1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ai ở paris xin chỉ giúp một tý

Chủ đề trong 'Pháp (Club de Francais)' bởi cuoc_song_tuoi_dep, 01/12/2004.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cuoc_song_tuoi_dep

cuoc_song_tuoi_dep Thành viên mới

ai ở paris xin chỉ giúp một tý

hi cac ban trong BOX, minh sap den paris de ve VN nhung ma ko biet lam the nao den dia chi nay:
    Pacific Voyages
    23, rue Bobillot
    75013 Paris
    01 45 80 38 38
    de lay ve may bay nua, minh mua ve roi doi den ngay 7 sang paris lay ve roi ngay 8 bay ve VN thoi. Co ban nao huong dan minh di den dia chi tren dc ko? di nhu the nao tu san bay den dia chi day, vi minh bay tu denmark den paris, roi phai chay xuong dai ly de lay ve,
    P.S: co ai o paris tot bung cho minh ngu nho mot dem ngay 7 de ngay 8 minh ve VN ko? xin cam hon va hau ta sau khi ve VN se mang wa VN sang cho.hehehehe.!!!
  2. ladymeomuop

ladymeomuop Thành viên mới

Chào bạn
    Cho tớ gửi 10kg về Hà Nội nhé Nói đùa thôi
    Đi đến địa chỉ như thế này nhé:
    Từ sân bay CDG bbạn lấy RER B đi đến Denfe Rochereau, sau đó đổi sang đường 6 hướng Nation đến Place D''italie. Khi đi ra khỏi Metro bạn để ý có cái plan du quartier bạn sẽ thấy đường bạn cần tìm và hướng đi, ở metro đấy có nhiều đường ra, tớ xem qua trên bản đồ thì có thể sortie Boulevard Auguste Blanqui , tớ đã thử tìm trên NET đây:
    http://www.citefutee.com/Proxi/proxi.php?methode=adresse&session_id=1616113&lang=FRA&tmpl=CITEFUTEE&adresse=23%2C+rue+Bobillot%0D%0A75013+Paris&reseau=1111
    Chúc thượng lộ bình an
  3. cuoc_song_tuoi_dep

Tak ban nhieu nhe. MA ai co muon goi do thi mang ve cho, heheheh nhung ma phai ve SG hoac Da nang kia, vi tui bay ve SG sau day moi bay ve DN heheh, ai co nhu cau thi cu goi nhe. vi ve cha mang cai gi ve ca, chi co mot cai ba lo xiu xiu la OK roi. aaaa ma o phap co ai tot bunbg cho tui o nho 1 dem ko, vi o hotel ton tien wa heheheh. The nhe!!!
  4. He-goat

He-goat Thành viên rất tích cực

Cho tớ thêm vào thế này thôi nhé cho dễ tìm:
    Lúc mà ấy đến đấy, ra sortie như bạn Ladymeomuop nói ở trên thì sẽ thấy cái Trung tâm thương mại Italie 2, nếu ấy quay lưng vào cái bùng binh to đùng ở giữa đường ý, thì cái đường Bobillot nó ở ngay hông của cái TTTT nói trên, tay phải của ấy
    Đọc lại thì thấy hình như rắc rối hơn hị hị... nhưng mà tớ thích ăn thịt bò khô vàng vàng của miền nam lắm ấy ạ
  5. taminh

taminh Thành viên rất tích cực

Sướng nhá có anh He-goat gợi ý cho ngủ nhờ rồi còn gì
  6. He-goat

ơ, thế chỉ đường thôi ko được hậu tạ à
  7. cuoc_song_tuoi_dep

OK se mang bo kho vang vang sang, heheheh, hau ta day nhe!! nhung ma may dua ban noi bo kho o Da nang con ngon hon nua co day!! the thich loai nao nhi!!! DN hay la SG vay!! cho biet ngay nhe. heheheh
  8. He-goat

hơ nhưng tớ chỉ giúp được cái đoạn chỉ đường thôi còn ko giúp đoạn ngủ nhờ được hị hị nếu mà vẫn được thì thịt bò ĐN thử xem sao tại vì trước giờ ăn thịt bò SG hì hì... mà thôi tớ đùa đấy
  9. cuoc_song_tuoi_dep

hehehehehe, du sao van thank u all