1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai đi học hoặc đi làm ở Ý năm nay vào bàn luận và điểm danh nào

Chủ đề trong 'Italy' bởi jesuisbanal, 21/07/2009.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. alexkul

alexkul Thành viên mới

Hi mọi người !
    Hiện tại em đã tốt nghiệp ĐH Bách Khoa HN ngành Cơ điện tử, và muốn năm sau sang Ý học lấy bằng Master. Em muốn xin ít kinh nghiệm để apply và xin học bổng ở các trường bên đó. Em đang nhắm 3 trường là Polito - Polimi và Trento ạ. Các anh chị có gì cho em xin ít kinh nghiệm với ạ :)
    Thanks
  2. apple14

apple14 Thành viên mới

chào các a c ở ý :D
    tình hình là e sắp qa milan học trong vòng vài ngày tới, cụ thể là 3 ngày nữa =.=. e vẫn còn amateur về ý lắm nên cần học hỏi nhìu, mong các a c người việt ở ý giúp đỡ cho e với ạh, e xin cảm ơn rất nhìu. có ai đang ở milan thì cho e làm quen với hihi :P:P
  3. allroadsleadtoRome

allroadsleadtoRome Thành viên rất tích cực

Bạn đưa mình email đi, mình sẽ nhờ các bạn admin 2 mail groups của sinh viên Việt Nam tại Milan và Ý add bạn vào.
  4. lankn

lankn Thành viên mới

Có bạn nào ở Firenze hoặc gần đó ko? Nếu có thì liên lạc với mình nha
    Email: ponngon@gmail.com

Mình cũng mới từ Mỹ du học theo chương trình sang thoai, mình ở đây 4 tháng. Mình cũng muốn đi những thành phố khác của nước Ý, vì theo chương trình thì mình sẽ có field trip đi Roma, Verona, Venice, Tuscany, Milan.... Nên mình thật lòng mún làm wen với các bạn =)
  5. ha.dothuy74

ha.dothuy74 Thành viên mới

Hi, mình đi công tác Hà lan từ ngày 23/1 đến 31/1/2012. và có kế hoạch thăm đi nghỉ ở Paris từ 31/1~5/2, Venice 5/2~6/2, Rome 6/2~10/2. Mình chả biết gì về các địa điểm trên và đi một mình giống tự kỷ. Có bạn nào ở Ý rảnh rỗi dịp này hoặc có kế hoạch đi nghỉ thì join với mình hoặc cho mình join cùng nhé. e-mail của mình: ha.dothuy74@gmail.com
  6. allroadsleadtoRome

Em check email nhé.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Bạn vào thêm chỗ này tìm bạn đồng hành nhé: http://www.phuot.vn/forums/52-Hoành-tráng-Châu-Âu
  7. apple14

apple14 Thành viên mới

C ơi email của e là ruby91_05@yahoo.com thank c :D. Hiện h e đag ở milan rồi ạ, e vừa qa dc 2 gày, đag tính chuyện thuê nhà ở mà đau đầu qá =.=
  8. allroadsleadtoRome

Chị sẽ nhắn cho các bạn admin mail group du học sinh Việt Nam ở Milan và ở Ý. Nhưng bạn admin Milan lại đang về Việt Nam ăn Tết nên ko biết bao giờ mới online.
  9. apple14

apple14 Thành viên mới

thank c ạ, mà hic tại vì giờ em đang đau đầu phần tìm thuê phòng nên cần giúp đỡ, lại chẳng biết hỏi ai :(
  10. hidden

hidden Thành viên mới