1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai muốn chơi cờ tướng thì vào đây - Đây là một trương trình cờ tướng trên mạng thuộc loại xuất sắc n

Chủ đề trong 'Cờ' bởi Rivaldo_bra, 15/07/2002.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Rivaldo_bra

Rivaldo_bra Thành viên rất tích cực

Ai muốn chơi cờ tướng thì vào đây - Đây là một trương trình cờ tướng trên mạng thuộc loại xuất sắc nhất t

Đây là một chương trình cờ thuộc loại xuất sắc, và chỉ chạy trên mạng Internet, nếu các bạn có điều kiện và trình độ cờ của bạn cao thì đây là cơ hội lớn để bạn thi đấu với các danh thủ ở tận Trung Quốc và các nước khác, nó chơi dễ như .. Chát vậy. Ở Việt Nam cũng đã có nhiều người tham gia vào chương trình đánh cờ trên mạng này và cảm thấy rất thú vị.
    Khi chơi các bạn phải đăng ký cho mình một cái nick (tên), sau đó đăng nhập vào mạng bằng phần mềm đã dowload. Tại đây các bạn có thể xem mọi người đang chơi, hoặc các bạn tự chọn người chơi. Khi bắt đầu đăng ký, các bạn được WebServer cung cấp cho 1500 điểm, nếu bạn thắng tất nhiên điểm của bạn sẽ tăng, và ngược lại. Khi nào bạn đạt điểm cao nhất (cực kỳ khó) bạn sẽ được thưởng 1000 USD mà Webserver đã thông báo từ trước. Các bạn hãy thử xem
    Chúc các bạn may mắn
    --> www.movesky.net
    or: http://www.chesssky.net/files/ECMSsetup.exe

Các bạn cứ thử xem nhé, hay lắm đấy
    Thôi chào các bạn, chúc các bạn giật giải

Rivaldo
  2. nhanktpc128

nhanktpc128 Guest

Quảng cáo gì kinh vậy. Cái site này được giới thiệu trên Người chơi cờ lâu rồi mà...
    Nhưng đúng là đây nhiều cao thủ thật. Việt Nam có một kiện tướng ở đó, rate cỡ 2300, tên là gì thì tôi quên mất rồi. Tuy nhiên mới nghe chuyện 1000 đô lần đầu.

Nhẫn
  3. Man_Man2612

Man_Man2612 Thành viên quen thuộc

Hơ hơ, hay đấy, nhưng nhiều cao thủ thế thì "xương xẩu" quá nhưng chỗ này chắc để luyện võ thì tốt đây.
    Thế các bác đã tham gia chưa, điểm là bao nhiêu thế, đừng có cao quá đấy nhé không thì anh em chạy mất dép không dám giao hữu cờ nữa đâu. ...
    Bể khổ vô biên, quay đầu lại là thấy bờ
  4. Grain-of-Sand

Grain-of-Sand Thành viên quen thuộc

hichic, các bác ơi ! trước khi các bác vào đó chơi cờ, nên lên bờ Hồ hạ tất cả các cao thủ trên đó đã. Hoặc là phải đánh ngang với Đào Cao Khoa..hichic...em không dám đâu
    Khi nào có chắn cạ các chú cứ gọi anh. Khoai tây vịt con

5. Rivaldo_bra

Khà, em vừa thắng một ván xong các bác ạ, chơi ở đây cũng khoái lắm, nếu các bác không chơi thì có thể chọn xem các ván cờ và ghi lại để lúc nào đó xem, đúng đây là một môi trường luyện võ không chê vào đâu được, vì người chơi cũng có rất nhiều loại, mình có thể gặp người yếu hơn mình và người mạnh hơn mình, nhưng chủ yếu chỉ là để học tập thôi (hic hic nhưng tốn tiền lắm, chỉ cỡ... ông chủ Internet mới dám vào đây chơi thôi, còn ngườ ta treo giải là 1000 USD là có thật, chính trên báo Người Chơi Cờ đăng mà, nick của mình là ntbinh điểm là 1585, Có ai muốn chơi với tui không, còn nick thanhbinh là 1684 điểm, khoái thật
    Thôi nhé
    Chúc các bác giật giải
    homepage.htm
    Rivaldo
  6. LungTungBeng

LungTungBeng Thành viên quen thuộc

Có ai vào http://www.clubxiangqi.com chơi không? Tớ thích chơi ở đấy vì chủ yếu là người Việt dễ nói chiện & bàn luận hơn. Và chơi trực tiếp trên web không cần software mất công download. Nhân tiện tớ cũng xin thách đấu với bác nào có trình độ kha khá và có nhã ý.
  7. Grain-of-Sand

Grain-of-Sand Thành viên quen thuộc

ý kiến của Lung tung beng hay đấy, Man man và Rivando thấy thếa nào, thêm tôi nữa là 4 người, đủ lập giải tứ hùng.khàkhà..đùa thôi, cái chính là chúng mình học hỏi và giao lưu
    Khi nào có chắn cạ các chú cứ gọi anh. Khoai tây vịt con

8. Man_Man2612

Man_Man2612 Thành viên quen thuộc

Chà chà, chơi Online thì hơi tốn tiền thật, hôm nào gặp gỡ để bàn luận, trao đổi cho vui thôi .. Tôi còn muốn lĩnh giáo Rivaldo mấy sec bóng bàn nữa đấy ...
  9. LungTungBeng

LungTungBeng Thành viên quen thuộc

Hehe, chỉ có mỗi bác Grain of sand hưởng úng thôi sao, xin hỏi bác đã đăng ký account ở vinagames chưa, để ta còn giao lưu chứ. Mà sao các bác kẹo quá vậy, đâu tốn bao nhiêu đâu, ra quán internet chơi vài ván tốn mấy ngàn có đáng là bao mà học được nhiều cái hay lém chớ... hehe. Còn không nếu kinh phí eo hẹp quá thì ta có thể chơi qua TTVN này không (bằng cách post từng nước một). Bác nào thấy hứng thú thì ta cùng làm một cái tournament nhá....
  10. Rivaldo_bra

Sao bác lại nói thế hay là lúc nào anh em minh chơi mấy ván nhỉ, em cũng sướng đánh cờ trên mạng lắm chứ, nick của em là ntbinh ở trong trang WEB http://www.clubxiangqi.com đấy, hôm nào nhé, hẹn giờ đi nhé, mình OK
    Hôm nào gặp Man man làm mấy séc bóng bàn mới được, chưa biết mèo nào cắn mỉu nào đâu ha ha ha
    Rivaldo