1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Ấn Độ và người Ấn thì vào đây nào (Tầng 18: Đừng nghe những gì trai Ấn nói...)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi copconmisa, 16/05/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. PhungKim

PhungKim Thành viên rất tích cực

Hihi @may_trang em hỉu rồi ạ..
    @Tuyetphuong822004 sao ch không dám đi vậy chị?? Mặc kín đáo vào là được mà chị??!! :o
    Adina_bobby thích bài này.
  2. Adina_bobby

Adina_bobby Thành viên mới

thích quá chị ơi, đẹp quá, em đang hóng có một bộ mặc giống như chị.
    --- Gộp bài viết: 09/08/2015, Bài cũ từ: 09/08/2015 ---
    @PhungKim : nhớ bé chứ, thi cử sao rồi hà bé?
  3. PhungKim

Em thi rồi chị, đã tốt nghiệp. Em được 19đ, chưa cộng điểm KV. Hì
    Adina_bobby thích bài này.
  4. vishalkumar

vishalkumar Thành viên mới

@may_trang chị ơi!

Nói thật xa em cũng thấy nhớ. Em gặp cả bố mẹ rồi, anh chị em rồi. Nhà có 2 anh em, đứa em quý em cực. Nhưng em nói phét nhà nó là em có ng yêu rồi. HAHAHAHAHAH. Chỉ là bạn thôi. Bố mẹ nó quý em. Thà cứ nói là bạn còn quý, chứ nói là ng yêu ko khéo nó đuổi. Bọn ấn này em biết thừa yêu thì yêu mà cưới là 1 chuyện khác. Nói chung em cũng ko xác định cho lắm. Thi thoảng nó cũng bận và ko nhắn tin cho em mấy hôm. Em cũng ko tin lắm chị ạ. Nhưng nếu mà đi đến tận cùng là cưới nhau thì hơi khó. Về công việc. Nhà nó ở amhemdabad city, bắc ấn. Ko tìm đc việc làm đâu. Nó thì là con giai duy nhất, ko sang đc bên này đâu. Em nghĩ r nên mỗi khi nó nói đến chuyện là "wanna be with me, if i propose you, what will u say, blabla, em toàn lảng.

Em vẫn chưa thể chuẩn bị tinh thần. Cv của em ở VN khá đc. Mới cả em chỉ có mình mẹ. Khó lắm các chị. Em chỉ mong lên đây tâm sự cho đỡ buồn. Em cũng muốn lắm nhưng nhiều cái.
  5. vishalkumar

Thực sự là hôm nay em cũng hơi bức xúc nên em post liền 2 bài cho giải tỏa:

Em cũng chia sẻ vs các chị em như này. Trai Ấn cực kỳ khó hiểu, đôi lúc rất thật thà, nhưng có khi lại nham hiểm khôn lường ý. Chả biết đâu mà lần. Nhưng có điều là nếu đã yêu ai thật lòng thì chúng nó sẽ dành time cũng như sẽ quyết tâm chai mặt tán bằng đc thì thôi. Nhưng đấy chỉ là yêu thôi. Chứ cưới là 1 chuyện khác nhá. Mình fai yêu nó, nó yêu mình, bố mẹ nó yêu mình, bố mẹ mình yêu nó, bố mẹ 2 bên fai yêu nhau, gia đình 2 bên fai tương xứng. bla bla. Nên là nó sẵn sàng bỏ rơi mình ngay nếu như bố mẹ nó ko chọn mình. Yêu chúng nó khổ hơn trên trời, lấy được chúng nó (hay chúng nó lấy được mình) còn khổ hơn nữa. Thực ra ng khổ là mình, vì fai vượt qua bao nhieu cửa ải, ba nhiêu hủ tục kinh dị. ;(( ỨC!
  6. PhungKim

Ah ch ơi, bình tĩnh nào! Chắc là ch vs anh có chuyện ji hả! Chứ mỗi ngưỡi mỗi tính mà chị. Không thể gộp hết được đâu chị ơi.. Nhìn những chị bên trên như ch Tuyết Phương hay ch Mây Trắng đó, hạnh phúc mà.. ^^ Vậy nên có thể chị chưa gặp đúng người tốt thôi chị, đừng mất niềm tin vào những người còn lại nha chị.!
  7. hinhyeuphuong

hinhyeuphuong Thành viên quen thuộc

Hehe chuẩn luôn đó bạn? Thấy xem phim ấn độ cổ hủ lắm không biết ngoài đời có thế không nhỉ?
  8. vishalkumar

ừ Phùng Kim à. Chị đang nói đến chiện cưới cơ. Cưới đc nhau cũng là khủng lắm đó em. Còn bạn chị thì chưa có biểu hiện gì cheat cả. Chỉ là đến với nhau thì khó thui.
  9. PhungKim

vâng.. hai chuyện là khác nhau mà chị.. về từu ngữ cả về ý nghĩa.. cả về độ khó khăn ^^ hi
    vishalkumar thích bài này.
  10. Tuyetphuong822004

Tuyetphuong822004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Ở trong chăn mới biết chăn có rận em ơi! Mình sống cho bản thân mình cảm thấy ko thể thì đừng có cố, cứ nhìn tụi chị mắc công mai mốt khổ hối hận ko kịp ah.
    victorialuvd, PhungKimvishalkumar thích bài này.