1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Nam Á & người Nam Á nào (Tầng 14 - Một ngày mới nắng lên_ta dang tay chào đón)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi gee, 05/04/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

Đã được chiêm ngưỡng nhan sắc bạn rồi, xinh thật đấy :P Nhưng đúng là nhìn bạn không có nét lai mấy, nếu bạn không nói thì chắc chẳng biết bạn là con lai đâu nhỉ. Chúc bạn một tuần vui!
  2. jenny4t

jenny4t Thành viên rất tích cực

Arikawa xinh giống kiểu "hotgirl" bây giờ ấy, chả giống Ấn tẹo nào.

Hồi trước tớ làm cùng công ty với 1 chị con lai bố Ấn- mẹ Việt, nhìn chị ấy giống Ấn nhiều hơn.
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Arikawa xinh giống kiểu "hotgirl" bây giờ ấy, chả giống Ấn tẹo nào.

Hồi trước tớ làm cùng công ty với 1 chị con lai bố Ấn- mẹ Việt, nhìn chị ấy giống Ấn nhiều hơn.
  3. arikawa

arikawa Thành viên mới

@copconmisa
    @jenny4t
    mấy pic trong indian girl là ngta chụp ah nên chỉnh tùm lum ah, chứ da mình ngăm hơn nhiều. hehe ^^ hem có trằng thế đâu. có hình mama của mình nữa ah, xem thử happy new year chap 1 với happy deepavali ý ^^
  4. love_green

love_green Thành viên quen thuộc

@Bam.BI chị @skyo0o và chị @copconmisa : em đã liên lạc đc với hắn ta, hắn ta busy quá mọi người ạ, nhiều lúc em bực mà cũng thấy tội , ko thể nào giận dai hắn đc :((
    bạn chị @skyo0o ở đâu thế chị?

chị @copconmisa ơi, chị đã ổn định bên đó chưa? vào học rồi hả chị? nghe chị kể chuyện anh Úc thích quá, j mà cute và sweet nữa chứ, sao chị lại nỡ vứt email anh ấy thế , để làm bạn cho vui chị ơi :)

@arikawa mình xem hình bạn với mami của bạn rồi, mami của bạn cũng ko jống Ấn lắm nhỉ...mà công nhận có chút Ấn vào ai cũng xinh ...:P
  5. Bam.Bi

Bam.Bi Thành viên tích cực

@arikawa là boy hay girl vậy...giờ cậu Ở đâu vậy :))) cứ up ảnh cho mọi người chiêm ngưỡng đi, ko có sao đâu mà...có đẹp quá thì mọi người cũng chỉ hốt hoảng tý thôi ko dám khen quá để cậu nổ mũi đâu hihi :) chúc cậu sớm tìm được đồng hương ở nơi này nhé :)
    Mà chẳng hiểu @arikawa sinh năm nào nữa , có khi cũng ít tuổi hơn mình ý hihi
    Đây là fb của em http://www.facebook.com/mecs.lee?ref=tn_tnm nhà mình add nói chuyện nhé. Giờ tầng nhà mình ít người vào quá. tầu ngầm cũng hok được nữa :)))

Lỗi mạng ko đọc được mấy bài Post trước >"< Gru Gru.... giờ đọc lại mới biết @arikawa là girl :))))))))))))))))))))))))))))))))))
  6. Bam.Bi

Bam.Bi Thành viên tích cực

mà mọi người xem ảnh ở đâu vậy, cho tớ đường link đi, tìm hoài ko thấy à
  7. love_green

ảnh j vậy bạn @Bam.Bi ?? ah mình đã add fb bạn rùi nhé.
    thêm bạn thêm vui ^^
    mọi người đâu hết rồi nhỉ? :(
  8. arikawa

arikawa Thành viên mới

9. milkycandy

milkycandy Thành viên mới

Yêu một người đã khó, yêu xa càng khó, yêu xa một người Ấn còn khó hơn gấp trăm lần....
    Mình thật hâm mộ các chị, các bạn ở đây dám can đảm để yêu, hâm mộ chị Jenny với chị Thảo nhiều lắm
    Đôi khi tự nói với bản thân thật ngốc khi tin, khi yêu một người mình chưa hề gặp mặt. người ta nói tình yêu càng lâu càng mãnh liệt, với mình, càng ngày cái khoảng cách giữa mình và anh càng xa, xa lắm, mặc dù anh vẫn quan tâm,mặc dù vẫn chat với anh 24/7. mình là người rất hay giận dỗi, hễ chút là giận, anh là người trầm tính, đôi lúc như trẻ con, lúc nào cũng là người nói lời xin lỗi, bọn mình chưa bao giờ fight nhau (chắc tại anh chưa bao giờ cho mình co co hội dể giận lâu), Mình trách anh không dám công khai chuyện mình với gia đình,, anh nói anh sợ mẹ bệnh (mẹ anh bị bệnh tim), lúc nào cũng lén lút , (anh luôn đi đến nhà bạn để nói chuyện với mình,ngày nào cũng vậy tới hơn 11h mới về tối nhà, về nhà rồi ôm điện thoại chat tới sáng, nhiều khi thấy hai đứa mình khùng dễ sợ)
    Anh hứa tháng 5 sẽ qua để hai đứa gặp mặt, xong rồi dắt mình về ra mắt luôn (theo lời anh nói là " i will pack u in my bag n go back to india", kêu mình làm sẵn visa)...
    Đùng một cái, mẹ anh mất, khi biết tin mình rất buồn và shock nữa, mình sợ anh sẽ không vượt qua khỏi, mình biết anh thương mẹ nhiều lắm,13 ngày anh ở nhà là 13 ngày anh khóc hết nước mắt, chỉ biết nhìn anh khóc,khóc cùng với anh, không biết làm gì hơn....
    Nhà anh bây giờ chỉ còn 4 người đàn ông, ba, anh và hai đứa em trai, 28 tuổi, anh gánh trách nhiệm nặng nề , một tay lo cho ba với hai đứa em, mình thương anh, nhưng không chịu được cái tính quan tâm chăm sóc thái quá của anh với hai đứa em (học đại học), anh vừa đi làm, vừa chịu sự giận dỗi của mình, vừa phải chăm lo gia đình, trưa mua đồ ăn trưa về nhà, tối mua đồ ăn tối, dẫn em di tìm lớp học ..vv..vv..., đôi khi mình phát cáu, mình nói hai em anh lớn rồi, họ tự lo đươc cho bản thân mà, anh chỉ cười trừ... mình ghét cái tính tc of everything của anh
    Mình không sợ anh thay đổi, mình chỉ sợ mình thay đổi, sợ nhìn thấy anh tuyệt vọng vì sự thay đổi của mình, yêu, mình vẫn rất yêu anh, nhưng cái can đảm để cùng anh đi đến cuối đoạn đường mình không có, mình sợ viễn cảnh phải đi đến một nơi xa lạ, không người thân, không bạn bè, sợ cái tính "chiếm hữu" của anh, sợ một ngày mình muốn quay đầu lại vì chắc chắn nếu lấy anh, mình phải sống ở India, gia đình, công việc ổn định của anh ở đó...
    mình sợ, sợ đủ thứ.... không biết tình yêu của mình có đủ lớn để vượt qua ???!!!
    chuyện mình còn dài lắm, khi nào có thời gian mình kể tiếp cho cả nhà
    Chúc cả nhà một buổi tối vui vẻ
  10. love_green

@milkycandy ơi, kể tiếp đi bạn? rồi sau đó như thế nào? hiện giờ tình cảm của 2 người ra sao?
    Mình cũng như bạn vậy, nhiều lúc nghĩ đến chuyện tương lai sao thấy mờ mịt quá. Ai cũng bảo tình yêu j mà ko thực tế, ko bít đi đc đến đâu. giờ mình không bít phải làm sao nữa? ~X

Nhả mình bụi quá rồi mọi người ơi !!! :(
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa