1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Ấn Độ và người Ấn thì vào đây nào (Tầng 18: Đừng nghe những gì trai Ấn nói...)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi copconmisa, 16/05/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. vishalkumar

vishalkumar Thành viên mới

Chị Tuyết Phương nói chuẩn luôn ạ. Ở từng hoàn cảnh mới biết đc ạ. Em thì ko có vấn đề j nhiều vs bf lắm. Nói chung cũng hợp. Ko có time chat suốt ngày vì cả 2 đều fai đi làm. Nhưng mà hắn cho em cảm giác an toàn, ko nghi ngại. Còn thực sự thế nào thì có mà Sai baba mới biết thôi ạ. Chính vì em băn khoăn vụ cưới nên em mới lên đây hỏi han kinh nghiệm các chị. Mới gặp nhau đc có lần mà đã đòi cưới rồi. Mới cả em sợ cs khó khăn, ko có cv ổn định, r mai này nó bỏ em thì em lại về VN à. Hjx. Em lại có mỗi mình mẹ iem thoai. Nhiều vđề lém.
    PhungKim thích bài này.
  2. PhungKim

PhungKim Thành viên rất tích cực

Vâng, đúng rồi à.. trong chăn mới biết chăn có rận.. mỗi người mỗi cảnh đâu thể nào mà noi gương người này học theo người kia được hả chị.. Vậy ch nghĩ có nên nghe theo con tim không? :D
    --- Gộp bài viết: 12/08/2015, Bài cũ từ: 12/08/2015 ---
    Hmmm, cũng thật là nhìu vấn đề chị ha! :) Dù gì đó cũng là một chuyện quan trọng, hệ đại của đời mình mà chị. Tất nhiên phải suy nghĩ rồi..
    vishalkumarAdina_bobby thích bài này.
  3. Tuyetphuong822004

Tuyetphuong822004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Câu trả lời của chị là ko nên. Phải biết dung hòa cả lý trí và con tim. Thời đại này ko có chuyện túp lều tranh 2 quả tim vàng đâu em nhé!!
    vishalkumar thích bài này.
  4. vishalkumar

Em nghĩ là bây h để mà khuyên em @PhungKim rằng là ko nên nghe theo con tim thì hơi khó. Yêu rùi mà. Nhưng nếu em và bf xác định thì fai tìm công việc, nền tảng đã. Thế là hắn định sang đây hay em sang đấy?
  5. victorialuvd

victorialuvd Thành viên tích cực

Mọi người vẫn khỏe chứ? Em dạo này bớt sống ảo rồi hý hý. Vẫn nc cơ mà e đách quan tâm nó cho lắm. Nó im, em cũng im. Lâu lâu em điên điên dở chứng đòi ctay thôi hehehe. Nhiều chiện với mấy chị em xíu, hwa e vừa gặp cả lô các anh ng Bangladesh cao to mũi cao mắt to lông mi dài vãi con gà mái. Mỗi cái làm ăn chán vãi đái, chạy nhặng cả lên. Đi theo mấy ảnh từ sáng tới tối mà em hết tinh thần luôn...... À. Trưa e ăn món cơm ấn vãi con chim én. Chả bít sao cái sốt nó làm e khó nuốt hichic vừa ăn vừa sụt sùi... Quay qua thấy anh kia ăn bốc ngon lành như đang ăn KFC á. T__T no comment....
    Lần cập nhật cuối: 13/08/2015
    katie0412Tuyetphuong822004 thích bài này.
  6. hackkey

hackkey Thành viên tích cực

Từ ngày xem Cô dâu 8 tuổi, em thấy con trai Ấn Độ hơn hẳn trai VN ở cái khoản lấy vợ sớm và nghe lời mẹ :v
  7. PhungKim

Àh, ông sang chơi trc chị. :) tìm nền tảng là sao hả ch
  8. vishalkumar

Tìm việc làm, và xác định ở đâu ấy @PhungKim. Lỡ yêu rồi, cũng chả bít làm sao.
  9. PhungKim

Em cũng có ns rồi, em sang đó e muốn làm. Ông kêu sẽ tìm cho em. Và cho e học bất cứ thứ gì em muốn
  10. vishalkumar

Thế thì tốt rùi. Chị mà sang chưa biết sẽ thế nào. Bọn chị định là lần gặp nhau thứ 2 sẽ bàn xem ntn. Bạn em ở đâu hả @PhungKim. Giai của chị ở ahmedabad city, cách delhi tầm 1000 km. Ở đấy khó tìm việc lắm. Mà lương thấp. Nhưng chị sẽ cân nhắc.