1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Nam Á & người Nam Á nào (Tầng 14 - Một ngày mới nắng lên_ta dang tay chào đón)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi gee, 05/04/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. rahu90

rahu90 Thành viên quen thuộc

:(
  2. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

"If you love someone, let him go. If he comes back, he is yours. If he does not, he never was."

I let him go and he chose not to come back...
  3. jenny4t

jenny4t Thành viên rất tích cực

Maybe he needs some more time to settle his own stuff & feelings... If he really loves you, I wish that he will be brave enough to conquer your heart again.

If his silience is his reply for your love and expectation, then he is not worth having half of your glance.

Be brave!
  4. icymnm

icymnm Thành viên mới

mấy bạn nhà Ấn cho mình hỏi đổi Rupee Ấn Độ ở sài gòn chỗ nào với?
    tháng 10 này mình qua đó chơi 10 ngày.

cám ơn các bạn nha!
  5. neetu

neetu Thành viên mới

to: icymnm: em có thể ra các ngân hàng và trình vé máy bay là đổi được. còn nếu em đi vé của hãng thái hay malaysia em có thể đổi tiền ruppee ở phi trường của họ. chúc em enjoy với chuyến đi.
  6. icymnm

icymnm Thành viên mới

Dạ, hôm trước em có qua vietcombank hỏi mua rupee Ấn độ mà mấy nhân viên trong đó nhìn em như vật thể lạ rùi quay qua nhìn nhau, thống nhất lại là ko có. Neetu có đổi được ở Ngân hàng nào rùi chỉ cho em qua đấy với.
  7. phamkyhuong

phamkyhuong Thành viên tích cực

lần trước mình mua Rupee tại sân bay Tân Sơn Nhất luôn, nhưng họ không có nhiều, lúc đó chỉ có 5000 IINR thui, nhưng tỉ giá khá tốt. Bạn có thể đổi ngay tại sânbay Ấn độ, từ USD -> INR, nhưng tỉ giá không được như niêm yết. Bạn cũng chỉ nên đổi khỏang 100 USd thui. Phần còn lạii dùng thẻ. Bạn có thể rút tiền tại máy ATM Ấn Độ nếu sử dụng thẻ Visa. Nói chung cầm USD thì đi đâu cũng được
  8. neetu

neetu Thành viên mới

chị đi ấn độ nhưng không đổi tiền ở việt nam bao giờ vì vậy không biết ngân hàng nào để chỉ cho em. 5000 rupee như bạn nào nói ở trên thì cũng chỉ vào khoảng 100 đô la thôi. em thử liên lạc với lãnh sự quán ấn độ hỏi xem có thể đổi tiền ở đâu, may ra họ biết. còn không chỉ có nước đến malai hay thái hoặc sing hay ấn độ rồi đổi thôi em a.có thông tin gì cho chị biết nhé để chị học kinh nghiệm
  9. icymnm

icymnm Thành viên mới

Oh, đổi đc ở tân Sơn nhất vậy thì tiện quá. Mà sao cho đổi ít quá mỗi 100usd ah. Ko biết tiêu được mấy bữa. Lần này e đi theo kiểu tiết kiệm tối đa vì bạn em đang bị khủng hoảng kinh tế nên phải cất mấy bạn thẻ ở nhà, ko có mình tiêu mạnh tay quá chàng tự ái thì ko gỡ nổi.
    Để bữa nào e lên thử vcb hội sở xem có đổi dc ko. Hình như mang Vnd của mình sang Thái cũng xài dc đúng ko các sis?
  10. trang_inder

trang_inder Thành viên rất tích cực

@ copconmisa : hey sis... :( i was damn upset to hear your story :( .. He will sooner or later realize the big space you take up in his every day life and he will knee down for your back coming.... If he didnt do that... :( you deserve a better guy ... PRAY FOR YOU "cub" <3
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa