1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai thích tập thể hình nào!

Chủ đề trong 'Sở thích' bởi sportman84, 18/11/2003.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. la_belle_vie

la_belle_vie Thành viên mới

Ở Khâm Thiên thì có phòng tập ở cạnh cổng công viên Thông Nhất, em chưa voà đấy bao giờ nhưng thấy có vẻ được được (tât nhiên là nhìn từ xa rồi ạ, hì hì ). Còn nếu bác đi được thì ra SVĐ Bách Khoa, ở đó phồng tập lấy 60 000/ 1 tháng, mỗi tuần tập 3 buổi, 2-4-6 hoặc 3-5-7 (tuỳ bàc đăng kí ban đầu). 85000 cho cả tháng (trừ CN và các ngày lễ Tết). Giá ở đây rất mềm do toàn sinh viên tập, đó, em đưa cho bác 2 lựa chọn, tuỳ bác thôi.
  2. hoangtucrazy

hoangtucrazy Thành viên mới

Em muốn đi tập mà ngại quá đi một mình cứ thế nào ý bác nao ở gẩn khâm thiên tôn dức thắng có đi tập cho em đi với
    PM:tuandung113@yahoo.com nhe
  3. nowings

nowings Thành viên mới

Tết nhất lại nghỉ tập rồi buồn quá,sau tết tập lại đau,thôi đành ở nhà nâng tạm thanh sắt vậy ,hay là nâng tạm mấy em cho tay to hehehe
  4. tuanlmfpt

tuanlmfpt Thành viên mới

Có bác nào ở Công Đoàn kô . Em đang tập ở đấy , 6 tháng rùi , body phát triển rất tốt
  5. svdhy

svdhy Thành viên mới

tập ở chỗ phòng tập Hoà Bình ở Nguyễn Khuyến (ga Trần Quý Cáp) phòng tập rộng mà đồ tập ngon.
    Giá cả là 90.000/tháng hoặc 130.000 cho thẻ gạch ô 30 ô trong thời gian 2 tháng. Theo mình thì tập the gạch ô tiện hơn vì một tuần chỉ nên tập 4-5 buổi là nhiều rồi.
    Ah mình mới tập theo chương trình AST khoảng 2 tháng nay thấy tốt lắm, người lên trông thấy.
    Hiện nay thì web ast.com.vn chết rồi, mọi người chịu khó đọc tiếng Anh tý nhé
    http://www.ast-ss.com/max-ot/intro.asp
  6. tuanlmfpt

tuanlmfpt Thành viên mới

Ngày xưa quen anh cũng từng thi đấu thể hình giới thiệu ra Nguyễn Khuyến tập vì có nguời hướng dẫn tốt nhưng xa quá ngại đi . Thấy bảo trên đó toàn hàng khủng , he he . Toàn bác to đùng
  7. thanhsay

thanhsay Thành viên quen thuộc

anh em cho mình hỏi,mình ở Vạn Bảo, Kim Mã ấy,gần đấy có chỗ nào tập được được chút không, hoi xua thì hay tập ở Ngọc Khánh chỗ có bể bơi nước nóng nhưgn giờ hình như đóng rồi. Nghe anh em nói ở Nguyễn Chí Thanh nhưng o biết số bao nhiêu. Nhờ anh em chỉ giáo
  8. johnie

johnie Thành viên quen thuộc

Ở Nguyễn Chí Thanh thì bạn lên chỗ CLB Thăng long, tại toà nhà viện Thanh niên, đúng chỗ lối rẽ vào ĐH Ngoại thương-chùa Láng, phía bên trái.
  9. bubba

bubba Thành viên mới

Tớ thích nhất là chó thể hình đẹp, giống doberman chẳng hạn, thế là tớ siêng dắt dobermann của tớ chạy để có thân hình thon thả. Kết quả là cả tớ và đô đều có thân hình thon thả hết.
  10. mua_dong_mau_trang

mua_dong_mau_trang Thành viên mới

em là con gái liệu có được vào đây ko ạ? em lười tập thể dục lắm,các a chỉ giúp e cách nào để e chăm với.trước đây ,lần nào cũng thế,em chỉ chăm chỉ đươc đúng 1 tuần,sau đó đâu lại hoàn đấy.
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa