1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Nam Á & người Nam Á nào (Tầng 14 - Một ngày mới nắng lên_ta dang tay chào đón)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi gee, 05/04/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. phuonganh2010

phuonganh2010 Thành viên mới

Cái này em tìm mua ở mấy hiệu sách trên đường Đinh Lễ, em cũng tìm hoài không thấy bản ebook nên mới đi mua ;))
    Chúc cả nhà 1 ngày cuối tuần vui vẻ.
  2. Mina78

Mina78 Thành viên mới

Hihi, hổng phải chỉ có một mình vịt đâu nghen. Mấy hôm nay M bận quá nên không vào nhà. Hôm nay M vào thăm nhà thì mèn ơi, quá chời chuyện để đọc mệt xỉu luôn, nhưng thích ơi là thích á.

M xin cám ơn diwa152 đã chia sẽ câu chuyện tình yêu của diwa, M thân chúc diwa có một đoạn kết tốt đẹp nghen.

M xin cám ơn chị cop, chị gee, chị Alice, và chị jenny đã có những lời khuyên, và những phân tích rất hữu ích và thực tế. Đó thật sự là những gì mà M và các bạn trẻ đang rất cần.

M đọc những bài của chị Alice, chị cop, chị gee và các bạn chia sẽ về những gì các chị và các bạn đã trãi qua với các anh Ấn. M rất cảm kích các chị và các bạn đã mạnh dạn chia sẽ những sai lầm của mình, để M và các chị em có những nhìn nhận sáng suốt hơn về tình yêu của mình. Và cũng vì vậy, M vốn đã rất cẩn thận, bây giờ thì lại càng cẩn thận hơn. M cũng giống như diwa vậy, M rất sợ bị tổn thương trong vấn đề tình cảm. Bởi vậy, M lúc nào cũng xù lông như lông nhím như để tự bảo vệ mình. Lúc nào M cũng có một dấu hỏi to tướng, người ta có thật sự yêu mình hay không? Có lẽ vì sợ bị tổn thương, nên M đã bỏ lỡ cơ hội để yêu và được yêu.

Thôi thì cứ xuôi theo tự nhiên, khi nào tình đến thì đến, còn không thì thôi ở vậy chơi cho trai nó thèm :) Mà nói thiệt, sau khi đọc những bài của các chị. M thấy nản lòng với trai Ấn quá. Không lẽ ta về ta tắm ao ta :) Mà M nói nhỏ cái nầy cho chị em nghe nè, đừng để Mod nghe M mắc cở chết luôn á. M thì là mà yêu thầm nhớ trộm Mod nhà mình lâu lắm rồi í. Nhưng thấy Mod có vẻ khó khăn quá :) Có chị em nào ủng hộ M cưa Mod không nào :D Hehe, ủng hộ cũng được, mà đấu tranh công bằng cũng được luôn :D

Vịt ơi, vịt sắp thi rồi há, ráng cố gắng tập trung ôn thi nha. M thân chúc vịt có được kết quả tốt nghen.

M tặng hoa cho cả nhà nè. Thương chúc các chị em có một chiều chủ nhật thật vui với gia đình và anh yêu.

3. Alice_hcm

Alice_hcm Thành viên mới

@diwa
    Chị vẫn không rõ anh của em làm việc gì, công việc có liên quan gì đến VN hay không. Nếu có thể thì khi em chat với anh, em hỏi càng chi tiết càng tốt để anh kể chuyện công việc, gia đình, bạn bè, những áp lực trong cuộc sống và cách anh handle những vấn đề đó để hiểu thêm về anh nhé.

Bên nhà anh em chỉ mới nói chuyện với chị họ anh thôi? Nếu em dự định qua thăm gia đình trong tương lai gần, em cũng nên thử hỏi anh còn ai khác trong gia đình anh mà em có thể chào hỏi trước không. Biết càng chi tiết càng tốt em ạ, vì đến giờ này, hầu hết những gì em biết về anh đều là qua lời kể của anh thôi.

@gee hâm mộ Mod vậy thôi chứ Alice quá tuổi nhí nhảnh đi cầm cưa lâu rồi. Thấy Mod dễ thương, cũng như gee, Alice muốn tạo điều kiện cho các em có nguyện vọng "ta về ta tắm ao ta" đó mà! Mod ơi, post hình mới vào cho có khí thế nào! ;))

Alice dạo một vòng quanh ttvnol, thấy chẳng có box nào mà các mem tình cảm với nhau như ở đây. Mình thấy rất mến gee, copcon và những mem khác rất nhiệt tình chào đón, tâm sự và tư vấn cho mem mới. Nhà Ấn thật đặc biệt!
  4. drpth

drpth Thành viên rất tích cực

hic, chỉ mới 2 ngày không online mà quá trời bài viết. Thôi, các chị em cứ theo đuổi chủ nghĩa India - Pakistan - Sri Lanka - Bangladesh... của mọi người đi. Mod này đã qua mấy đời chị em ở box này cưa rồi thế mà chẳng nên cơm cháo gì hết :D, nên giờ hết máu lửa rồi hahahaha
  5. Alice_hcm

Alice_hcm Thành viên mới

Mod ơi đừng tuyệt vọng! Alice thấy trong box mình quá trời em hâm mộ Mod luôn, tại Mod cứ đỏng đảnh khó tính chứ cứ thử open your heart, ngọt ngào dễ vỡ chút xíu và lôi vốn văn chương lãng mạn cỡ "But darling, I know one thing you can't do/ You can never stop me loving you" ra thì thiếu gì em đổ! :P
  6. vit_xiem_151

vit_xiem_151 Thành viên mới

mina yêu dấu nàng ơi ,,, tui cũng đang gáng học lắm đây ,, thank nàng nhìu ,,, mà nàng ơi có cẩn thận gì thì cũng để trái tim mình thoải mái chút ,, và phải tin anh một chút ,,, nhưng cẩn thận là đc rồi ,,, nói thiệt mình ủng hộ với bạn câu : ta về ta tắm ao ta : dzậy còn hơn ,,, chứ mà thương mấy ông ấn này khổ quá ,, đủ thứ chyện hết trơn ,,,, chàng mình hôm nay về ấn thăm nhà ,,, hok biết là cha me ổng có sắp đặt sẵn cho ổng cái hôn nhân nào hem nữa hihi
    à mà mình cũng đọc nhìu trang trong box ấn ,, thấy có nhìu chị đã nặng lòng với anh mod nhưng tại anh ko chịu open heart nên mấy chị hem dám nói nữa chứ em thấy cái avarta của anh mod để hình chạy nguyên chiếc xe cực pro mà lại khiêm tốn viết thêm chữ màu xanh để chữ POOR là cũng đủ để chị em tình thương mến thương rồi hehe
  7. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Mod ơi, em nói mod nghe nè:

Mình về ta chẳng cho về
    Ta nắm lấy áo ta đề câu thơ ;))
    Câu thơ ba chữ rành rành,
    Chữ trung, chữ hiếu chữ tình là ba \:D/
    Chữ trung em để phần cha,
    Chữ hiếu phần mẹ, đôi ta :x chữ tình

Mod ơi, mod dzô tám cho dzui, em là em thích nghe mod bình lựng lắm đó. Mod cứ lâu lâu tạt vô, làm chị em trông ngóng hoài :((

8. jenny4t

jenny4t Thành viên rất tích cực

Heeheheheh Mod hiểu chị em phụ nữ box ta nhưng không có cảm xúc với các chị em tấn công Mod ;) .... Có vẻ thế, cho nên các chị em tập trung vào chuyên môn cưa cẩm trai Ấn, trai Paskistan đi nhé [:D]. Cấm không được cưa mod nghe chưa :))!!!!!!
  9. drpth

drpth Thành viên rất tích cực

đồ ngon lâu lâu ăn một lần mới ngon, ăn hoài riết sợ nhàm.
  10. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

=)), quả không hổ danh là mod, nói câu nào điểm trúng huyệt câu nấy. Nhưng mod cũng phải nhớ, xa mặt cách lòng nha mod. Mod lâu lâu xẹt vô như vậy, lấy gì chị em không yêu trai Ấn - Pakistan - Bangladesh - Srilanka...
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa