1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai tự thấy mình thật sự có "Ngoại hình xấu" nhưng vẫn "lạc quan" thì vào lập hội "Những người xấu xí

Chủ đề trong 'Làm quen - rút ngắn khoảng cách' bởi dpht, 09/03/2009.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. dpht

dpht Thành viên mới

Ai tự thấy mình thật sự có "Ngoại hình xấu" nhưng vẫn "lạc quan" thì vào lập hội "Những người xấu xí tự tin, yêu đ

Nói thật là e chưa hài lòng với ngoại hình của em bao h cả, xấu điên đảo...: vừa béo, vừa lùn, người tròn tròn trông chả ra làm sao cả í. Nhìn các bạn cao ráo, eo ót thon thả nhiều lúc thèm lắm í. Xao mình lại fải chịu cảnh bất công xã hội, bạc đãi thiên tài thế chớ . Cơ mà e cũng chả buồn, chả tự ti. Mặc dù nhiều lúc cũng hơi tủi thân vì bị người khác trêu, ngày xưa cũng từng có lúc nghĩ rằng mình béo, mình xấu, mình làm gì cũng bị người khác săm soi...Nhưng mà giờ khác rồi, nhớn rồi, chả ngại ngùng xấu hổ gì nữa. Mình xấu nhưng tâm hồn mình kô xấu, sao fải ngại, sao fải sợ. Bi h biết cách hoàn thiện mình hơn, biết cách hạn chế khuyết điểm hình thể của mình nên càng ngày càng tự tin hơn, vẫn vui vẻ, lạc quan mặc dù vẫn hay bị trêu.

Đồng chí nào có chung suy nghĩ như e thì vào lập hội cho vui. Chả phải vì mình xấu nên mình chỉ dám chơi với những người xấu, e chỉ nghĩ là mình hợp lại với nhau để chứng tỏ cho mọi người thấy tuy nước sơn của mình kô đc tốt bằng mọi người nhưng chất gỗ của mình cũng chẳng kém ai!

Có bác nào nhất trí kô nhể

À quên, e tự giới thiệu. Em là Link Bùi, hay còn gọi Link béo. Y!M: hey_minhlalinh_16.

Hề hề, em xin hết ạ!
  2. dpht

dpht Thành viên mới

Tự thấy đề xuất của mình hơi hâm tí nhưng mà kệ
  3. kietht

kietht Thành viên mới

4. changchaithonque

changchaithonque Thành viên mới

Mình cao 1m50 nặng 45kg da đen tóc xoăn mắt đeo kính cận 4 diop .Mọi người bảo mình đến từ nước nigeri a nhưng mình ở việt nam.Ra đường thấy mình bé tẹo .Cũng hơi mất tự tin nhưng mà vào đây để học cách tự tin vậy.Thế mà!
  5. mhtn

mhtn Thành viên mới

May quá có nơi để giãi bày. Tớ vừa lùn, vừa gầy vừa đen, mặt thì khư khư cái kính 3đi-ốp. Nhưng chả sao, lùn bây giờ là của hiếm, gầy bây giờ là mốt, đen càng duyên, đeo kính càng trí thức.
  6. dpht

dpht Thành viên mới

e đang xem có ai vào ném đá kô cơ mà thế này là ngon rồi. nhà mình lập hội xong off fát cho sướng nhể!
  7. changchaithonque

changchaithonque Thành viên mới

ơ thế off luôn ngày mai hả.OFF luôn cho nó nóng chứ nhỉ.Thế mà!
  8. sh6868

sh6868 Thành viên mới

Nhất trí off luôn, đang rảnh
  9. nguyenvmanh

nguyenvmanh Thành viên mới

ui
    em tham gia với
  10. dpht

dpht Thành viên mới

bác nào xinh gái xinh zai mà đăng kí vào đây, off mà bị fát hiện là fạt hành chính nhá! các bác thử nghĩ cho e mức fạt nào hợp lí fát nhể
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa