1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Ấn độ và người Ấn nào ( Tầng 11 - Những trải nghiệm của người đã và đang yêu Ấn độ )

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi viheart811, 27/07/2010.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. luckyluong

luckyluong Thành viên mới

Thansk Justakiss2507 nhiu nhé, Chị vào SG công tác khoảng 3 ngày thì về lại rồi, LKL cũng thích ăn món Ấn lắm, zai của LKL nói về VN lần này là không để mất nữa và sẽ nấu món ăn Ấn cho LKL ăn hàng ngày, hihi, có người phục vụ làm món ăn cho LKL , còn LKL thì lại lo nâng khăn sửa túi và chăm sóc lại cho zai .
    LKL đang làm bên Thiết kế công trình, vì hồi trước học trường ĐH Kiến trúc HCM, nhưng bi giờ cũng ráng học thêm QTKD nữa, để này còn xông pha làm kinh tế.
    Trong Box Ấn này có chị nào làm Trưởng ban ko ta? Nếu thế thì nên lập DS các member và cập nhật ngày sinh, quê hương của các member chứ hỉ? LKL sinh ngày 25/12/1983 - tuổi Quý Hợi
  2. gee

gee Thành viên gắn bó với ttvnol.com

cái tên Jenny nghĩ cũng hay , nói lên tình cảm của chị em nhà Ấn đòan kết đông viên nhau.. Mà Gee là Gee cảm cái câu thơ "ngược ngạo" đó đó.. Thấy đúng cảm giác các nàng khi yêu người Ấn ghê, dù ý nghĩa có phần hơi tiêu cực . ( gee ba phải :)) ) Tên gì cũng được , ai lập nhà mới thì đặt tên luôn nha.
  3. bee_qq

bee_qq Thành viên mới

hum nay bee bùn quá nên bee mở đại topic mới, nếu mọi ng ko thix thì mình sẽ sửa tên nha hoặc là mở topic khác, bee chỉ mún có chút kỷ niệm với nhà Ấn thui ...
  4. Alisha_tah

Alisha_tah Thành viên mới

.
  5. thuocxitkien

thuocxitkien Thành viên mới

cái câu what wll be will be ở trong đâu mà sao ai cũng nói thế chị Kiss?? :-?
    Khi nào có tin vui đây...ta :))
    oaoa nhà mình lập tầng mới deyyyyyy , cho em có dịp được đặt gạch nữa :>
  6. Alisha_tah

Alisha_tah Thành viên mới

.
  7. thuocxitkien

tên của chị Jenny được quá ấy chứ :-?....mong rằng ai cũng sẽ có Happing ending , cùng hướng về tương lai hạnh phúc và dù đi đâu hay có chuyện j , " những cái nắm tay" nhà mình sẽ luôn nắm thật chặt nhau để cùng nhau nâng đỡ khi buồn và chia vui khi hạnh phúc
  8. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mọi người ơi, qua nhà mới chào chị@bee_qq kìa, :D
  9. thuocxitkien

ơ mà đặt gạch j nữa nhỉ,...nhà mình dọn sang tầng mới chắc cũng đến lúc em chia tay mọi người ...
    Kiến em bỏ cuộc từ đây sis ạh ...Em ko đủ sức để đu với theo tình yêu Ấn thế này nữa ...
    Có quá nhiều thứ khiến em phải suy nghĩ, tự hỏi quá nhiều và nó làm em thật sự bối rối..làm cho cảm xúc của em nó chết dần chết mòn , riết rồi trở thành vô cảm rồi tình yêu cũng sẽ có 1 ngày ... Sợ phải đối diện với sự thật !! Sợ khi mỗi lần nghĩ đến anh ...! Sợ phải chấp nhận chính cái điều đã làm mình hạnh phúc biết bao ..
    Thôi mà tự dưng ủy mị quá..mọi ng đang vui mà ha :))
    Chúc chị em nhà mình sẽ có happy ending nhé , ( chị Gee, chị Vân,chị Kiss ,chị luckyluongvà cả chị Jenny nhé ...em là em hy vọng ở các chị lắm ý :xXXX ) , còn tất cả các chị em còn lại em kể ko hết chứ cũng cũng yêu thương dạt dào ngợp thở luôn nè ;) .....mọi ng luôn vui vẻ và phải thật hạnh phúc nhé !
    Love all :x
  10. vit_xiem_151

vit_xiem_151 Thành viên mới

chao moi nguoi
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa