1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Ấn Độ & người Ấn nào (Tầng 13 - Nắng lên xua tan mây âm u, trời trong xanh rạng rỡ nụ cười)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi jenny4t, 16/09/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vit_xiem_151

vit_xiem_151 Thành viên mới

yếntrang@ bà ơi ,,, hi hi hi hiểu lầm rồi à nha ,,, tại mình thấy chuyện mắt cười quá ,, gửi lên cho cả nhà đọc cho vui ,,, chắc mình hơi bị lố rồi ,, có gì cả nhà cho mình sorry nha hihihi ,,, yêu cả nhà nhìu nhìu hì hì hì
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    ôi bà yen_trang@ yêu dấu ,,, mình hok có ý đó ,, bạn đừng có hiểu lầm ,,, một lần nữa cho sorrry nha hihihhi ,,,, năng nỉ bà đừng có giận tui nha ,,, bà mà giận tui là tui leo đọt ớt ,, đặng té xuống đọt hành tự tử huhuhuhu
  2. D.Balisland

D.Balisland Thành viên mới

@drpth if i type in english, will my comment be deleted ? ;)
    @cop tại facebook ở vn bị chặn thường xuyên, hồi trước noel vô ngon ơ dc 1 thời gian, giờ bị chặn nữa rồi. có 3 cách để sis vô
    1. vô bằng cellphone :D bảo đảm ko bao giờ bị chặn
    2. chị tải phần mềm về, có 2 loại em thường sử dụng: [ Ultra Surf ] hoặc [ Hotspot Shield ].. tuy nhiên, đôi lúc sẽ trục trặc kĩ thuật sau khi sử dụng xong, tắt phần mềm (nhất là Ultra) rồi ko vô lại đc internet/ yahoo msg, chị hãy open phần mềm đó lại rồi tắt nó lần nữa. As my exp..
    3. đổi IP. trên mạng nó có chỉ một vài IP, em thì ko thích kiểu này, nên em chỉ sử dụng phần mềm cho tiện
    còn một số cách nữa trên mạng có chỉ, nhưng em nghĩ 3 cách này là ok rồi :D Good luck sis nhá
    @mọi người: ăn Tết sao rồi ? -câu hỏi quen thuộc sau tết :)) (sis nào đó liệt kê những câu hỏi thường gặp trog fb nhà mình roy` đó)
  3. hoadai181

hoadai181 Thành viên mới

chúc mọi người ở nhà Ấn có 1 tuần đầu làm việc, học tập vui vẻ và có nhiều tiền lì xì :-bd

Ui Trang dễ thương quá, chụp ở đâu vậy. Mà Trang nói ép hình là sao? hình chèn trên avarta hả? Mình không hiểu.. hihi
  4. yen_trang_1988

yen_trang_1988 Thành viên mới

khong minh lam duoc roi cam on ban nha
    hinh minh chup cung anh y o ben singapore do
    bai bien ben do
    khong co gi dau. ba dung tu tu
    mac cong cay ot va cay hanh chet vi do ma hahahaha
  5. phuonganh2010

phuonganh2010 Thành viên mới

cả nhà ơiiiiiiiiiiiiiiii :x:x dạo này em có nhiều chuyện quá. buồn vui lẫn lộn....haizz vậy là đã 1 thời gian ko comment cả nhà. em nhớ cả nhà quá :).. nhà mình ăn tết vui ko vậy ??
    @chị Gee: chị ơi chị về chưa, vào nhà kể cho cả nhà nghe cuộc công du thế nào chị ơi :x
    @Chị Cọp: em đang ko ở HN chị ơi... bao giờ chị định Bắc tiến vậy ??
    chào mừng các thành viên mới..hehehe
    @Kiran hi there, the rare and unexpected friend
  6. hoadai181

hoadai181 Thành viên mới

hi hi chào Phương Anh, ăn Tết chuyện vui, kể cả nhà nghe với. Mình chỉ ở nhà chăm sóc mai, nhà mình có 1 vườn mai, và đi thăm ông bà thui
  7. kiran

kiran Thành viên mới Đang bị khóa

You like drug . M test you one time and aftr tht adicted you . Now just need you . Just need you . Nd m like drink . If ppl test me to much . They hangover .and vomit . Aftr tht hate drinking.
    Its Difficult To Wait For Someone ,
    And Its Difficult To Forget Someone !
    But The Most Difficult Thing Is To
    Decide Whether To Wait Or To
    Forget Someone.....!!‎Åηgєℓ Î Lσνє Уσц Tιℓℓ мy ℓαsт Bяєαтн Уσц αяє мy $σцℓмαтє When I found you
    I found myself

When I found you
    I found my heart

When I found you
    I found pure bliss
    I found heaven
    Deep in your in kiss

When I found you
    I found my soul
    I found your love
    That made me whole ♥Once you fall in love with someone, they will always be a part of you. Even if you never talk, they'll still cross your mind & even the thought of them being with someone else hurts...!!!!! ♥
  8. kiran

Small Girl & Boy were seen crying together…
    When asked I asked why??
    The little Girl Said: “My Doll has Broken”
    And the Boy Said "Am crying Because my doll is crying"

9. kiran

Alisha m try to forget u today . But only 1 hour aftr tht agin miss u .dont know why . Wht u do with me .why m not forget u . Why why no power remove ur neckless . Whyy
  10. phuonganh2010

phuonganh2010 Thành viên mới

aahhhhhhh... ghen tị với hoadai quá. mình thích hoa mai nhất đó :-bd ngoài Bắc toàn đào thôi, mai rất ít :(....hehehe Tết năm nay đặc biệt vì mình thân với cháu hơn ( cháu trai ruột) cả nhà à <3 :-" yêu lắm :x càng yêu hơn khi bố mẹ nói nó giống mình hồi nhỏ cả tính cách lẫn khuôn mặt ...=))))))))) aahhhhh cảm giác như "my son" mình vậy cả nhà à...[:D] hoho
    spam cả nhà...:))...đây làm em Tôm

P/s: nhà mình sau tết lại vắng rồi ha...
    @Vit ơi: bây giờ xem ti vi nhìn hoa lục bình là chị lại nhớ đến em chứ :P phát hiện ra bố chị cũng thích hoa lục bình, chắc là ngày xưa công tác trong Nam thương cô nào miền Tây rồi ;))
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa