1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Ấn Độ và người Ấn thì vào đây nào (Tầng 18: Đừng nghe những gì trai Ấn nói...)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi copconmisa, 16/05/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. greenasblue

greenasblue Thành viên mới

Gởi Muslina : đúng là khó em ơi. Nữ mình thiên về tình cảm nên không dễ buông tay sớm liền đươc.
    Em thử suy nghĩ/ tưởng tượng là em có thể chịu được cảnh sống chung chồng như vậy suốt đời được hay không. Chị cảm giác em không phải là người "đanh đá" :P để "khư khư" giữ chồng như vậy được, vì anh ta còn trách nhiệm, bổn phận với người vợ lớn và rồi gia đình, người thân v.v... Mà giả sử em "đanh đá" vậy để giữ chồng cho mình nhiều hơn thì biết đâu theo thời gian anh ta cảm thấy bị kiểm soát lại chán em nữa thì sao ?
    Khó đó, đau khổ đó, buồn rầu đó, thương nhớ đó v.v... nhưng hãy cố gắng vượt qua nha em. Đừng đưa mình vào tình cảnh mà sau này khóc 1 mình và dằn vặt bản thân thì cảm giác đó nặng nề và mệt mỏi lắm. Hugzz >:D<
    Muslima thích bài này.
  2. greenasblue

greenasblue Thành viên mới

@copconmisa : chị cũng nghĩ vậy đó em. Còn cảm giác bực tức, cay đắng, muốn trả đũa v.v... là tình cảm, suy nghĩ của mình vẫn còn bị chi phối bởi "đối tượng" mình còn quan tâm. Khi nào có cảm giác bình lặng, không cảm xúc gì ( dù tích cực hay tiêu cực) thì may ra vết thương đã lành.
    --- Gộp bài viết: 15/06/2015, Bài cũ từ: 15/06/2015 ---
    Cám ơn Ông Trời là em được bình yên, Linh ơi. Hiên tại lúc này trong Sài Gòn chỗ chị cũng mưa lớn đây.
    --- Gộp bài viết: 15/06/2015 ---
    Chúc mừng Tuyetphuong nha :).
    Người ta nói thời kỳ cuối, nghĩa là sắp tận thế rồi, nên nhiều dịch bệnh, thiên tai, chiến tranh, đói kém, v.v... xảy ra với mức độ ngày càng nhiều hơn.
  3. jenny4t

jenny4t Thành viên rất tích cực

Hồi trước chị xin visa ở HCM (chị đi lần 1, 1 mình, cách đây mấy năm :D) họ chỉ yêu cầu ghi tên và địa chỉ nơi mình sẽ ở bên Ấn thôi chứ không yêu cầu vé mb, thư từ bảo lãnh hay phỏng vấn gì hết em ơi. Hay là bây gờ quy định thay đổi?
    Hienvu_1990gee thích bài này.
  4. Muslima

Muslima Thành viên tích cực

Chính thức em chia tay rồi chị ah . Giờ thì bắt đầu lại cuộc sống mới thôi :) cố lên nào tất cả sẽ qua phải không chị . Thương họ , cứu vớt họ thì ai thương em và cứu vớt đời em phải không ah . Em nghe mấy chị kể chuyện yêu và lấy ở ấn độ khổ vậy mà vẫn chịu được em phục chị ấy lắm ý
    --- Gộp bài viết: 15/06/2015, Bài cũ từ: 15/06/2015 ---
    Hic may quá hè . Cuối tuần đi liên hoan nha :)
  5. Nitinva

Nitinva Thành viên tích cực

Cung hỉ c chính thức chia tay, cung hỉ cung hỉ, e bik c bùn lắm nhưng e thấy vui cho c, mong c nói đc làm đc, đừng có mấy ngày r lại nge ảnh van xin r quay lại, c đi Mỹ sớm đi, e chỉ chờ mong ngày c thông báo có ng iu mới thôi :P:P
    --- Gộp bài viết: 16/06/2015 ---

Mừng e tai qua nạn khỏi, coi video mà thấy gê quá:o
  6. Muslima

Muslima Thành viên tích cực

Hic e thay lieu xieu roi . Tư dưng nhắn tin cho em kêu tôi không nhớ bạn chút nào . Hazz đừng kêu em đổi số nha . Số em ko dôỉ được hu hu . Cố lên . Thêm được một ngày rồi mà
    Adina_bobby thích bài này.
  7. Shelton_English_Centre

Shelton_English_Centre Thành viên rất tích cực

Đúng là "đừng nghe những gì trai Ấn nói!" cảm ơn bạn đã chia sẻ nhé. Thôi thì các nàng, ai yêu cứ yêu, ai dại cứ dại, ai nên khôn mà không khốn đôi lần.
    Adina_bobbyMuslima thích bài này.
  8. Pk_Cool

Pk_Cool Thành viên mới

Hello mn, các chị em. :)
    Tớ cũng vừa mới t.gia thôi. Cũng dính tới Ấn gần 3 năm rồi. :3 Welcome tớ chớ! ;-)
    Tnmx, MuslimaAdina_bobby thích bài này.
  9. Nitinva

Nitinva Thành viên tích cực

Welcome bạn, càng đông càng zui b ơi, theo thủ tục thì bạn phải kể chuyện của b để ra mắt mọi ng đó, kể đi b ơi
  10. Pk_Cool

Pk_Cool Thành viên mới

:-D Có vụ này nữa hả b?