1. Tuyển Mod quản lý diễn đàn. Các thành viên xem chi tiết tại đây

Ai yêu Nam Á & người Nam Á nào (Tầng 14 - Một ngày mới nắng lên_ta dang tay chào đón)

Chủ đề trong 'Ấn Độ' bởi gee, 05/04/2012.

Trạng thái chủ đề:
Đã khóa
  1. 1 người đang xem box này (Thành viên: 0, Khách: 1)
  1. bimal

bimal Thành viên mới

Thanks 2 bạn nhé !

Bạn mình là một con gà về net vì vậy chả biết làm gì online cả, mà người Ấn lại ko chịu khó tự tìm tòi như người Việt mình thì phải, cứ 1 2: im zero about computer ^:)^
    Với lại ổng cũng thường xuyên hứa lèo, hình như cũng là style của người Ấn, vậy nên nhân tiện tập tính kiên nhẫn cho mình luôn :)>-
  2. arikawa

arikawa Thành viên mới

mình mún học ít tiếng HIndi quá ^^ có bạn nào chỉ mình xíu hem @_@
    ai cũng hỏi "có bik tiếng Ấn k?" mình đều nói k bik thấy pùn quá
    Mình chỉ cần bik 1 ít sơ sơ cỡ level A thui là zui oy. mình sẽ "hậu tạ" nhé^^
  3. copconmisa

copconmisa Thành viên gắn bó với ttvnol.com

4. skyo0o

skyo0o Thành viên mới

Dạo này mình ở núi nên ko có thời gian có mạng mà vào nhà mình
    @love_green fb của e là gì thế? chị gửi tn cho em ko biết e có đọc được ko
  5. carrotkn

carrotkn Thành viên mới

đọc mấy câu chuyện của mấy chị em nhà Ấn thấy thú vị ghê nhak, một thời gian mình hok vào nhà Ấn mà có nhiều chuyện tình mới ger, lại nổi lên cái ý nghĩ vượt biên giới, rào cản nữa rồi.\:D/\:D/
  6. skyo0o

skyo0o Thành viên mới

Chào mọi người!
    Nhà mình có ai biết phân biệt các loại nhẫn của Ấn Độ như Sun Dynasty Ring, wedding...thì lên tiếng giúp mình nhé, mình cần mọi người giúp.
    Cám ơn cả nhà
  7. trang_inder

trang_inder Thành viên rất tích cực

- Đàn ông Châu Âu thích phụ nữ Châu Á vì da đen hơn họ
    - Đàn ông Châu Phi, Trung đông và Nam á thích vì da trắng hơn họ
    - Đàn ông châu Á thích ohụ nữ Châu Á vì hiền dịu hơn phụ nữ Châu Âu và mềm mại hơn phụ nữ Châu phi
    => Tự hào là một người phụ nư châu á :D
  8. hthn0204

hthn0204 Thành viên rất tích cực

Hôm nay em có chuyện làm cảm động cả nhà ơi! Vốn dĩ em không có ý định với người nước ngoài, huống chi là tới Ấn Độ, nên em cũng ít tìm hiểu về Ấn, sau khi quen anh ấy thì chút chút hiểu biết, nhưng vô tâm nhất là em vẫn chưa nói đc câu nào sau 9 tháng quen nhau, đã vậy em còn có đam mê học tiếng Nhật và đã học hơn 1 năm nay. Vì vốn tiếng Anh của em chỉ ở trung bình nên anh ấy nhắc nhở em nên dừng học tiếng Nhật,vì tiếng Nhật quá khó và chiếm quá nhiều thời gian, làm em không thể trau dồi tiếng Anh để thi lấy bằng Toeic như em từng ước, và chuyên tâm học tiếng Anh để có việc tốt hơn hiện giờ, lúc giỡn anh còn nói đùa là em yêu trai Ấn mà học tiếng Nhật:-bd, em cũng chỉ biết nhe răng cười thui, có khi anh còn tỏ ra hơi khó chịu vì em không nghe lời (và cũng nhiều việc nhỏ nhỏ bự bự khác).
    Đợt vừa rồi thi lên lớp tiếng Nhật em đã rớt, sợ anh biết nên em giấu nhẹm đi, đợt này thi đậu em mới khai ra chuyện cũ. Sau khi kể câu chuyện em cứ đinh ninh anh sẽ quyết liệt nói em hãy stop học Japanese đi, nhưng trái với em nghĩ anh trách móc sao em không kể, còn hỏi em thi rớt phải học lại vậy tốn kém không, em hồn nhiên vô tư trả lời ngay "of course", và a hỏi ngay số tiền học phí cho lớp mới là bao nhiêu, khi nào hết hạn đóng, em cũng không để ý nên khai ngay là tuần sau. Anh chỉ nói "Ok, tomorrow i will come to your house", em hơi ngạc nhiên vì mới gặp nhau vì vừa gặp nhau sáng nay. Gặn hỏi thì mới biết anh sẽ đem tiền cho em đóng học phí@-) cảm động không nói nên lời hỏi vì sao lại làm vậy, trong khi anh khuyên nên ngưng tiếng Nhật, thì anh chỉ trả lời đơn giản vì những gì em thích là anh tôn trọng, nếu sau này muốn đóng học phí hãy nói anh:-O.
    Đọc tin nhắn mà mắt cứ cay cay, không hiểu vì sao anh ấy lại luôn luôn quan tâm đến em, bất cứ đều gì em muốn là ok hết, thậm chí đi ăn món Việt Nam và ăn phạm phải thịt heo cũng vui vẻ, trong khi bản thân em còn nhiều khó khăn vì gặp sự phản đối phía gia đình nên dễ bực bội, khi lại gây sự. Dù sau này có chuyện gì xảy ra, em cũng sẽ khắc cốt ghi tâm mối tình này cả nhà ơi:-ss:((. Có thể với các sis thì chuyện này cũng ở mức tạm tạm, nhưng với em thì sau nhiều vấn đề xảy ra, nhìn vào cách ứng xử của anh ấy với em, càng làm em xúc động hơn
  9. mit64

mit64 Thành viên quen thuộc

hihi, chào cả nhà, sau gần 2 tháng tàu ngầm để lượn lung tung trong nhà ấn mình - ngâm cứu hết tầng 14 và vẫn đang ngâm cứu các tầng dưới, hôm nay em cũng ló mặt lên để chào mọi người 1 tiếng :P . Nhà mình mỗi người mỗi chuyện nhưng thấy ai cũng thật dũng cảm và hết mình vì tình yêu của mình, thật ngưỡng mộ. Dạo này thấy nhà mình im hơi lặng tiếng quá, không còn nhiều chuyện cho em tàu ngầm đọc thỏa thích nữa rồi, huhu.
  10. goldfishttvnol.com

goldfishttvnol.com Thành viên tích cực

Hello cả nhà.
    Tình cờ mình tìm thấy chuyên mục này. Thú vị quá. Mình đã đọc tất cả những câu chuyện, ý kiến của các bạn. Mình cũng đang quen một chàng Ấn. Những chia sẻ của các bạn giúp mình rất nhiều. Loay hoay mấy ngày mình mới đăng nhập được.
    Thanks các bạn
    ----------------------------- Tự động gộp bài viết ---------------------------
    Hello cả nhà.
    Tình cờ mình tìm thấy chuyên mục này. Thú vị quá. Mình đã đọc tất cả những câu chuyện, ý kiến của các bạn. Mình cũng đang quen một chàng Ấn. Những chia sẻ của các bạn giúp mình rất nhiều. Loay hoay mấy ngày mình mới đăng nhập được.
    Thanks các bạn
Trạng thái chủ đề:
Đã khóa