1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Ấn Độ và người Ấn thì vào đây nào (Tầng 18: Đừng nghe những gì trai Ấn nói...)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi copconmisa, 16/05/2015.

1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. katie0412

katie0412 Thành viên rất tích cực

Dẹp và tỉnh lại đi bạn nhé. Mình khuyên thẳng thắn chân thật bạn đó.
    bordeaux, dookei23June thích bài này.
  2. 23June

23June Thành viên mới

Thanks :D mình nghĩ đọc cách mình viết thì bạn cũng biết thái độ của mình thế nào mà. Gặp trực tiếp biết mặt còn chưa biết lòng huống chi những người ở xa tít chân trời :P Have a nice day nha :D
    bordeaux thích bài này.
  3. victorialuvd

victorialuvd Thành viên tích cực

Tui muốn từ bỏ, chời ơi là chời, vật vã mòn mỏi thêm 1 năm như lời anh ấy hứa nữa sao :( số con rệp chăng?
    Cho e lời khuyên cái mấy chế ơi, e vật vã quá rồi :(
  4. Tuyetphuong822004

Tuyetphuong822004 Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Em cứ sống cuộc sống của em chứ tại sao phải vật vả chờ đợi làm gì nhỉ? Tụi Ấn hứa lèo lắm.
    --- Gộp bài viết: 22/11/2015, Bài cũ từ: 22/11/2015 ---
    Tháng sau chồng mình về Ấn nhưng nhỏ con dâu mới như mình ko về được.hihihi. Nói thiệt là cũng hơi ớn về bên đó, suốt ngày đi ra đi vô, chẳng nc được với ai. Thiệt là khâm phục mấy chị làm dâu ở Ấn! Mình ko biết mai mốt có con có cho con mình ăn đồ ăn Ấn ko nữa. Thật sự nếu em nào có ý định làm dâu ở Ấn thì nên suy nghĩ kỹ nhé! Ko được tự do làm gì hết. Đến cột tóc thôi mà cũng ko được tự do nữa.hihihi. Muốn làm gì cũng phải hỏi chồng mình coi cho mình làm ko. Nếu các em đi hết từ tầng trước thì có trường hợp có chị đã gặp mặt luôn mà nó còn phũ phàng xem như chẳng quen biết gì hết. Cũng may chưa thắm thiết nhưng cũng đủ làm bạn ấy đau khổ. Các bạn khi yêu nên tỉnh táo 1 chút nhé!
    bordeauxBenatite thích bài này.
  5. Benatite

Benatite Thành viên tích cực

Nói chung là chuyện tình cảm của chị em nhà mình mà đả thông đươc tư tưởng của Phụ huynh là khỏe được 70-80% rồi!!!Còn lại là tùy sự cố gắng của 2 người.
    bordeaux thích bài này.
  6. bordeaux

bordeaux Thành viên mới

@copconmisa kể xấu thì phải để mấy bạn có người yêu, hay mấy chị lấy chồng Ấn rùi, kể nó mới thuyết phục...thèm nghe mọi người kể chuyện quá đi. À cái clip đó vô tình lượn lờ youtube nên gặp chị ui:D. Chị cọp ui, tự dưng đọc cái tên tầng 18 nghe như 18 tầng địa ngục ấy...yêu mấy anh ấn mà phải đi qua cả 18 tầng..huhu tội thiệt chớ.
    @Benatite công nhận chàng nhà chị đẹp trai qué, lại còn thích uống bia, yêu nhau gặp nhau ngoài đời... duyệt duyệt... tình hình là sẽ có đám cưới Việt Pak trong thời gian gần. Kể chuyện dễ thương của anh ấy đi chị, cho mọi người trong box ấn bỏ mấy anh ấn đi yêu anh Pakistan=)).
    @katie0412 em thích chị quá đi, ngắn gọn súc tích...haha..dẹp và tỉnh ngay..
    @23June chị ui, sao nghe cái anh ấn đó ba xạo quá vậy, kêu anh nhiều tiền vậy hôm nào đi chơi Nha Trang chuyến, yên tâm anh lặn mất tăm luôn..
    Gặp ngoài đời thực sẽ cho mình cảm nhận rõ ràng, chứ không gặp nhau liệu tình cảm ấy có bền lâu không, khi ai yêu mà chẳng mong gặp người yêu hả chị @victorialuvd.
  7. bordeaux

bordeaux Thành viên mới

@Vanii nhờ cái vụ tặng quà Christmas mà lên đây kể tội với nói xấu trai Ấn tiếp...:)):))
    Điều 1: Trai ấn keo kiệt trong vụ tặng quà..hiuhiu... hỏi nó bảo con gái thích được tặng quà gì, nó cười toe toét bảo con gái thích được nhận pure love and flowers. Hỏi tiếp thì con trai Ấn độ nói chung thích được tặng quà gì dịp giáng sinh...lập tức nó cười toe toét lần hai và gào lên a kiss.... Bốp, bốp, chát, bị đánh cho tỉnh ra bảo là nghiêm túc trả lời đi, có người hỏi thì nó bảo có thể tặng áo hoặc đồng hồ. Rùi xong tại sao con trai keo kiệt vậy tặng cho bạn gái có bó hoa, trong khi bạn gái phải tặng lại riêng đồng hồ không nói làm gì vì nó quá đắt, riêng áo cũng có giá trị lớn hơn bó hoa, chứng tỏ trai Ấn yêu kiểu lợi dụng vậy, đáng lẽ con trai không được nhận gì cả, mà vẫn phải tặng quà cho bạn gái nhé. Xong nó bảo lại tui có làm gì nên tội đâu, hỏi sao trả lời vậy thui mà, gái Việt sao dữ vậy...=))
    Điều 2: Trai ấn dại gái..;) mấy chàng này mà có bạn bè là con gái quan tâm một tí theo kiểu bạn thân, cảm động làm như thử người đó yêu mình đến nơi. Mọi người cứ bảo người ấn hôi, và lười tắm, thích dùng nước hoa hơn thích tắm... Nó gào lên tui đâu có hôi, với tui rất ít khi dùng nước hoa nhé, nhưng mà dịp quan trọng vẫn dùng....suy ra tật xấu tiếp theo của trai ấn là điệu..haha. Còn nữa nhé sáng nào ngủ dậy cũng tắm, nói vậy ai tin được, thế là để chứng minh cho đứa con gái ghê gớm nào đó, sáng sớm hôm sau hắn ta ngủ dậy gọi điện thoại, hỏi sao vậy thì bảo đang ở trong phòng tắm, và thế là vì cái tội ngu quyết tâm tắm cho lâu, trời thì lạnh...ngày hôm sau lăn ra ốm, giọng khàn đặc ho khẹc khẹc...bắt đền. Ai biểu ăn ở bẩn lâu quá chi, nên ăn ở sạch là lăn ra ốm, thui sống với bản chất đi.... hắn ta câm lặng.
    Điều 3: Trai ấn nhõng nhẹo. Trời đất bao nhiêu tuổi đầu, mà chẳng khác gì trẻ con, nhõng nhẽo kinh khủng, ốm thì đi uống thuốc vs ăn uống rùi đi ngủ đi.^:)^
    Vanii, 23Junejasmine102 thích bài này.
  8. 23June

23June Thành viên mới

Ảnh kêu đang chờ visa rồi sẽ qua VN đó :)) mà không hiểu mấy ông này nghĩ gì cứ mở miệng ra là thề thốt hứa hẹn như đúng rồi ấy.. Khiếp thật @@
    bordeaux thích bài này.
  9. Benatite

Benatite Thành viên tích cực

@bordeaux Mẹ bảo khi nào biết nói Tiếng Việt, biết cầm đũa ăn cơm bằng chén với lại biết ăn mắm thì mẹ mới cho cưới. Từ bữa qua Việt Nam về lại Thái, anh chàng nhà mình ráo riết học tiếng Việt. Làm bên Thái có mấy người Việt làm chung là cứ túm người ta lại nói mấy câu tiếng Việt rồi còn hỏi người ta "Bạn hiểu không?". Ăn mì gói hết cái màng bẻ bẻ vụn vụn ra rồi chan nước sôi rồi lấy muỗng múc cho nhanh. Gio là cầm đũa ăn từng sợi mì cho nó "thuần Việt"!Nói chung là anh ta bảo muốn chiều ý mother-in-law tương lai ko thôi má ko chịu cho cưới thì khổ =))
    Vaniibordeaux thích bài này.
  10. Bananashake

Bananashake Thành viên mới

@Benatite : bạn của em cũng đang học tiếng Việt, nhưng em là giáo viên. Haha. Nói chung mỗi lần nghe bạn ấy nói một câu tiếng Việt là em vui không thể tả. Sáng nào bản cũng inbox: em khoe khong? và kết ngày bằng một câu: anh yêu em qua =))
    NaSambordeaux thích bài này.