1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

AI LÀ HACK THÌ VÀO ĐÂY ! MỜI CÁC BẠN GHÉ THĂM TRANG WEB DẠY CÁCH HACK CỦA TÔI

Chủ đề trong 'Lạng Sơn' bởi domdomrung, 16/05/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. darkman_lonely22

darkman_lonely22 Thành viên quen thuộc

Coi lài cài http://vietbac.qn.com 'i )) Hack rù?i ! mà? bièt Ai ko cứ hò?i mod ơ? 'Ăy coi love_and ....và? darkman cò phà?i 1 ngươ?i khĂng nè? !
  2. ChuyenDaQua

ChuyenDaQua Thành viên mới

Chán, Các cụ nói chẳng sai.Thùng rỗng kêu to.Chang biết mấy chú trình độ thế nào ma suốt ngày khoe khoang mình là Hacker.Còn nhớ vụ ICMS không???
    Nhìn Nguyễn Ngọc Xuân mà học tập nhé.
    Bố Khỉ ..... Toàn cái bọn....
  3. darkman_lonely22

ICMS chú chuyện đã qua này biết cái khỉ gió gì mà nói , chắc là đọc báo vớ vẩn rồi tuyên bố bậy bạ .ICSM thì liên quan gì đến chủ đề này ? Không nói thì không ai bảo chú carốt chú nói ra điều ấy anh thấy chú đúng là cóc biết gì về CNTT
  4. ChuyenDaQua

ChuyenDaQua Thành viên mới

Đúng là Em chả biết tẹo gì về CNTT cả.nên nghe các Bác khoe khoang mình là Hacker Em tò mò quá đá ngang vài câu.
    Ý Em ở đây là các Bác nếu thực sự muốn thành một người " TốT " thì nên suy nghĩ kỹ những gì trước khi nói.Việc mình làm.Đừng có suốt ngày khoe khoang ta đây là Hacker trong khi chả hiểu đếch gì về nó cả.(Em thì Em k hiểu rồi)
    Em nhắc đến ICMS là muốn Bác nhìn Nguyễn Ngọc Xuân mà học tập.Đúng là Người Khôn Nói ít làm nhiều.Nếu Bác k biết Nguyễn Ngọc Xuân là ai thì tự tìm hiểu nhé. ...
    Đúng là mình chả biết gì về CNTT vậy mà gần 3 năm nay( từ ngày ra trg ) Sống được lại là nhờ nó. Thế mới đau.hahhaa
  5. loaihoacat_ls

loaihoacat_ls Thành viên mới

Mấy con Magic hac pass của mình "đứt " hết cả roài. Có Pác nào có cái giề mới ko cho anh em phát ...
  6. darkman_lonely22

Thứ nhất tôi chưa bao giờ nhận mình là Hacker , thứ 2 ông cứ đưa tay NNX ra loè vớ vẩn ,Nguyễn Ngọc Xuân là 1 nhân vật chưa bao giờ có thật , NNX chỉ là 1 nhân vật mà đằng sau anh ta là cả cộng đồng IT VN muốn làm sáng tỏ vụ ICMS ,người đáng nói đến ( nhân vật có thật ) phải là anh Dương Vi Khoa (Admin trang web http://ddth.com ) và anh Việt (Đông Phương -Admin của http://hvaonline.net ) .Sống 3 năm bằng nghề CNTT mà đưa NNX ra cứ như anh ta có thật .Ông hỏi mod của box Lạng Sơn này xem tôi đang làm nghề gì nhé .Tôi cùng ở LS như Nga mod của Box LS này đấy !
  7. chicken_mos

chicken_mos Thành viên mới

khiếp các chú làm cho ku post chủ đề này chạy mất tiêu ,gì thì để cho nhân tài phát triển cái đã , ai mà chẳng có cái thủa ban đầu . ko tin mọi nguời cứ hỏi thử mấy vị tinh anh hào kiệt mà mọi người đưa tên lên ấy
    1+1(9)=10 đấy
  8. k46cgh

k46cgh Thành viên mới

hihi!!Hay thật đấy nhá, Lâu mới vào thấy box mình phát triển thật đấy!! có nhiều thứ, còn có cả hack nữa! number one đấy!!
    Bây giờ mới biết hack là thế nào nhá, HACK là cãi nhau chứ gì, dễ oẹt, mọi người cần gì học
  9. k46cgh

k46cgh Thành viên mới

Em cũng định ti toe hỏi và câu nhưng sợ nói ra lại bị "Búa rìu dư luận" Kinh khiếp lắm, Thảo nào người post chủ để sợ là phải.
    Mô phật rút kinh nghiệm sau này có post thì cũng cố gắng post cái gì chung chung ai đọc cũng thích chứ không chơi cái kiểu "có dính vào kiến thức" hề hề,Có hỏi cũng chẳng ma nào trả lời lại còn làm chủ đề cho người khác chửi ấy chứ.
    Một kinh nghiệm nữa là ví dụ khi minh` post một chủ đề về hack chẳng hạn thì hãy post là: " Cứu em với em đang bị hack", Chứ cái kiểu " Anh em ơi tôi có cái này hay lắm..." Thì sẽ bị chửi không thương tiếc rằng: "ngu dốt mà cũng bày đặt, anh mày á biết từ lâuuu......." Mọi người thấy cái kinh nghiệm đấy có hay không ( có khi mình lại sắp bị chửi đến nơi cũng nên)