1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Ấn độ và người Ấn nào ( Tầng 11 - Những trải nghiệm của người đã và đang yêu Ấn độ )

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi viheart811, 27/07/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

À, tiếng Welsh là ngôn ngữ cổ nhất châu Âu đó mọi người à, :)
  2. Staycool

Staycool Thành viên mới

Có trang 101 cơ hả mọi người ? cứ tưởng chỉ 100 là bị khóa rồi....hihi... Tầng mới mình xây bằng tựa đề nào vui vẻ, trẻ trung nhé [r2)]. Mình sẽ chờ để xin 1 ô mặt tiền. lalala...

@Bee : ui Bee hát hay ghê Bee ơi !!
    @Bee & Gee : Ox mình nói tiếng Telugu chứ ko phải Tamil :) hi hi...xem ra Gee có duyên với mấy chàng Tamil nhỉ !Thấy Gee nói tới Tamil với tất cả niềm hào hứng dâng trào ấy :P
  3. gee

gee Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đúng là đang buồn mà vô đây tám 1 hồi thấy mắc cười mấy chị em mình quá. Chuyện staycool hay quá. Các bạn thật dũng cảm và anh ấy cũng thật tuyệt vời. Chuyện tình yêu nhà mình đúng là hay hơn phim giờ vàng VN nữa đó....
    Đặt tên gì nhỉ bé cọp Văn hay chữ tốt??? Hay một cái tên đơn giản là được rồi, để chị em có chỗ tâm tình.
  4. copconmisa

Ui, tên này hay đó mọi người, nghe rất chi lãng mạn và hy sinh nữa. Ai có ý kiến gì thì cứ đề xuất nha, nội trong đêm nay thôi á. Em sợ mai mod ngủ dây, mod khóa cái tạch, hết bàn
  5. jenny4t

jenny4t Thành viên rất tích cực

Hello, hầu hết các tầng tuy có niềm vui, hạnh phúc nhưng đại đa số có rất nhiều nước mắt của chị em nhà Ấn. Thế nên, tớ có ý kiến tên của tấng mới là Ai yêu Ấn độ và người Ấn nào ( Tầng 12 - Nắm tay cho những nụ cười). Mong cho cả nhà sẽ luôn hạnh phúc.

hì hì có ai đồng ý không?
  6. gee

gee Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ý kiến Bee hay ghê đó, đồng ý !!! Đang buồn mà đầu óc vẫn sáng láng ha. Mà câu thơ này làm mình nhớ Pinky wá, Pinky ới ời, vô xây nhà nè...
  7. copconmisa

Cọp có từng đọc một truyện ngắn của O Henry (người viết chiếc là cuối cùng đó) tên là Khi người ta yêu, chuyện này hay lắm, nói về sự hy sinh của 2 người yêu nhau dành cho đối phương. Cả hai dối nhau đi làm những công việc chân tay mà không cho người biết kia, cô đó nói dối là đi dạy vẽ cho một nhà giàu rồi anh chàng đó cũng làm nghệ thuật thì phải. Rồi 1 ngày họ phát hiện là họ làm chung 1 xưởng máy, khi cô gái biết chàng trai bị phỏng do cái bàn ủi ở nhà máy đó. Nên mình đề nghị đặt tên là KHI NGƯỜI TA YÊU, mọi người nghĩ sao?
  8. Staycool

Staycool Thành viên mới

có tựa nào nói lên được cái ý kia của cọp không mọi người ơi? để cổ vũ cho tinh thần và cũng để tự nhắc nhở bản thân mình tỉnh táo ngay cả khi yêu .
  9. Alisha_tah

Alisha_tah Thành viên mới

.
  10. jenny4t

jenny4t Thành viên rất tích cực

uh tiêu đề của cop cũng hay. Nhất trí!!!
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa