1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

ai thích thì vào !!!!!!!!!!

Chủ đề trong 'PTTH Trần Nguyên Hãn - HP' bởi cong_chua_halflife, 09/12/2003.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cong_chua_halflife

cong_chua_halflife Thành viên mới

ai thích thì vào !!!!!!!!!!

tôi muốn có 1 ai đó cùng mỉm cười với tôi mỗi khi tôi buồn , có thể nó 0 làm tôi thay đổi nhưng ít ra tôi cũng biết có người quan tâm đến tôi

tôi muốn có 1 ai đó đứng nhìn tôi lặng thầm hãy đứng từ rất xa đủ để tôi 0 nhìn thấy nhưng cũng hãy đứng từ rất gần đủ để tôi cảm nhận thấy

tôi muốn có 1 ai đó yêu tôi = 1 tình yêu giấu kín để tôi có thể tự hào vì mình được yêu nhưng tôi lại chưa muốn yệu

tôi muốn có 1 ai đó lắng nghe những điều tôi nói mà 0 cần nói gì , nhìn thấy những giọt nước mắt của tôi mà 0 nên lau , nhìn thấy nụ cười của tôi và hãy cười lại

và tôi đã tìm thấy đó chỉ có thể là chính tôi , tôi mỉm cười với chính mình sống vì mình yêu chính mình và đôi khi là ghét chính mình
  2. Ronaldauto

Ronaldauto Thành viên mới

Trời ơi!Em gái bị "thằng đấy" nó đá rồi hả?Khổ chưa,anh biết ngay là sẽ có kết quả thế này mà."Thằng đấy" nó là bố của Sở Khanh đấy!Thôi,để anh giới thiệu thằng khác cho,con của Sở Khanh em có thích ko?
  3. thuphuong20

thuphuong20 Thành viên rất tích cực

Người ta nói rằng,nỗi buồn nào rồi cũng qua đi...Nghe hơi giống AQ,nhưng mà cuối cùng vẫn thấy...đúng.
    Sau N thương đau,sau N những giọt nc'' mắt,ta lại nhận ra chẳng ai yêu ta bằng bản thân ta...cho đến 1 ngày ng` đó đến..Cuộc đời thì còn dài và tương lai vẫn ở phía trc'',mình đã học đc điều đó sau rất nhiều thất vọng...
    Có gì đâu mà khóc
    Hạnh phúc chỉ là điều bịa đặt
    Nên tình yêu là chuyện viển vông thôi.....
  4. cong_chua_halflife

đâu có phải là "tạch" với ku Nam mà em viết cái này đâu , anh Tuấn hiểu sai rồi , heêhh . Ko ai yêu mình bằng chính bản thân mình , mà nó nói với anh là nó đá em à ?
  5. lmh_h

lmh_h Thành viên rất tích cực

hãy hi vọng , bởi hi vọng chính là sự tồn tại của chính bạn ngay cả khi bạn cô đơn nhất!
    hãy cứ sống theo cách sống mà mình cho rằng đó là cách sống phù hợp với mình nhất . hãy nghĩ đến mình nhiều hơn nghĩ đến người khác , bởi chưa chắc người ta đã nghĩ đến mình đâu !
    GỬI ĐẾN CUỘC SỐNG!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    tiamo

6. Kim_Binh_Mai

Kim_Binh_Mai Thành viên mới

-đâu có phải là "tạch" với ku Nam mà em viết cái này đâu , anh Tuấn hiểu sai rồi , heêhh . Ko ai yêu mình bằng chính bản thân mình , mà nó nói với anh là nó đá em à ?-
    Ko phải đâu,anh chỉ đoán thế thôi.Nhưng mà ko nhất thiết em phải đưa cả lên như thế này đâu.Chuyện rì cũng nên giữ kín chứ.Nhất là chuyện tình cảm mà đứa này bỏ đứa kia.Em nói thế này mà ko cảm thấy......ngại sao?Nhưng mà 2 đứa,đứa nào bỏ đứa nào ko quan trọng.Cái chính là 2 đứa êm vẫn còn trẻ con,mà người thiệt thòi hơn lại là em đấy.
    Ko ai yêu Vũ Nương bằng ...Tây Môn Khánh
  7. cong_chua_halflife

ok , lời anh Tuấn nói chí lí thật , hehh , chúng ta chỉ là những đứa trẻ , nhưng khi ta nhận ra điều đó có nghĩa là ta đã truởng thành thêm nhiều anh nhỉ ?
    Changẻ có gì phải ngại cả , phình phuờng thôi ,
  8. TRANGER_18

TRANGER_18 Thành viên mới Đang bị khóa

Đâu có đâu nhỉ anh tuấn nhỉ ? Em có nói là em đá đâu....... Hehêhh !
    To CCHL : Mày ơi ! Copy tao 1 bản cái mà tao với mày nói chuyện sau tối sinh nhật mày á ! Biết ngay ý mùh !