1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai đi Quảng Châu - Thẩm Quyến với mẹ con tớ không??? Tour ngày 28/4-3/5 nhé. Toàn vào ngày nghỉ, cả

Chủ đề trong 'Du lịch' bởi TrusT_Me, 11/04/2006.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. TrusT_Me

TrusT_Me Thành viên mới

Tour này mình tổ chức cho mẹ mình là chủ yếu. Cũng có thêm 3 bạn nữa PM cho mình yêu cầu tổ chức tour nên mình tổ chức. Nếu đến tháng 8-9 mà có thời gian thuận lợi và nhiều bạn yêu cầu thì mình sẽ tổ chức
  2. TrusT_Me

TrusT_Me Thành viên mới

Thẩm quyến rất đẹp, đẹp hơn QC, đã thay đổi nhiều lắm rùi chị ạ. Hơn nữa theo kinh nghiệm cá nhân của em và của những người trong tour thì bọn em có thời gian đi khá thoải mái, không phụ thuộc nhiều vào đoàn. Và đi đâu bọn em cũng đi rất kĩ chứ không chạy xô như ma đuổi.
  3. ghostxinhdep

ghostxinhdep Thành viên mới

Chị đang nghĩ xem đi kiểu gì thuận tiện nhất. Chị là chỉ máu đi shopping thôi. Khả năng sau khi mọi người về Vn chị đi Quế Lâm chơi. Nhưng mà tiếng tăm phọt phẹt, mọi thứ mấy năm rồi cũng thay đổi nhiều, mình lại ngố thành ra camơrun. Nhưng mà đi 4-5 này, cả ăn uống visa mà chỉ có 3 triệu thôi thì rẻ thật đấy.
  4. TrusT_Me

TrusT_Me Thành viên mới

Trời, hix, em tổ chức tour rủ mọi người đi cùng chứ có lấy lãi đâu ạ.
  5. thichdulich

thichdulich Thành viên mới

Hồng anh ơi ! cho đi Hongkong nữa đi ! để a cho mẹ anh đi ké cùng ! e xem gia rồi nhắn tin lại cho anh nhé !
  6. TrusT_Me

TrusT_Me Thành viên mới

Anh ơi, đi Hồng Kông thì sướng nhất roài. Nhưng mà không đủ thời gian. Má mi em không được nghỉ nhiều như thế. Tuy nhiên em vẫn đang tìm thêm 1 địa danh ở gần QC để đi thêm.
  7. TrusT_Me

TrusT_Me Thành viên mới

hiện nay đã có 1 số bạn đăng kí tham gia chuyến đi này. Chuyến đi này tớ chỉ tổ chức max là 16 người đi thôi mà đã có 4 người nhà tớ là 100% đi đúng lịch trình rùi. Vậy các bạn còn lại đã PM cho tớ đăng kí muốn tham gia có thể confirm trực tiếp vào topic này luôn, không cần PM nữa để tớ dễ thống kê số lượng. Các bạn nhớ cho mình tên thật và số đt liên lạc nhé. Off buổi đầu tiên tại nhà mình ngày CN 22/4.
  8. ghostxinhdep

ghostxinhdep Thành viên mới

Ơ, chị có nói gì đâu, có bẩu em lãi lời gì cái vụ này đâu. Chị thấy rẻ thì bảo là rẻ cơ mà. Nói là sang TQ rẻ cũng ko được à? Vậy thì nói là : Giời ơi, đi có 4-5 ngày, tốn hết 3 triệu, đắt đắt là
    Mai chị sẽ chat với bạn chị rồi sẽ pm em nhé.
  9. TrusT_Me

TrusT_Me Thành viên mới

Hì hì, em trêu chị tí tẹo mà.. Chị cứ suy nghĩ thoải mái đi chị ạ. Mà chị đang ở Đức ạ??? Có khi em phải đặt mấy túi mặt nạ của chị. Loại mặt nạ đó em dùng tùi. Tốt cực. Bây h về Vn thì lại không có.
  10. hanhhai

hanhhai Thành viên mới

Bạn ơi cho mình đăng ký với nhé. Chi phí như thế nào cho mình biết với nhé.
    Thanks
    Có gì thì PM cho mình nhé