1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai ở Lục Nam ơi giúp mình với.

Chủ đề trong 'Bắc Giang - Bắc Ninh' bởi nthm, 08/03/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. conhuighe9

conhuighe9 Thành viên rất tích cực

Thấy chưa, đừng có mà hứa trước.
  2. nthm

nthm Thành viên mới

Thôi mà đừng có mắng nhau vì iem thế iem ngai lắm, mong các bác nhiệt tình giup iem, nếu không tìm thấy hắn chăc iem không yên tâm đi chống lầy mất.
    Mà này , mấy hôm nay iem toàn nằm mơ thấy bác travucu đi chơi cùng iem thôi.hiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
  3. travucu

travucu Thành viên mới

Đúng là con gái lém chuyện thật( xin lỗi các chị em kiệm lời nhé). Đã có manh mối của tên Nam kia rồi. Tội tên này thật là to dám làm cản trở con gái nhà người ta đi lấy chồng. Cho hỏi câu này đã, có phải bố của anh Nam tên là Tỵ cũng dạy môn Vật lý ở cấp 3 Lục Nam không? Nếu phải thì tôi đã có manh mối của anh ấy rồi?
  4. travucu

travucu Thành viên mới

Có tin vui cho bạn đây nthm ạ. Anh Nam hiện giờ đang làm ở Tổ Điện, Nhà phân đạm và hoá chất Bắc Giang, tỉnh Bắc Giang. Bạn có thể liên lạc với anh ấy qua anh Lại Văn Dương( làm cùng trong tổ điện với anh Nam) theo số điện thoai sau:0240.850346. Bạn nhớ gọi cho anh Dương vào buổi tối và hỏi thăm tung tích của anh Nam nhé. Nếu có tin tức gì mới tôi sẽ báo cho bạn. Chúc bạn vui và sớm gặp lại anh Nam.
  5. nthm

nthm Thành viên mới

Anh travucu!
    Những người trong quán net đang đổ dồn về em nì, tại vì em hét to quá , Cảm ơn anh nhiều nhiều nha,. nếu một ngày nào đó được gặp anh , nhất định em sẽ mời anh đi ăn kem để hậu tạ, đuợc không ạ?
    Em vui quá.
    Một lần nữa xin cảm ơn anh.
  6. travucu

travucu Thành viên mới

to nthm:
    Cảm ơn em nhiều! Nhớ đấy nhé! Bao giờ em gặp lại anh Nam nhớ báo lại cho mọi người trong KBC cùng vui với em nhé!