1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai học K30 dzô đây đi

Chủ đề trong 'Đại học Kinh tế Tp.HCM' bởi pingpong198, 17/10/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. pingpong198

pingpong198 Thành viên mới

Ai học K30 dzô đây đi

Mới vừa chân ướt chân ráo vô 4rum đã liều mạng tạo nguyên topic mới, mong các anh chị ma cũ lượng tình tha thứ
    pp học lớp 6 K30, mới vô nên chưa quen biết nhiều bạn lắm, cho nên mới tạo topic này để mong làm quen với các bạn học chung khóa, có gì để tiện cho các lớp sau này "giao lu", rủ nhau đi chơi đó mà Ai học K30 vô chung vui với pp nha!
  2. Nhoc_NK

Nhoc_NK Thành viên mới

chào, nhoc cũng học K30 nhưng lớp 40 lận :D vào hỏi lớp trưởng 40 là gặp
    Giao lưu thì đc chứ "giao lu" thì ... chả biết chỗ nào bán sành sứ cả
  3. pingpong198

Chậc, vinh dự wé, được diện kiến lớp trưởng lớp 40. Thế Halloween có ai đi chơi ko, pp đang kím người đi chơi chung đây, hixhix
  4. caheo_

caheo_ Thành viên rất tích cực

Mấy em vui nhỉ... Đi chơi Hallowen đi, dạo này thấy mấy cái gift shop bán quần áo phù thuỷ, mũ phù thuỷ, cả cái chổi nữa... Mắc cười... Năm nay trường mình tổ chức khá hoành tráng ở NVHTN đấy... Chúc đi chơi vui vẻ nhe
  5. pingpong198

hixhix...sao thấy tổ chức gì tới 2, 3 buổi chơi Halloween lận vậy? 1 buổi 31/10, còn 1 buổi 7/11 (hình như ở Cung văn hoá Lao Động), cả 2 cái đều do trường mình tổ chức hết hở chị?
  6. caheo_

Chị chỉ biết trường mình tổ chức Halloween ở NVHTN thôi em ạ. Giá vé là 15.000VNĐ, do sinh viên lớp du lịch K27 & K28 tổ chức. Còn ở Cung văn hoá Lao động thì không nghe nói.. Với lại Halloween là ngày 31/10 mà, sao lại có cả ngày 7/11 nữa??
  7. pingpong198

Em cũng ko biết nữa ạ. Hôm trước thấy có đứa nào trong lớp viết thông báo trên bảng như vậy, chả biết thế nào nữa. Còn vụ ở NVHTN thì có thấy dán thông báo ạ.
  8. hotboydl

hotboydl Thành viên mới

gái K30 xấu quá hổng wen đâu
  9. kemdauyeukeomut

kemdauyeukeomut Thành viên mới

Mới chân ướt chân ráo bước dzô box KT, cho mình làm được làm wen dzới mọi người nha! Nhưng mà hông hiểu sao mình thấy tẹn hotboy kia nói chuyện thấy ghét wá à!!!!! Bạn có chắc là mình đã được diện kiến hết con gái K30 chưa mà dám kêu là xấu???????!!!!!! Xí, mà chắc tại người ta hổng chịu làm wen dzới bạn nên bạn mới nói hổng wen chứ gì? Mai mốt mong là bạn đùng vơ đũa cả đám như dzậy, được ko?
    Mà mình tự hỏi: Bộ bạn làm wen dzới một người là vì dáng vẻ bề ngoài của họ à? bạn có wá coi trọng hinh thức ko dzậy? Bạn có tự tin về dáng vẻ của mình để những người có suy nghĩ giống như bạn cũng muốn làm wen dzới bạn ko?!!!
  10. caheo_

Welcome...Welcome! Kệ nó đi em ơi... Mai mốt rồi sẽ thấy... Ngọc trong đá cả ...