1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

AI LÀ CỰU HỌC SINH CHUYÊN NGỮ THÌ VÀO ĐÂY !

Chủ đề trong 'ĐH Xây Dựng' bởi wind_mill, 10/09/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. wind_mill

wind_mill Thành viên mới

AI LÀ CỰU HỌC SINH CHUYÊN NGỮ THÌ VÀO ĐÂY !

Hôm vừa rồi xem lễ tôn vinh thủ khoa tốt nghiệp,thấy mấy người là cựu học sinh chuyên ngoại ngữ - ĐHQGHN như Quỳnh Anh ( thủ khoa tốt nghiệp toàn quốc năm 98 với 6 điểm 10 ) vừa rồi lại giữ chức thủ khoa ĐNHT , Huệ CHi cũng thủ khoa NT.Lớp 12A khoá 03 lại có 3 thủ khoa thi vào đại học nữa...
    Chẳng biết bên XD mình có ai học CNN ko thì ới 1 tiếng chia vui nào.
  2. SM_1

SM_1 Thành viên mới

Có có , em đây ạ ..
    Trường mình toàn nhân tài thế nhỉ , thơm lây rùi he he
    Nhưng mà ở XD này chắc chẳng có mấy dân CNn đâu chị ạ
    Chị sang box CNn đi ..

Never Had a dream come true
  3. JonnyEnglish

JonnyEnglish Thành viên mới

Lâu lắm lại nhìn thấy Wind_mill vào box XD!NHưng đúng là XD ít dân CNN thật vì CNN thg không thi XD mà hay thi NT,năm mình thi thì bạn mình học CNN nó cũng thi XD nhưng cuối cùng lại học BK vì..........sau này mỗi thằng một nghành còn nhờ vả nhau!:DNhưng cũng chúc mừng CNN!Chỉ tội năm nay thủ khoa XD thì học tận Thanh Hoá,mà không chỉ 1 nhé, 3 ng lận!Không hiểu sao lên TV có một!
    [marquee]Nhân ngoại hữu nhân,Thiên ngoại hữu thiên!!![/marquee]

4. angel_eyes_83

angel_eyes_83 Thành viên mới

Có em đây,cho em tham gia với.Cứ tưởng box XD ko có ma CNN nào,không ngờ xôm trò ra fết.
    To JE:Bác nhầm rồi,Thanh Hoá chỉ có 2 thủ khoa đều vào XD cả,lấy đâu ra 3.Trong số 6 thủ khoa có điểm cao nhất thì Thanh hoá có 2 ( đều học XD ) ,Hà Nội có 2 ; 1 thủ khoa ngoại thương , 1 thủ khoa KHTN đều 29,5 ( ko tính ưu tiên ) .Còn lại 1 người ở SG thủ khoa BK HCM,1 bạn gái ở Nam Định thủ khoa BK HN đều với số điểm 29,5.
    Nghe nói CNN năm nay còn có á khoa Giao Thông nữa.Vỗ tay chúc mừng CNN nào......bo....bo......bis..bis..
  5. B_T

B_T Thành viên mới

Chuyên ngữ năm nay mất mùa lơn thì phải! Chẳng được mấy!
    Hình như chị gái là cựu hs chuyên ngữ huh? Vậy thivào mà ủng hộ box đi! Dạo này thấy vắng như chùa bà Đanh!
  6. JonnyEnglish

Mình cũng nghe nói thế,box CNN dạo này vắng khách lắm!Mình cũng muốn vào nhưng ......không hợp với dáng em!!!!

7. B_T

B_T Thành viên mới

vắng khách là thé nào? Box đấy có buôn bán rì đâu mà vắng với cả không vắng?? ăn nói cho lịch sự nhé cái này dễ hỉu ra đa nghĩa lém đấy! Chú là mod thì ăn nói cho nó kín kẽ nhé không đi đâu mà thiệt đâu!
  8. JonnyEnglish

HIC!B_T nóng tính thế!Không hiểu là con gái hay là khi reg để nhầm giới tính đây!Nhưng mà đó là câu mình nói lại của một ng bạn nhận xét về box CNN thôi mà!Nếu thế mình sẽ tích cực sang đó hơn cho nó xôm nhỉ!(để rồi mời các em bên đó sang bên này nữa chứ!)