1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Ấn Độ và người Ấn nào (Tầng 9 - Vì yêu, trái tim trở nên can đảm)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi yla_bakala, 25/12/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. janiloveyou

janiloveyou Thành viên mới

ủa nàng Yla sao bảo lượn về rồi mà sao giờ còn ở đây nhỉ???
    chị cuchi ui, chị nói rất chí lý, chí phải, chí tình, nói chung là rất "chí"
  2. yla_bakala

yla_bakala Thành viên mới

Nàng nỡ lòng nào , mà giai đâu, tuyền gái .
    Tớ với nàng cùng hội cùng thuyền, mà nàng đang trù úm gì cái con chuột ấy à???
    Được yla_bakala sửa chữa / chuyển vào 17:29 ngày 18/03/2009
  3. cuchidatthep

cuchidatthep Thành viên tích cực

Tên của tầng mới là gì nhỉ? Sau những biến cố thăng trầm của Hội, lúc này là lúc mình cần nắm chặt tay nhau, động viên nhau vượt qua những trỡ ngại, những nổi buồn, hô hào như thế này được chưa??
    HỘI NHÀ ẤN CÙNG NẮM TAY NHAU VƯỢT QUA KHÓ KHĂN, cho ý kiến đi cả nhà ơi!!! dăn chủ nhá, không câu nệ lớn nhỏ gì cả. Ý kiếnhay là duyệttttttttt
  4. viheart811

viheart811 Thành viên mới

Em! ý kiến . Em thích chữ " Cùng nắm tay nhau" nhưng giờ em ko muốn nghe chữ " vượt qua khó khăn nữa" vì như vậy sẽ còn khó khăn dài dài. Dẫu biết rằng khó, và tất nhiên ko bỏ cuộc, sẽ vượt qua thôi, Nhưng em cứ prefer Nắm tay nhau tung tăng, vui vẻ, blah gì ấy, nói chung phải là 1 tương lai tươi sáng vui vẻ ở phía trước cơ
  5. viheart811

viheart811 Thành viên mới

Thôi tớ về đây, chắc sẽ ko xây nhà vào buổi tối đâu. Đợi sáng mai mọi người vào cùng xây cho nó khí thế nhá .
  6. janiloveyou

janiloveyou Thành viên mới

Dạ em cũng đồng tình với viheart
  7. vivian48

vivian48 Thành viên mới

mèn ơi, tình hình là ăn chơi mút mùa lấy lại tinh thần nên vắng nhà thường xuyên, iem vô lại nhà thì đã thấy số 98, tá hoả
    dạ, Vivian, có em
    [có nên tranh thủ trời yên biển lặng mà xây thành 1 mình hem ta? ] hờ hờ nói dzị thoai, chớ fải chờ mọi người cùng "công thành" chứ ^^
    nhưng để góp phần đầy nhanh tiến độ, tối nay em xì pam mí cú cho nó mau hết nhỉ. những chiện cũ bùn bã gom hết vào nhà cũ mà than mà kể, sang nhà mới vui vẻ, phơi phới iu đời ...
  8. vivian48

vivian48 Thành viên mới

trả lời câu hỏi của ss Yla hôm trc: em nói break nghĩa là chiện của em đã done từ tết tới giờ mà lâu nay hem vào nhà nói năng j nhìu, vì thấy nhà mình cũng đã quá dư chuyện buồn phiền. mà vốn dĩ chuyện của em là như muối bỏ biển, yêu đương nhăng nhít
    nói như vậy là vì em thấy rằng con đường trước đây em đi là mịt mù, hok nhìn thấy con đường. không có đường nào cho 2 đứa. trc, còn vật vã với môn Econ, em đã bảo rằng xong môn nì, em sẽ sớm giải quyết, dẹp gọn cho xong. y như rằng trc tết em làm cho 1 cú, xong fin. chỉ hỏi vài câu thoai : "anh có qua VN ở hem?" "anh có bỏ nghề hay hem?" ... tất cả là "no" dzị thì thoai, đường ai nấy đi, thân ai nấy lo
    như ss Viên nói, kỉ niệm đẹp thì giữ lại, buồn bã thì cho qua. mà trước đó cũng đã chuẩn bị tinh thần nên em không có buồn bã nhiều, chỉ là mất 1 quảng thời gian để đi ngược lại con đường, rẽ sang một con đường mới thoai.
    giờ thì em đã ổn. hem có bùn bã hay j j nữa. tích cực ăn chơi, và... lười học hành
    cứ nghĩ là mình đang mở một con đường rộng hơn cho chính mình và ung dung bước về phía trước.
  9. vivian48

vivian48 Thành viên mới

@ss Viheart: thax ss đã khen ^^. HUG ss iu
    ----
    hoàn toàn đồng ý với ss S, chiến nì lại vác đồ nghề về rừng mà cưa trai Việt, híhí
    ----
    @Mod H: "kao" iu cầu "mày" mở lại topic "cưa mod", để "kao" típ tục cưa "mày" coi "mạy" .
  10. kirstan

kirstan Thành viên mới

Trời lâu lâu vô cười đã Đúng là năm nay nhà mình có nhiều người bị bùn nên không nhí nhảnh con cá cảnh như hồi trước được, nhưng cũng sắp hết lầu rùi, để tui làm nốt cho
    Bi giờ tui mới thấy cái tính cay cú và độc địa của mấy cha Ấn Kinh khủng, disgusting không thể hiểu nổi, hiện tại vừa sợ vừa mừng, sợ vì không biết sau những sự kinh khủng đó sẽ tới ... kí gì, mừng vì dù sao cũng được nếm mùi không muộn lắm
    @Jani: Bà kia hôm qua kiu về nhá máy cho người ta mà không thấy gì hít, làm người ta lo mún chít
    @Sayyan: Sao tui không chịu được cái sự "chông chênh" bà ui, phải cố lên mí được Mà bà cũng đừng có perfectionist quá mà làm gì
    @Aasthaa: Có liên lạc được với VNese nào chưa em iu, tranh thủ mở rộng quan hệ nào
    @Vivian: Hình như bà hít support tui ùi hả Nhớ em iu lém
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa