1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai la fan cua age of empires

Chủ đề trong 'Trường PTTH Lê Quí Đôn' bởi binhtieuluc, 04/05/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. binhtieuluc

binhtieuluc Thành viên mới

Hey .Minh cung la hoc sinh Le Qui Don day .That la vui khi co mot Box cua hoc sinh LQD.Minh la mot fan cua games(age of empires) day .Ai co nhu cau thi lien he voi minh nhe.
    Xin goi loi chao dac biet toi Trues-lie(chu lai)
  2. ak47dn

ak47dn Thành viên quen thuộc

He he he,chú em chơi AOE 2 chưa???Ma chú em hoc lớp mấy rồi.Lo mà thi cử đi .Đừng có đi học về mà ngày nào cũng vào quán FAMI trưóc cổng trường đó>he hehe mà có vào thì chắc cũng đôi lần đã gặp anh rồi đó.Chú em bữa nào rảnh đấu với anh không???Anh tuy đa số là chơi CS nhưng cũng chơi AOE cũng khá là nhiều đó.Hom nào rảnh ra đấu coi hậu sinh như thế nao???Hehehe.
    AK47
  3. langtusitinhdn

langtusitinhdn Thành viên mới

Hiiiiiiiii.Xin loi nghe nhung toi khong ngo la lai co lop nao nua ngoai lop cua tui biet choi "de che" do.Ngac nhien that doHom no lop tui vao fami choi thay may chu nhoc ao xanh cung dang choi de che,ru bon no choi thi dua nao cung xanh mat het,te that do.Nhung cung dung thoi vi chac bon do nhin thay ban ten cua lop tui.Nhac den day chac chu em cung doan duoc lop cua tui roi chu,khong sai do la 12A3,lop noi tieng ve an choi ma`.Lop cua tui san sang nhan moi lop thach dau tu lop cua chu em.Co gi` cu mail lai cho tui theo dia chi:langtusitinhdn@yahoo.com hoac len lop tui hoi langtusitinh cung duoc.
    Hen gap lai.Byeeeeeeeee
    (Ê!Xin lỗi nghe,nãy giờ chẳng thấy là đánh được chữ telex,thông cảm ha.)
  4. ak47dn

ak47dn Thành viên quen thuộc

Sao chú em có vẻ ngạo thế.Hay là mắc phải hội chứng khè mà dân LQĐ yếu bản lĩnh hay mắc phải rồi??Tội lỗi , mô phật ,lạy thánh ala hehhehhe.Nói vậy chớ chú em hay chơi giờ nào để anh gặp gỡ mà học hỏi chút ít từ dân hậu sinh không khả uý.Hehhêhhhê.12A3 nổi tiếng ăn chơi à??Tội lỗi.Vậy chú em có biết lớp A2 nổi tiếng toàn thành phố (hơn chú em 2 năm đó mà).Đúng là hậu sinh không khả uý.Hehehe.AK47
    AK47
  5. langtusitinhdn

langtusitinhdn Thành viên mới

Ê!Chú em luctieubinh chạy đâu mất tiêu rồi vậy.Bộ mới nghe danh các anh 12A3 là đã chạy té khói rồi sao?Tệ quá vậy.
  6. true-lies

true-lies Thành viên mới

chú Bình đã nói như thế ,anh đây cũng xin lĩnh hội
    Anh em trong room mình, nếu thấy cần tổ chức một box để thảo luận về Empires & Hafl-life thì em ok liền thôi...
    PS : em & binhtieuluc hoc 11( khoa' moi nhat 15)