1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Ấn Độ & người Ấn nào (Tầng 13 - Nắng lên xua tan mây âm u, trời trong xanh rạng rỡ nụ cười)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi jenny4t, 16/09/2011.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rosehuyen286

rosehuyen286 Thành viên mới

chào cả nhà. Biết nhà mình lâu rồi nay mới có dịp tham gia. Em đang ở Ấn Độ này. Chuyện tình của em cũng dài lắm. Nhưng tụi em đã vượt qua và đi đến kết hôn sau rất rất nhiều sóng gió. Mọi người add em nhé. Regards Huyen Gandhi :)
  2. kiran

kiran Thành viên mới Đang bị khóa

Sweety . I m gud now. Yestrday nxt m get my 3 mouth pay . Realy its make me crezzy 5000 pound . I hv my own mony babby . U rember m promise u . M invite u in march here so . Babby plz,now forget evrything . Nd come here . M not force u for live here whole life . If u want come here for a mounth m chak tickts 8 march to 23 march .500 pound only . Babby here we hv gud future . M knw u want live in viet but babby give me 5 year .m work hard nd aftr tht m come viet . Babby m not want . My son go abrod nd he work there or my daughter need mony for study but she w8 1 mounth . So babby plz u come here . Aftr tht if u want so live with me or go bak nd w8 me . Babby m just promise you i love u more then evrything . M knw u not trust me so m add my bank statment also for showe u i hv 5000 pound . Nd u hv gud futur with me

3. phuonganh2010

phuonganh2010 Thành viên mới

@chị huyền: wellcome chị :x ... trùi ui, chuyện chị chưa kể nhưng mà mở đầu nghe hấp dẫn quá đi ^^.. hôm nào rảnh rang vào nhà 888 với cả nhà đi chị :)) em muốn nghe chuyện tình Việt Ấn quá chừng :P
  4. hoadai181

hoadai181 Thành viên mới

Ui welcome chị Huyền...Hôm nào rảnh, chị cứ vào forum chia sẻ kinh nghiệm nha...Em thích nghe chuyện nghe chuyện làm dâu ở xứ Ấn lắm [r32)]
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------

Hi Hi... mình ở trong này suốt năm nóng lắm, nghe ngoài đó có mùa đông thích ghê. à Phương Anh ở tỉnh nào vậy. Năm ngoái vi có ra Bắc 1 lần, nhưng chỉ ở quảng ninh
  5. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

@welcome bạn mới vào nhà, nàng còn chần chờ gì nữa mà không khai báo chuyện tình yêu của nàng? lâu rồi nhà Ấn không còn ai tâm sự chuyện tình cảm nữa.
    @all mọi người năm mới vui vẻ nha.
    @phương anh: chị vẫn khỏe em ơi, nhưng không vào FB được. Ultra sulf gì gì đó chị thử hết rồi mà không ăn thua, chỉ thỉnh thoảng xài ké đt của papa vô update thôi. chán gì đâu!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
  6. vit_xiem_151

vit_xiem_151 Thành viên mới

ôi mọi người ơi ,, chị phuonganh2010 ơi ,, hoa dại ơi ,, em em đây hihi ,,, nhớ cả nhà quá đi ,,, hổm rày lại bù đấu vô sách vở ,, lại học ,, ôi mệt ghê hihi
    chị cọp yêu dấu ơi ,, chi vê` việt nam vui không chị ,, kể chuyện cho cả nhà nghe nha chị hihi
    chị phuonganh ơi ,,, hihi lục bình thì ở quê nhiều lắm ,, nó trôi lêng đêng vô định vậy đó ,, nhưng mà nhiều khi có nguyên một đám lục bình nở hoa nhìn đẹp lắm ,,, hồi nhỏ em hay hái lên choi ,, nếu không thì chọn mấy cành non ,, đem vô luộc ăn ngon lắm ,, hok biết vi có ăn chưa vậy ,,,
    còn mai thì nhà nội em cũng có hai cây lớn trước cửa ,,, mà bông mai nở cũng nhiều lắm chị ,, 28--- 6 tết là vàng rực cây hết ,,,cũng có khi nở trễ tới rằm rùi má mai cũng còn đấy cây hihihi ,,, em cũng thích hoa đào lắm chị á ,, nhưng ở quê em thì hình như là không có ,,, chắc tại vùng nào thì hoa nấy á hihi
    chị gee ơi ,,, em thấy chị tàu ngấm rùi nha hihi,,, vào nhà kể chuyện đi chi ơi hihi
    hoadai bà ơi ,, khỏe hem nè hihi
    ôi em chào chị huyền ,, thành viên mới của nhà ,,, kể chuyện cho nhà nghe đi chị
    HIHI KHÔNG BIẾT SAO BÂY GIỜ CÓ NHIỀU TÌNH YÊU VIỆT _ ẤN QUÁ ĐI THUI HIHI
  7. blue_sea_love

blue_sea_love Thành viên mới

Chào các chị nhà Ấn. Em là thành viên mới toanh đấy ạ!
    Hôm nay là ngày vui nhất đời em vì cuối cùng em cũng vào được nhà mình. dzui dzui [:D]

Em tàu ngầm suốt 1 năm nay rồi. Ngày nào cũng đọc topic của các chị không mệt mỏi. Càng đọc càng thích ấy ạ...

Chả là em cũng khổ sở với một anh Ấn suốt 4 năm qua... mà không thể nào " Over" được. Cứ vui, buồn, hờn, giận rồi lại hi vọng, đôi lúc đầu óc rối bời lên chẳng biêt phải làm sao:((

Rất may là gặp được nhà mình, các chị ai cũng có cảnh ngộ tương giống nhau nên em cũng thấy an ủi.

Chúc cho nhà Ấn mình càng ngày càng phát triển và có nhiều kết cuộc có hậu trong mối tình Việt - Ấn! [:D][:D][:D][:D]
  8. hoadai181

hoadai181 Thành viên mới

Ui welcome thành viên mới...cái này phải gọi chính xác là người cũ giờ mới xuất đầu lộ diện phải không?hihhi..Mình là hoa dại..ở miền Tây. 25t..chắc bạn cũng bằng tuổi mình phải không? mà bạn ở trong nam hayngoai bắc?

Trùi ui, vitoivit, bữa nay réo vịt quá trời, saoko online tren yahoo messenger...tui goi vo dt của bà, ai deza mẹ của vịt bắt máy..lam tui sợ wa trời ...
    Yến Trang ơi, khỏe hông người đẹp? bà đi làm chưa?
  9. kiran

Girl: Hey darling Is everything alright?
    Boy: I wanted to tell you somethng important

Girl: Aww. but we just talked before too right? Whats it sweety?
    Boy: I. I . I want to stop our relationship as GF & BF

Girl: *Speechless* omg.. But. WHY? I didn't even do anything!

Boy: Cuz I want to love u
    as my WIFE Will u marry me Angel

hi alisha tah . babby m know you think why m change my name on facebook . bcs of my faimly . babby few day ago my faimly meet . a man who tell about futur . he sey to om dad . happy get rich in 9 mounth . nd when mom dad talk about me he sey tht boy not think about happyness or sadness . just busy in own life . nd he marry with a anthor country girl . m sey to faimly m not trust on it . but mom sey he sey which girl marry with him you know her now or very soon so m trust him . babby ur aunty also sey you u marry with me nd tht man also sey m marry with you now i hv no any tension its means vry soon we marryy . we togther gurpreet kumar weds trang . realy we just for each other . m know many people try to brak our love but babby . m think how much our love true . people feel jelose by our love . realy now m feel like romeo julit . true love story . you read many love story book . nd you know it in evry love story a bad time . but after tht very soon gud time . babby m just read some indian love story . but i like a english love story . in it a beautiful girl hv gud hair . she so beautiful her hubby love her to much . in velntine day he think he gift her some oil for hait nd cream . nd her wife think gift him a watch boy to much worrk hard . nd girl for watch cut her hair . nd when they meet echt other on velntine day boy see girl have no hair nd girl se by work hard boy hand sweel . real so gud love story . m read it when m 15 year old . always m imgian tht girl nd boy how they feel tht time . nd babby . one thing more U R MINE ND BEAUTYFUL MORE THEN ANGEL . ND I KNOW HOW MUCH U LOVE ME . M KNOW U MISS ME EVRYDAY EVRY NITE . BUT BABBY ITS OK BCS M DO BAD THING SO ITS MY PUNISH . BYE TC . ND TRY TO HELP MOM ND EAT PROPER
  10. kiran

why you del alisha_tah posts whyyyyyyyyyyyyyyyy. its a personel website how you del it [R37)]
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa