1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

AI giải mã giúp em với

Chủ đề trong 'Tư vấn tình yêu' bởi Malogs, 04/12/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. hiepkhachgiangho

hiepkhachgiangho Thành viên rất tích cực

chú gặp anh rồi chỉ con bé đấy cho anh
    anh đảm bảo từ h đến noel anh sẽ làm quen rồi lôi được nó đi chơi noel cho chú
    lừa gái thì anh nhiều chiêu lắm
  2. emlacuoide

emlacuoide Thành viên rất tích cực

Tỏ rõ thái độ thế rồi còn gì hả anh.
    Cũng có thể anh chủ topic làm chị ý sợ vì tiến nhanh quá, con gái người ta cũng phải tỏ ra ngoan hiền chứ.
    Tuy nhiên cũng ko hẳn là hết thuốc chữa.
    Bây giờ anh cứ bơ cái chị cáo ý đi, co như bạn bè xã giao bình thường, cho đến khi chị Cáo ý nghĩ "Àh hoá ra mình đã ăn dưa bở", thì nhẹ nhàng làm bạn thân hơn 1 tí, tiến từ từ.
    Đến lúc đấy thì lại vào TVTY tìm đọc hết các topic trước đây, hoặc thoải mái lập topic mới.
    """Chú HK noel năm nay có phải đau đầu suy nghĩ là nên đi chơi với em/chị nào ko hả chú

3. DeutschlandvermisstVN

DeutschlandvermisstVN Thành viên rất tích cực

Tóm lại , hoặc là ấn tượng ban đầu của chú không sáng , hoặc ẻm đang có thằng khác chăn .
    Nhưng thôi , kệ mấy cái suy đoán đó đi . Nếu chú còn dậm dựt với ẻm thì chú cứ tiếp tục sự nghiep của chú .
    Trước hết là phải trinh sát đồn địch cho kỹ ( vòng trong , vòng ngoài ) , nếu kiếm được nội gián càng tốt . Rồi sau đó tìm cách áp sát mục tiêu , lựa thời điểm thích hợp rồi phóng hoả . Ẻm có mà thoát đằng trời .
  4. hiephiephiep

hiephiephiep Thành viên mới

mình thấy cách của bạn này là tối ưu nhất...bạn thử làm như bạn này xem, mình nghi chuyện tình yêu của bạn không thể nóng vội được, nóng vội sẽ hỏng ngay
    Được hiephiephiep sửa chữa / chuyển vào 03:09 ngày 05/12/2008
  5. chienthangbanthanminh

chienthangbanthanminh Thành viên mới

Bình tĩnh chờ thời cơ
    Gặp bạn của Cáo tìm hiểu quá khứ mình không biết
    Tìm hiểu hiện tại
    Biết tình hình của địch kĩ càng mới nghiên cứu được
    Khi nào chú em đưa ra dc những câu hỏi như:
    Giờ em tấn công bằng phương pháp nào, đầu tư bao nhiêu tiền + thời gian. Các anh mới đưa ra dc đường lối chứ!
  6. cobedethuong305

cobedethuong305 Thành viên quen thuộc

tình hình bác gian nan rồi, nhiều biểu hiện tiêu cực quá...nhưng nếu đã xin được nick thì cứ chat chit đi ^^
    từ tốn thôi nhé, đừng để lộ hành tung
  7. haclongthanvu

haclongthanvu Thành viên mới

TVTY h chán quá ... toàn gà qué chạy vào kêu lung tung cả lên ...
    Chỉ cưa gái cho các chú là phải chỉ từng mũi kim sợi chỉ ... từ cái cách dựng xe đến kéo ghế mời nó ngồi như thế nào ...
    Cho nên mấy bác lão làng mệt chạy hết cả ... người ta chỉ nói đc cái cương lĩnh , kim chỉ nam còn vận dụng là ở do mình vì chỉ có mình mới hiểu rõ mình bãn linh đến đâu , ở trong hoàn cảnh nào và thực lực của đối phương đến đâu ...
    Miềng nói thật ... nếu ko có sẵn tình cảm tự nhiên hay ngoại hình ngon trai hay gia thế hoành tráng , tiền bạc xông xênh ( kiểu như ko giàu thì phải đẹp trai , ko thông kinh sử phải dài con k... ý ) chi đó thì các chú trai nên tập trung vào học hành , sự nghiệp , va vấp giao tiếp XH , trải nghiệm cs , nâng cao cái bãn lĩnh và chỗ đứng của thèng con trai đã ... tiên thể nâng cấp cả ngoại hình cho nó đẹp đễ hoàng tráng hơn càng tốt ( ... ăn mặc , tập thể thao ... )
    Khi đã có bãn lĩnh vững vàng , chỗ đứng vững chắc , tri thức đàng hoàng , kinh tế ổn định , vẻ ngoài ra dáng đàn ông con trai trưởng thành bản lĩnh thì các chú tự tin đầy mình , nhìn gái thấy con nào cũng ngu hơn mình , làm việc chỉ cần mình thấy thích và thấy đúng , thấy hợp lý mà đíu phải bận tâm gái nó nghĩ gì ( vì nó nghĩ gì cũng ngu hơn mình , tuổi gì mà đòi hơn ... ) ... bóp fát chết ngay ... kiểu như đại gia đi tán SV dễ như lấy đồ trong túi ...
    Lúc đó thì gần như đánh đâu thắng đó những ca thất bại chủ yếu là do ko man mắn thui ...
    P/s : Đấy là miềng nghĩ thế và đang phấn đấu để đc như thế ... còn bi h ko dám to mồm đâu ...

Được haclongthanvu sửa chữa / chuyển vào 13:41 ngày 05/12/2008
  8. namcao9X

namcao9X Thành viên mới

Bài này anh viết hay quá , hị hị , mỗi tội post vào đây thì hơi phí
    @chủ topic : Dưa bở đang trái vụ , ăn ko ngon đâu , chú chén hơi nhiều rồi đấy
    Sao em cứ có cảm giác cáo của ông này thuộc dạng thích đong đưa , dễ dãi các bác ạ
  9. render

render Thành viên mới

Chúng ta vào Box này trên tinh thần học hỏi và chia se là chính.
    Gà thì thời nào chẳng có.Muốn thành cao thủ cũng fải học hỏi thôi(kể kả có năng khiếu nhá).Thế nên các bác cao thủ cũng nên bình tĩnh giúp đỡ các em Gà.Mà chính các bác là cao thủ thật nhưng cũng kòn fải học hỏi chán.Biển học mênh mông mà.Các bác tự tin vào mình thì đã có 1 điểu trong bí kíp của bác Quác rồi nhưng ở đời biết đâu mà lần, vỏ quýt dầy có móng tay nhọn.
    Em cũng có đôi điều muốn tâm sự thế thôi, cũng mong các cao thủ chỉ giáo nhiều ợ.
    @ Bác chủ : Bác cũng tự tin đấy( bác Quác ỏ đây cũng cho bác 1 lời khen đấy), và bác cũng nhiều trò đấy chứ (cái này em khen).Qua cách nói của bác em cũng biết bác cao tuổi rồi, ít nhất cũng chẳng kòn teen nữa.Nhưng có tuổi và kái tâm hồn kon Gà cũng chẳng biết thế nào mà lần.Em thấy vụ này của bác chưa khả thi lắm.Nhưng biết thế nào: cũng động viên bác chiến đấu quyết liệt để dành thắng lợi cho bản thân đã.Rồi mang kái bí kíp giật kèm đc lên share cho AE thôi.Bác mới vào đây cũng nên trao dồi học hỏi thêm.Học ở đây hok vì kái trc mắt là tán em Cáo kia, mà là học để làm thằng đàn ông có chính kiếm.Biết đi tìm và nhận ra 1 nửa thực thụ của mình.Chứ hok fải kái chỗ bọn cáo tìm bãi đáp an toàn, sau 1 chuyến du hí đã đời.
    Thế thôi nhở! Good luck 2 u
  10. Malogs

Malogs Thành viên gắn bó với ttvnol.com

dù sao cũng cám ơn anh chị đã đóng góp, để tỏ lòng, vote 5* mỗi người