1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Ấn Độ và người Ấn nào (Tầng 9 - Vì yêu, trái tim trở nên can đảm)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi yla_bakala, 25/12/2008.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. cj

cj Thành viên rất tích cực

Hợ, sáng zô thấy page 94, giờ zô thấy page 99, đúng là có cái mồm bà Viheart vào có khác :))
    @Sis cuchi: sis xây nhà giành cho em miếng đất mặt tiền nhá :D, thx sis nhiều. Mà cái slogan: NẮM TAY NHAU CÙNG VƯỢT QUA KHÓ KHĂN em cũng thấy nó khó khăn thế nào ấy. Hay mình để cái slogan: NẮM TAY NHAU NHÌN VỀ TƯƠNG LAI cho nó possitive nhỉ :D.
    @A: Nàng ui, đợt này đau đầu liên miên, căng thẳng, mệt mỏi lắm :(. Chả biết gượng đc bao lâu nữa.
  2. ngoc_tama4406

ngoc_tama4406 Thành viên mới

ôi má ơi, phải ko dzậy nè??? mới hồi chiều vô thấy trang 93, 94 gì đó (như bà CJ nói đó), vậy mà giờ vào đã thấy trang 99 rùi !!! chóang!!!!!
    Bà Viheart nói đúng ý tui ghê vậy đó, đúng là tui vừa đọc bài vừa hìhì
    (mà bà nói kể tui nghe chuyện gì sao ko kể đi bà?? để mắc công tui si nghĩ wá hè ... )
    anh tài hào kiệt nhà mình có mặt gần như đông đủ hết lun nà, dzui ghê tui đang vừa type vừa run ko bít có kịp trang cuối ko nữa. (mod ơi có gì hãy đợi hết trang 100 hãy khóa nha, ráng kéo sang sáng mai ^^ )
    Tui thấy slogan cho nhà 10 là ''Nắm tay nhau đi về phía mặt trời'' được ko cả nhà?? hehe mặt trời tuy nóng nhưng là nguồn sống ko thể thiếu của chúng ta mừ , vả lại chỉ đi về phía đó (cho sáng sủa ) thui , ko lo bị cháy nắng đâu ^^
  3. ptntran

ptntran Thành viên mới

Wooowwwwww, tốc độ kinh hoàng thiệttttttt
    12:30 pm vào nhà vắng hoe, 10:26 pm vào cảm thấy chóng mặt, đọc ko kịp với mấy nàng
    Chúc nhà mình luôn như vậy hoài ở tầng mới
  4. Louise

Louise Thành viên quen thuộc

Chẹp, thấy mọi người phân vân quá, tui đề nghị đặt là Nắm tay nhau, cùng bước bên nhau, vì hạnh phúc nhân loại...
  5. lilysblue

lilysblue Thành viên quen thuộc

Hê hê, đúng là mấy cái váy đẹp thì giá chát chúa, còn váy vừa túi tiền thì trông giống ... váy digan (như VH miêu tả)
    Mà A này, bà đi mua bán thoải mái như thế a? Thấy bà là người nước ngoài, người ta có đội giá bán lên ko? Hồi xưa tôi sang Ấn, tới lúc đi chợ mua gia vị, tôi đòi đi mà ko được đi cũng vì lý do này
  6. lilysblue

lilysblue Thành viên quen thuộc

Ui, mod H đã "tuân chỉ" rồi kìa! Đường lộng gió thênh thang năm cửa ô, còn chần chờ gì mà không "Mod nắm tay em, đường thênh thang ta sánh bước suốt cuộc đời này"
  7. vivian48

vivian48 Thành viên mới

hờ hờ, sao mà viễn cảnh ss vẽ ra nó đẹp thía
    em chỉ sợ chưa bước được bước nào đã vấp phải giàn thiên lí ngã oạch, he he
    @ss Viên ui... vào nhà xây nhà mới đêi
  8. janiloveyou

janiloveyou Thành viên mới

He he he, chị Viên ui chị ở đâu, vào xây nhà mới chị ơi.
    Tớ thấy câu "Nắm tay nhau nhìn về tương lai" có vẻ được đó, chứ đi về phía mặt trời thì vẫn có cảm giác rát rát ở da, giống như đang đi trên sa mạc, anyway, đó chỉ là cảm nhận của tui thui nha bà Tama
    à, bà con ơi, có thấy dòng chữ dưới avatar của tớ hok, tớ được lên chức rùi á hehehe
    Được janiloveyou sửa chữa / chuyển vào 13:12 ngày 19/03/2009
  9. viheart811

viheart811 Thành viên mới

Sáng đến giờ, giờ mới vào được hic. Mạng công ty cũng chuối mà mạng ttvnol cũng chuối. Làm nốt trang này để xây nhà mới đi các nàng.
  10. vivian48

vivian48 Thành viên mới

chúc mừng Jani
    sau thời gian lậm nhạc Vpop thì giờ iem lại thix nhạc thiếu nhi nên thix cái tên "cả nhà thương nhau" - xa là nhớ gặp nhau là cười... hè hè.
    (--> tàn tích c.h.i.ế.n t.ra.n.h VN-Ind để lại quá lớn )
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa