên ngoài thế nào chứ mấy nhân nữ trong box mình cư xử trên Forum nhã nhặn ra phết đấy chứ... các bác rộng lượng chút đi.
    to Tuấn ĐT: ông nèng lộng quền qué...
  9. Free_as_bird

Free_as_bird Thành viên mới

Một thời gian đọc bài bên MUHN tớ ấn tượng với em Die gì gì đó lắm lắm. Die ơi.........giờ em lưu lạc phương trời nao. Nếu nghe được lời Bird gọi thì quay lại MUHP chúng mình nói chuyện téo nhá........chậc .
    To Tuấn : Tuấn đừng treo nick em đó nha.............để đó cho tớ .
  10. Beckhamania1983

Beckhamania1983 Thành viên rất tích cực

Hơ,tớ chỉ môm tò thôi.Chứ..chị ý như thế cơ mà làm sao tớ dám....Hì,bạn cứ thoải mái nhé,nhưng đừng ân hận đấy.Tớ bảo đẹp trainhư bạn thì tốt nhất nên sang box người mẫu và tìm vợ.