1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai hôm nay số đen nào? Cùng nhau chia sẻ đen đủi, những chuyên bực mình nào!

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi nhina84, 09/03/2008.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. daibangchua_xinhxinh

daibangchua_xinhxinh Thành viên mới

Vừa phải viết bản kiểm điểm .
    Nhục !!!
  2. PhucVSC

PhucVSC Thành viên mới

Đang bực mình về vụ " người yêu - người đương"
    Khi yêu khiên ta thành thế sao ->>>>>>>> rõ mệt
  3. italian_hut

italian_hut Thành viên mới

4. nhina84

nhina84 Thành viên quen thuộc

lâu rồi ko gặp chuyện gì đen, sướng thế!
  5. LanQuyet

LanQuyet Thành viên mới

Vừa chơi tá lả mất mấy chục ngìn.....đen
  6. Capricorn85

Capricorn85 Thành viên mới

Ốm nặng, đen thật !
  7. vitop

vitop Thành viên mới

Cú không chịu được càng nghĩ càng thấy mình dại thế Đúng là lần đầu tiên từ khi đẻ ra mình thấy xấu hổ vì mình là người VN. Văn hoá ứng xử của người dân Vn quá kém
    Bực mình! Lóc cóc leo lên xe bus đi cho thay đổi không khí và tiết kiệm ( vốn tính kí bo mà) chưa kịp đứng vững thì lù lù lão thu vé sấn đến đòi tiền xe "Có cho chạy cũng ko chay được để người ta đứng vững rồi thu có được không?" con bé nghĩ thâm thế thui chứ có dám nói đâu. Trong lúc tìm xiền con bé nhớ ra trong ví còn duy nhất 1 tờ 100K thế là con bé thông báo luônvới gã thu tiền là "Chú trả lại cháu 97K nhé vì cháu chỉ còn 1 tờ duy nhất thôi" %(@*&@*%*$ thằng đểu buông một câu mà nếu là con trai chắc hôm nay mình cho nó ko có răng để húp cháo luôn : "Mày định đổi tiền à?" Hik hik Rối rít thanh minh ko phải cháu chỉ còn duy nhất 1 tờ 100K thật Nó lại giọng điệu bố thiên hạ "thế thì đổi tiền lẻ đi, không thì xuống xe" Bắt đầu bực mình nhưng còn bực mình hơn với thái độ của những kẻ đáng tuổi cha chú mình đứng xung quanh không một kẻ nào đổi tiền cho mình Một lũ chẳng biết có học không nhưng đúng là vô văn hoá . Vì xe đi được một đoạn nên con bé quay sang nằn nì gã đểu cáng nhưng hắn buông một câu đúng là không nghĩ được phát ra từ cái con người đang mặc đồng phục kia, kkhông thể chấp nhận được "Không đổi được tiền thì xuống xe. Người dân còn ko đổi cho mày thì tao cũng ko có tiền để mày đổi tiền " Vô văn hoá không thể tưởng được.
    Tức quá mất khôn con bé nhảy xuống xe như một cái máy lúc đó những kẻ vô tâm, vô văn hoá mới lên giọng đạo đức giả gọi lại đổi tiền cho Ông dek cần nhá
    Lúc sau mới thấy lúc đấy mình ngu thật ko hỏi tên tuổi của gã vô văn hoá với biển số xe để phàn nàn lên trên
  8. konhu_loaicodai_85

konhu_loaicodai_85 Thành viên mới

Cũng là chuyện kể lại thôi. Vì cái lúc em chưa mua xe nên toàn phải nhảy lên xe buýt cho nó đỡ tốn tiền. Xe cũng chẳng đông lắm mà toàn là người thì già, người thì có thai ngồi cả ở ghế rồi. Có cái ghế đầu tiên thì thằng phụ xe nó ngồi. Uh thì mình còn trẻ nên cũng chẳng bảo nó nhường ghế làm gì, mặc dù nếu bảo theo lý nó cũng phải nhường, vì cái ghế con con lù lù cạnh bác tài mới là chỗ của nó.
    Có bà già lụ khụ chống gậy bước liêu xiêu mới qua đc mấy bậc xe. Cụ bà ngó nghiêng tìm ghế thì hổng có cái nào trống cả. Mình đưa mắt nhìn thằng phụ xe, thấy nó hô rõ to: "Nào, thanh niên ở dưới nhường ghế cho cụ bà nào" (mặc dù nó biết tỏng là chẳng có lấy một thanh niên nào có ghế mà ngồi, trừ nó).
    Chờ một lúc bà cụ mới tìm đc tay vị. Cái tính của mình thì ko kìm đc, thế là phọt ra luôn " Anh nhường ghế cho cụ đi" Nó nhìn mình kiểu kênh kênh rồi cũng đứng dậy = một động tác chậm rù chậm rì như kiểu bà đẻ sắp đến tháng. Bà cụ ngồi xuống ko quên nói một câu cảm ơn lịch sự. Và nó đáp lại "Mua vé đi". Hic, bó tay với bọn vô học này.
  9. sinh_vien_thuc_tap

sinh_vien_thuc_tap Thành viên rất tích cực

Xùy xùy, đen gì đâu mà đen. Năm mới năm me, cái chi cũng đỏ hết trơn hết trọi
  10. boy_galang812003

boy_galang812003 Thành viên mới

Năm nay ta ko cưới đc vợ rồi................Kỷ sửu đen đủi chăng