1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai học Trần Phú thì vào đây

Chủ đề trong 'Vĩnh Phúc' bởi minhdatinh, 12/01/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dola_vietnam

dola_vietnam Thành viên mới

không học tp nhưng ở gần trần phú vào được không nhỉ ?
  2. ducbum

ducbum Thành viên mới

Mình là quang 12k khoá 2000-2003 hân hạnh làm quen các bồ
  3. dungluck167

dungluck167 Thành viên mới

Mình học trần phú nhưng thật ra quê không phải ở thành phố Vĩnh Yên ,Mà quê mình ở vùng lúa Vĩnh Tường...->cho nên hồi học tp mình đã phải trọ học rùi ..
    Chắc đồng chí nào từng trọ học thời phổ thông sẽ hiểu được những niềm vui mà mình có đuoc chứ nhỉ...bây giờ trọ học trên đại học chắc không có được nhiều những tháng ngày xưa đâu..hichic
    àh ,ý kủa mình làm cho topic mình ngày càng đoàn kêt thì sao chúng ta không tổ chúc online vào một thời gian nào đó trong tuần...dần sẽ tập hợp được các bạn khac tham gia ,như vậy sẽ vui hơn đậy.mà lại còn có thể giúp đỡ nhau khi cần nữa...ok !!! đồng ý thì rơ tay nào

4. warrenButfe

warrenButfe Thành viên mới

Trần Phú! ôi thân thương quá. Mình cũng giống bạn, học Trần Phú, nhà cách trướng tới hơn 10Km. Học lớp A, sáng học chính, chiều đi học thêm nên buổi trưa thường ở lại lang thang khu bên xe Vĩnh Yên, ăn trưa 1.500đ/suất; ngủ trưa nhờ trên ghế băng của bác bán cơm, thỉnh thoảng có mấy Pác "đầu gấu" chơi phỏm còn nhờ châm thuốc hộ cho nó ... đỏ. Nhờ thế mà khối chú k giám bắt nạt miềng. Chiều về lại ra chợ VY làm bao phân đạm chở về cho mẹ bán. thấm thoát đã 15-16 năm rồi. Từ ngày tốt nghiệp cũng chưa có dịp nào về thăm trường. Bây h chắc đã thay đổi nhiều rồi nhỉ.
  5. dungluck167

dungluck167 Thành viên mới

hic hic !!! bac và em cùng cảnh ngộ rồi....trong 3 năm thì có năm lớp 10 em cũng đạp xe..đi về..nhớ lại những buổi trưa ở lại học buổi chiều cũng hay đáo để...Baccó món cơm 1.500đ và em cũng đãtừng ăn những suất cơm như vậy đấy nha..hic hic !! cứ trưa ra chợ VY vào mấy quán cơm bình dân gọi hết tầm 1.500-2.000 rôi lại vào lớp nằm khoèo ngủ một giác chờ đến chiều học tiếp..hic..may m à đến lớp 11 em vào trọ hẳn trong nè..
    thế pác ở đâu vây ,mà cách trường 10 cây ...nhà em cũng cách trường tầm hơn 10 cây thôi
  6. talakethua

talakethua Thành viên mới

Xin chào cả nhà! em cũng dân trần phú (1999-2002).Phát hiện box làm em sướng điên cả người.
    Mời cả nàh ly bia
  7. huyenduong07

huyenduong07 Thành viên mới

Hey. 5 năm nay kể từ ngày ra trường mình quay lại trường được khoảng 2 lần, không phải là vào thăm trường mà vào lấy chìa khóa của bà chị gái là giáo viên trong đó. trường TP bi giờ thay đổi nhìu lắm, có phòng tập đa năng rất hoành tráng, nhưng ko bit các em có được tập tành hiệu quả không,nghe các bạn kể về cảnh đi học xa nhà, phải ra chợ VY ăn cơm chờ đến giờ học chiều lại thấy giống mình, ngày trước mình ở một mình một phòng trong khu tập thể giáo viên TP, lười nấu cơm trưa nên vẫn đi theo các bạn ra chợ ăn cơm, vui vui vui...
  8. mxktl

mxktl Thành viên mới

Nói đến cơm bụi,hồi trước toàn vào học viện ăn cơm rồi đi học chiều luôn. Trường bây giờ thì hoành tráng rồi.
  9. talakethua

talakethua Thành viên mới

tổ chức clb trần phú đê
  10. minhdatinh

minhdatinh Thành viên mới

Box Trần Phú dạo này chìm sâu quá !
    Ai học Trần Phú vào đây cho tui mời
    Mình cũng không phải dân Vĩnh Yên đâu ! Có duyên với VY nên học TP thôi !