1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Ấn Độ và người Ấn thì vào đây nào (Tầng 18: Đừng nghe những gì trai Ấn nói...)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi copconmisa, 16/05/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. Benatite

Benatite Thành viên tích cực

thanks bạn đã chia sẻ :)
  2. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

@bordeaux chính xác đến từng xăng ti mét!!!!
    Benatite thích bài này.
  3. mickey279

mickey279 Thành viên tích cực

Không liên quan, nhưng theo như mình biết thì trứng gà không trống hay còn gọi là trứng không cồ (loại trứng này không tạo ra được mầm sống) người ăn chay vẫn có thể ăn được nhé. :):)
  4. bordeaux

bordeaux Thành viên mới

@mickey279 thực ra cái vụ ăn trứng cũng không có gì đâu, chỉ chọc nó cho vui thui, tại nó suốt ngày cứ ca bài ca ăn chay mới tốt, mà mình thì...hehe...không có thịt là không vui.:)>-
    @copconmisa , @Benatite em đọc tầng này thấy hai chị là người khuyên mọi người, và có cách yêu, cách trân trọng bản thân mình mà em phải học hỏi, để sau này có người yêu còn bắt nạt nó, à quên áp dụng.=))
  5. bordeaux

bordeaux Thành viên mới

Định không viết xấu về trai Ấn nữa, nhưng mà thấy nhiều khách quá, thui viết tiếp, nâng cao tinh thần yêu nước quyết tâm bảo vệ gái Việt cho trai Việt:-h:-h nhân tiện bạn nào có yêu anh ấn thì cứ vào đi nha, cho vui nhà vui cửa...như mình có yêu anh ấn nào đây, mà mặt dày vào đây...
    Trai ấn cực kì bảo thủ, nhiều lúc rất cố chấp, bạn mình ăn nho nhất quyết chỉ ăn nho xanh, nho đen nhất định không ăn vì bảo màu nó giống máu...không hiểu tư duy kiểu gì. Bạn mình rất nghe lời ba mẹ, và phần lớn con trai ấn sẽ lấy vợ cùng giai cấp, tôn giáo...do ba mẹ chọn, đối với họ yêu thui chứ chưa cưới nhé, cũng mệt rùi.
    Các bạn, các chị có người yêu ấn sẽ nghĩ anh ấy có thể vì tình yêu làm tất cả...thì cách đơn giản nhất, kêu anh đó bay sang việt nam đi...xem thế nào tính tiếp...:)):))...10 anh thì có 8 anh sẽ bảo là gia đình có việc, hay điều kiện chưa cho phép...bla..bla. Hoặc cách đơn giản hơn khi mấy anh đó quyết tâm sống chết với tình yêu thì phải giới thiệu bạn cho gia đình....:)):)):)) sao cảm giác như nói lại lời khuyên của mấy chị vậy nè, ui trời đúng là già rùi...huhu:((:((.
    Bạn mình khuyên sống ở việt nam cho thoải mái, vào ấn sống làm gì cho khổ, hoặc ai mà mới quen thì nên xác định họ có thể là người bạn tốt, nhưng chưa chắc đã là người yêu tốt..
    jasmine102, Vanii, copconmisa1 người khác thích bài này.
  6. NaSam

NaSam Thành viên mới

Chị oi em nghe chị nói hay quá ,chị cho em xin nick fb đc ko ?
  7. Vanii

Vanii Thành viên quen thuộc

Đọc cmt của mọi người mình cũng thấy bối rối quá, hồi trc nghĩ mỗi mình yêu Zai Ấn mà không ngờ h có nhiêu bạn như vậy ghê
    --- Gộp bài viết: 09/11/2015, Bài cũ từ: 09/11/2015 ---
    Bf của mình cũng là người Ấn, ở Hyderabad. Không biết ở đây có bạn hay chị nào cũng có ng yêu là Telugu ko. Phải công nhận là con trai Ấn rất ngọt ngào và lãng mạn ,còn ánh mặt của họ mà chỉ cần nhìn mình rồi nói "Please!!"thì khó mà có thể từ chối được . Trc kia mình cũng có mối tình với bạn trai người Vn 3 năm , cũng rất hạnh phúc nhưng phải tình yêu hiện tại của mình với người mới này mãnh liệt, phiêu lưu hơn rất nhiều, hay không biết do bản tính mình thích tìm hiểu những điều mới mẻ còn ngta thì lại có một nền văn hoá cực kì khác biệt nữa
    --- Gộp bài viết: 09/11/2015 ---

À quên mất chưa giới thiệu. Mình là thành viên mới ,23t . Rất mong đc sự giúp đỡ và đc học hỏi nhiều kinh nghiệm từ mọi người ^^
    --- Gộp bài viết: 09/11/2015 ---
    Với các bạn yêu online, mình cũng không muốn nói là tình yêu đó đúng hay sai nhưng thực sự rất mạo hiểm, đó là chính bản thân bạn sẽ đau lòng vì tình yêu đó thường không có tương lai, huống chi con trai Ấn lại rất nghe lời bố mẹ và gia đình, liệu người ta có sẵn sàng bỏ gia đình và đất nước cũng như tất cả mọi thứ khác để đến với một cô gái ở đất nước xa xôi mà mới chỉ biết nhau qua những cuộc nói chuyện. Tình yêu còn phụ thuộc vào nhiều thứ khác nữa, họ quan tâm chăm sóc bạn như thế nào, tương lai, cuộc sống, công việc,... của họ như thế nào. Mỗi người đều có quyền đc hạnh phúc, mình cũng vậy, mình chỉ xác định bản thân mình cảm thấy hạnh phúc giây phút này là đủ và mình trân trọng điều đó, đừng kì vọng quá nhiều hay vạch ra dự định này kia với ngta, hãy tập trung lo cho bản thân và sự nghiệp của mình trc đã. Người tốt thì ở đâu cũng có, bạn là một cô gái tốt, rồi bạn sẽ gặp 1 chàng trai tốt , yêu ai, chia tay ai, đau khổ máy rồi sẽ qua thôi. ( bài viêt chỉ mang tính chất tâm sự và an ủi bản thân là chính ^^)
    Lần cập nhật cuối: 09/11/2015
    mickey279 thích bài này.
  8. copconmisa

welcome các em đến với nhà Ấn. Không cần phải yêu người Ấn, chỉ cần có chung niềm yêu thích văn hoá Ấn thì chúng ta cứ thoải mái mà tám nha. @bordeaux nói không có người yêu Ấn nhưng sao chị ngửi thấy mùi :P. Nhưng những điều em nói về trai Ấn là quá chính xác luôn, bạn nào không có thời gian lội các tầng trước thì cứ ghé đây đọc đỡ, Bordeux ở Pháp hả em? Nghe tên thấy nho luôn nè. Em có thêm cái gì xấu về trai Ấn nữa thì kể tội đây đi em, nhà mình tàu ngầm rất nhiều, nghe xong để các nàng đáp xuống với :D

Chào mừng các em @NaSam, @Vanii.
    @Benatite đã chuẩn bị tinh thần dẫn chàng đi đâu ở VN tết này chưa em?
    meomit2012, BenatiteVanii thích bài này.
  9. Vanii

Vanii Thành viên quen thuộc

Hi. E với bạn trai đang ở Mỹ và visa hiện tại của bọn em ko đc phép ra khỏi nước Mỹ nên chưa biết bao giờ mới daanx zai về vn chơi đc. E cũng muốn đến Ấn lắm lắm :D
    jenny4t thích bài này.
  10. copconmisa

Em ơi, kể chuyện cái buổi ban đầu lưu luyến ấy đi em. Hai đứa gặp nhau ra sao nè? Quen biết sao nè? Hehe. tụi em quen lâu chưa?
    jenny4t thích bài này.